Dereva Wa Nape kugombea Uenyekiti Wa CCM Mwanza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dereva Wa Nape kugombea Uenyekiti Wa CCM Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, Aug 26, 2012.

  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,951
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,228
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Ndo umetuekea nn sasa hii.
     
  3. B

    BUBERWA D. JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    wote walewale tu.
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Nape dereva wake anaelekea kumkimbia na kutaka nafasi ya uongozi baada ya kuamua kugombea uenyekiti Mwanza.

     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Ujumbe wake ndio huu hapa kuhakikisha uamuzi wake wa kugombea nafasi ya uongozi wa chama badala ya kuwa msindikizaji wa wakubwa tu. Msindikizaji ni mshahara wake wa mwezi tu wakati anaowasindikiza licha ya mshahara wana malupulupu yasokifani.
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,645
    Likes Received: 2,562
    Trophy Points: 280
    Ni haki yake kikatiba
     
  7. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 6,146
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unamshitaki hapa Jf ili tumzuie? Mwaka huu mtajibeba! By the way ni haki yake kuchagua na kuchaguliwa! Au huko kwenu madereva hawaruhusiwi?
     
  8. m

    mwabakuki JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nampa heko na kumtia shime. umaskini si deni bali ni mtaji. chochote utakachodhamiria kitatimia. songa mbele utashinda
     
  9. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aisee babaangu hapo cha ajabu nini??? Mwache agombee ili chama kizidi kuporomoka

    ngoja nijiliwaze na mbege
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,201
    Likes Received: 4,080
    Trophy Points: 280
    Amechoka kusindikiza vilaza kila kukicha na akijipima anaona kabisa ana uwezo hata zaidi ya anaowasafirisha kila siku kwenye uwezo na fikra za kujadili na kuamua mambo!pia ana haki kikatiba!mpeni nafasi akagombee na kusikilizwa wanachana wao ndio wataamua kumpa ama la!
     
  11. m

    mvunjamiwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kabla ya kuwa dereva wa NAPE alikuwa anamwendesha nani? Atakuwa amejifunza kuwa;
    1. wanachoongea viongozi wake sicho wanachokitenda.
    2. amegundua ulaji na yeye anataka akazitafune.

    Hii ya pili ndio naiona ina uzito zaidi. Kila la kheri atimize ndoto zake, malengo ni muhimu kuyafikia.
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,143
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nimekuwa mtumishi miaka ishirini na ushee
     
  13. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,660
    Likes Received: 1,165
    Trophy Points: 280
    kesho pia house girl wake nae atamkimbia ataenda kugombea viti maalum na atapewa,watu makini wameisha wote,unategemea watamsimamisha nani sasa
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ni sawa kugombea kwani sheria inamlinda.
     
  15. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Katika CV Ongeza pia leseni yako class C, cheti cha veta na cheti cha NIT mabibo. kwa viwango vya ccm ya leo inatosha sana.
     
  16. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nepi hivi yule house girl na kimanda wako wao lina wanachukua form? magamba bhana!
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Kaza buti baba udereva ni kazi kama kazi nyingine hauzuiwi kuwa kiongozi ; hata wakina Mustapha Songambele walikuwa madereva wa taxi hapa Dar wakaishia kuwa wakuu wa Mkoa , hiyo ndio ccm na Tanu kabla yake!!
     
  18. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    hivi nani kakuambia mtu anayefanya kazi ndani CCM ni masikini? hasa ukiweka maanani kuwa ni dereva wa kigogo? cheki sura yake ni masikini huyo? hapo ni mchezo ule ule wa kupokezana vijiti kama walivyozoea baba anamwachia mwanae na wajukuu wake. Nape hana mtoto kachagua kumpigia dereva wake rafiki yake huwezi jua yanayofanyika vichochoroni baada ya kazi
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    :sleepy::sleepy::sleepy::yawn::yawn:
     
  20. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,947
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Binafsi ninarudisha kadi ya CHADEMA jioni ya leo na kesho kutwa nachukua kadi ya ccm na kugombea nafasi ya mwenyekiti mwanza hapo hapo. tutakutana kwenye kujinadi.
     
Loading...