Dereva wa Osama Bin Laden Ahukumiwa miezi sita jela! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dereva wa Osama Bin Laden Ahukumiwa miezi sita jela!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jmushi1, Aug 7, 2008.

  1. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,140
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Taarifa ni kwamba dereva wa Bina laden amehukumiwa kwenda jela miaka mitano na nusu na kwasababu alishakaa Guantanamo Bay huko Cuba kwa miaka mitano...Basi anakuwa amebakiza kifungo cha miezi sita tu....Haijajulikana kama atakwenda nchi gani mara baada ya kutumikia kifungo chake hicho.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,262
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Kwani huyo jamaa ni raia wa wapi?
     
Loading...