Dereva wa Rais wa awamu ya kwanza Tanzania atoa mpya na kali!

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,778
Points
2,000

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,778 2,000

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,574
Points
2,000

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,574 2,000
Mzee pole sana! Wema wako ulikuponza marehemu Julius Nyerere angelikua hai natumaini ungeishi maisha ya peponi, lakini hayupo sasa nakushauri embu tafuta wengine wakukushauri kuhusu huyu tuliye naye!!
 

Forum statistics

Threads 1,356,391
Members 518,903
Posts 33,131,865
Top