Dereva treni la Mwakyembe, acha kupiga honi njia nzima wengine tuna presha

srinavas

JF-Expert Member
Jun 5, 2011
3,496
2,000
Daah! Nalipenda sana lile treni. Hivi kumbe bado lipo? Nakumbuka wakati barabara ya mwendokasi inajengwa foleni ilikuwa kubwa sana so ndio ulikuwa usafiri wangu. Safi sana
 

dingihimself

JF-Expert Member
Jan 9, 2016
9,232
2,000
Kamanda nimekupa likee kubwa maana sio kwa onyo hilo kama jamaa huwa ni mwanajf atajirekebisha
 

Zulu man with some power

JF-Expert Member
Nov 28, 2020
384
1,000
Dereva wa treni la Mwakyembe wa jioni hii wacha upumbav*, njia nzima unapiga honi tena kwa nguvu kubwa, hujui pembeni ya reli kuna wakazi na wengine wana magonjwa ya moyo na presha??
Usisahau ule ugonjwa mwingine hautaki kelele,bush...

Pole mgonjwa
 

Nzuguni one

JF-Expert Member
Dec 23, 2019
1,113
1,500
Dereva wa treni la Mwakyembe wa jioni hii wacha upumbav*, njia nzima unapiga honi tena kwa nguvu kubwa, hujui pembeni ya reli kuna wakazi na wengine wana magonjwa ya moyo na presha??
Labda alikuwa anauliza abiria kama wanaenda
 

Deceiver

JF-Expert Member
Apr 19, 2018
7,943
2,000
Paukwa .......pakawa
Kitendawili.....tega
Treni.....la Mwakyembe
Maji.......ya Kandoro
Jiji.........la Makamba
Nani Tena kaacha legasi Dar
 

Bujibuji Simba Nyanaume

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
63,736
2,000
Dereva wa treni hupiga honi kwenye alama ya honi tu. Pia umemsingizia dereva kuwa kapiga honi njia nzima, wakati hukuwa ndani ya treni.
Whistle, humuamuru dereva apige honi.
1617854601443.png

1617854738932.png

1617854657261.png


1617854601443.png
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom