Dereva wa magari madogo anatafuta kazi kwa mshahara wowote ule wala hachagui kazi

Kibabu chenye pesa ndefu

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2019
Messages
309
Points
250

Kibabu chenye pesa ndefu

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2019
309 250
Dereva wa magari madogo anatafuta kazi yoyote ile ya udereva.yupo dar es salaam, ana uzoefu wa kuendesha magari ya aina yoyote ile na hachagui kazi.

Mawasiliano 071666219 na 0621537507
View attachment 1247049
ukikabidhiwa kibint kizur cha miaka 22 chuchu sa sita kina umbo namba nane rangi ya mtume..utaweza kukiendesha...au ndo utakuwa umesogezwa na mlango wa jela
 

Forum statistics

Threads 1,391,862
Members 528,491
Posts 34,092,297
Top