Dereva mwenye uzoefu wa kazi za Sales na Marketing, naombeni kazi

Mugabe Jr

Senior Member
Aug 19, 2020
111
250
Habari za wakati huu ndugu zangu, Mimi ni dereva ambaye pia nina uzoefu wa kazi za sales na marketing. Nina leseni ya uendeshaji yenye madaraja D, E, C1,C2,C3,B.
Haiba yangu ni mtu mchangamfu, ninayejituma, muaminifu, mbunifu na mwenye ushawishi kwa wateja haswa. Hivyo kupitia mimi mauzo ya kampuni yataimarika maradufu.

Niko mbele yenu kuomba msaada wa nafasi ya kazi ambapo nitafanya majukumu yote nikiwa kama dereva na afisa masoko kwa wakati mmoja.

Iwe kampuni za gas
Vinywaji
Hata bidhaa nyinginezo

Naomba mwenye nafasi ya kazi au connection itakayonisaidia kupata kazi naomba anisaidie.

Niko tayari kuanza kazi hata kesho.
Na kipaumbele changu kitakuwa ni kuhakikisha mauzo ya bidhaa yanaongezeka maradufu, kwa kuongeza wateja wapya kila siku bila kuwapoteza wateja wa awali.

KWA SASA NAPATIKANA MWANZA NDUGU ZANGU. MUNGU AENDELEE KUWABARIKI.

Sent from my TECNO K7 using JamiiForums mobile app

Sent from my TECNO K7 using JamiiForums mobile app
 

Mugabe Jr

Senior Member
Aug 19, 2020
111
250
Habari za wakati huu ndugu zangu, Mimi ni dereva ambaye pia nina uzoefu wa kazi za sales na marketing. Nina leseni ya uendeshaji yenye madaraja D, E, C1,C2,C3,B.
Haiba yangu ni mtu mchangamfu, ninayejituma, muaminifu, mbunifu na mwenye ushawishi kwa wateja haswa. Hivyo kupitia mimi mauzo ya kampuni yataimarika maradufu.

Niko mbele yenu kuomba msaada wa nafasi ya kazi ambapo nitafanya majukumu yote nikiwa kama dereva na afisa masoko kwa wakati mmoja.

Iwe kampuni za gas
Vinywaji
Hata bidhaa nyinginezo

Naomba mwenye nafasi ya kazi au connection itakayonisaidia kupata kazi naomba anisaidie.

Niko tayari kuanza kazi hata kesho.
Na kipaumbele changu kitakuwa ni kuhakikisha mauzo ya bidhaa yanaongezeka maradufu, kwa kuongeza wateja wapya kila siku bila kuwapoteza wateja wa awali.

KWA SASA NAPATIKANA MWANZA NDUGU ZANGU. MUNGU AENDELEE KUWABARIKI.
 

Mugabe Jr

Senior Member
Aug 19, 2020
111
250
Habari za wakati huu ndugu zangu, Mimi ni dereva ambaye pia nina uzoefu wa kazi za sales na marketing. Nina leseni ya uendeshaji yenye madaraja D, E, C1,C2,C3,B.
Haiba yangu ni mtu mchangamfu, ninayejituma, muaminifu, mbunifu na mwenye ushawishi kwa wateja haswa. Hivyo kupitia mimi mauzo ya kampuni yataimarika maradufu.

Niko mbele yenu kuomba msaada wa nafasi ya kazi ambapo nitafanya majukumu yote nikiwa kama dereva na afisa masoko kwa wakati mmoja.

Iwe kampuni za gas
Vinywaji
Hata bidhaa nyinginezo

Naomba mwenye nafasi ya kazi au connection itakayonisaidia kupata kazi naomba anisaidie.

Niko tayari kuanza kazi hata kesho.
Na kipaumbele changu kitakuwa ni kuhakikisha mauzo ya bidhaa yanaongezeka maradufu, kwa kuongeza wateja wapya kila siku bila kuwapoteza wateja wa awali.

KWA SASA NAPATIKANA MWANZA NDUGU ZANGU. MUNGU AENDELEE KUWABARIKI.

Sent from my TECNO K7 using JamiiForums mobile app
 

Mugabe Jr

Senior Member
Aug 19, 2020
111
250
Habari za wakati huu ndugu zangu, Mimi ni dereva ambaye pia nina uzoefu wa kazi za sales na marketing. Nina leseni ya uendeshaji yenye madaraja D, E, C1,C2,C3,B.
Haiba yangu ni mtu mchangamfu, ninayejituma, muaminifu, mbunifu na mwenye ushawishi kwa wateja haswa. Hivyo kupitia mimi mauzo ya kampuni yataimarika maradufu.

Niko mbele yenu kuomba msaada wa nafasi ya kazi ambapo nitafanya majukumu yote nikiwa kama dereva na afisa masoko kwa wakati mmoja.

Iwe kampuni za gas
Vinywaji
Hata bidhaa nyinginezo

Naomba mwenye nafasi ya kazi au connection itakayonisaidia kupata kazi naomba anisaidie.

Niko tayari kuanza kazi hata kesho.
Na kipaumbele changu kitakuwa ni kuhakikisha mauzo ya bidhaa yanaongezeka maradufu, kwa kuongeza wateja wapya kila siku bila kuwapoteza wateja wa awali.

KWA SASA NAPATIKANA MWANZA NDUGU ZANGU. MUNGU AENDELEE KUWABARIKI.

Sent from my TECNO K7 using JamiiForums mobile app

Sent from my TECNO K7 using JamiiForums mobile app
 

Mugabe Jr

Senior Member
Aug 19, 2020
111
250
Habari za wakati huu ndugu zangu, Mimi ni dereva ambaye pia nina uzoefu wa kazi za sales na marketing. Nina leseni ya uendeshaji yenye madaraja D, E, C1,C2,C3,B.
Haiba yangu ni mtu mchangamfu, ninayejituma, muaminifu, mbunifu na mwenye ushawishi kwa wateja haswa. Hivyo kupitia mimi mauzo ya kampuni yataimarika maradufu.

Niko mbele yenu kuomba msaada wa nafasi ya kazi ambapo nitafanya majukumu yote nikiwa kama dereva na afisa masoko kwa wakati mmoja.

Iwe kampuni za gas
Vinywaji
Hata bidhaa nyinginezo

Naomba mwenye nafasi ya kazi au connection itakayonisaidia kupata kazi naomba anisaidie.

Niko tayari kuanza kazi hata kesho.
Na kipaumbele changu kitakuwa ni kuhakikisha mauzo ya bidhaa yanaongezeka maradufu, kwa kuongeza wateja wapya kila siku bila kuwapoteza wateja wa awali.

KWA SASA NAPATIKANA MWANZA NDUGU ZANGU. MUNGU AENDELEE KUWABARIKI.

Sent from my TECNO K7 using JamiiForums mobile app

Sent from my TECNO K7 using JamiiForums mobile app

Sent from my TECNO K7 using JamiiForums mobile app
 

Mugabe Jr

Senior Member
Aug 19, 2020
111
250
Habari za wakati huu ndugu zangu, Mimi ni dereva ambaye pia nina uzoefu wa kazi za sales na marketing. Nina leseni ya uendeshaji yenye madaraja D, E, C1,C2,C3,B.
Haiba yangu ni mtu mchangamfu, ninayejituma, muaminifu, mbunifu na mwenye ushawishi kwa wateja haswa. Hivyo kupitia mimi mauzo ya kampuni yataimarika maradufu.

Niko mbele yenu kuomba msaada wa nafasi ya kazi ambapo nitafanya majukumu yote nikiwa kama dereva na afisa masoko kwa wakati mmoja.

Iwe kampuni za gas
Vinywaji
Hata bidhaa nyinginezo

Naomba mwenye nafasi ya kazi au connection itakayonisaidia kupata kazi naomba anisaidie.

Niko tayari kuanza kazi hata kesho.
Na kipaumbele changu kitakuwa ni kuhakikisha mauzo ya bidhaa yanaongezeka maradufu, kwa kuongeza wateja wapya kila siku bila kuwapoteza wateja wa awali.

KWA SASA NAPATIKANA MWANZA NDUGU ZANGU. MUNGU AENDELEE KUWABARIKI.

Sent from my TECNO K7 using JamiiForums mobile app

Sent from my TECNO K7 using JamiiForums mobile app

Sent from my TECNO K7 using JamiiForums mobile app

Sent from my TECNO K7 using JamiiForums mobile app
 

Mugabe Jr

Senior Member
Aug 19, 2020
111
250
Habari za wakati huu ndugu zangu, Mimi ni dereva ambaye pia nina uzoefu wa kazi za sales na marketing. Nina leseni ya uendeshaji yenye madaraja D, E, C1,C2,C3,B.
Haiba yangu ni mtu mchangamfu, ninayejituma, muaminifu, mbunifu na mwenye ushawishi kwa wateja haswa. Hivyo kupitia mimi mauzo ya kampuni yataimarika maradufu.

Niko mbele yenu kuomba msaada wa nafasi ya kazi ambapo nitafanya majukumu yote nikiwa kama dereva na afisa masoko kwa wakati mmoja.

Iwe kampuni za gas
Vinywaji
Hata bidhaa nyinginezo

Naomba mwenye nafasi ya kazi au connection itakayonisaidia kupata kazi naomba anisaidie.

Niko tayari kuanza kazi hata kesho.
Na kipaumbele changu kitakuwa ni kuhakikisha mauzo ya bidhaa yanaongezeka maradufu, kwa kuongeza wateja wapya kila siku bila kuwapoteza wateja wa awali.

KWA SASA NAPATIKANA MWANZA NDUGU ZANGU. MUNGU AENDELEE KUWABARIKI.
 

JMF

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
1,048
2,000
Kama unao wadhamini walau wawili wenye mali zisizohamishika, njoo PM nikupe connection. Kuna kazi ya sales man ya vinywaji vya serengeti kwenye ma bar na bottle stores Dar es Salaam
 

Mugabe Jr

Senior Member
Aug 19, 2020
111
250
Kama unao wadhamini walau wawili wenye mali zisizohamishika, njoo PM nikupe connection. Kuna kazi ya sales man ya vinywaji vya serengeti kwenye ma bar na bottle stores Dar es Salaam
Daah nko mwanza kiongoz na huko sijawahi kufika mkubwa
 

Mugabe Jr

Senior Member
Aug 19, 2020
111
250
Habari za wakati huu ndugu zangu, Mimi ni dereva ambaye pia nina uzoefu wa kazi za sales na marketing. Nina leseni ya uendeshaji yenye madaraja D, E, C1,C2,C3,B.
Haiba yangu ni mtu mchangamfu, ninayejituma, muaminifu, mbunifu na mwenye ushawishi kwa wateja haswa. Hivyo kupitia mimi mauzo ya kampuni yataimarika maradufu.

Niko mbele yenu kuomba msaada wa nafasi ya kazi ambapo nitafanya majukumu yote nikiwa kama dereva na afisa masoko kwa wakati mmoja.

Iwe kampuni za gas
Vinywaji
Hata bidhaa nyinginezo

Naomba mwenye nafasi ya kazi au connection itakayonisaidia kupata kazi naomba anisaidie.

Niko tayari kuanza kazi hata kesho.
Na kipaumbele changu kitakuwa ni kuhakikisha mauzo ya bidhaa yanaongezeka maradufu, kwa kuongeza wateja wapya kila siku bila kuwapoteza wateja wa awali.

KWA SASA NAPATIKANA MWANZA NDUGU ZANGU. MUNGU AENDELEE KUWABARIKI.
 

Mugabe Jr

Senior Member
Aug 19, 2020
111
250
Habari za wakati huu ndugu zangu, Mimi ni dereva ambaye pia nina uzoefu wa kazi za sales na marketing. Nina leseni ya uendeshaji yenye madaraja D, E, C1,C2,C3,B.
Haiba yangu ni mtu mchangamfu, ninayejituma, muaminifu, mbunifu na mwenye ushawishi kwa wateja haswa. Hivyo kupitia mimi mauzo ya kampuni yataimarika maradufu.

Niko mbele yenu kuomba msaada wa nafasi ya kazi ambapo nitafanya majukumu yote nikiwa kama dereva na afisa masoko kwa wakati mmoja.

Iwe kampuni za gas
Vinywaji
Hata bidhaa nyinginezo

Naomba mwenye nafasi ya kazi au connection itakayonisaidia kupata kazi naomba anisaidie.

Niko tayari kuanza kazi hata kesho.
Na kipaumbele changu kitakuwa ni kuhakikisha mauzo ya bidhaa yanaongezeka maradufu, kwa kuongeza wateja wapya kila siku bila kuwapoteza wateja wa awali.

KWA SASA NAPATIKANA MWANZA NDUGU ZANGU. MUNGU AENDELEE KUWABARIKI.
 

Mugabe Jr

Senior Member
Aug 19, 2020
111
250
Habari za wakati huu ndugu zangu, Mimi ni dereva ambaye pia nina uzoefu wa kazi za sales na marketing. Nina leseni ya uendeshaji yenye madaraja D, E, C1,C2,C3,B.
Haiba yangu ni mtu mchangamfu, ninayejituma, muaminifu, mbunifu na mwenye ushawishi kwa wateja haswa. Hivyo kupitia mimi mauzo ya kampuni yataimarika maradufu.

Niko mbele yenu kuomba msaada wa nafasi ya kazi ambapo nitafanya majukumu yote nikiwa kama dereva na afisa masoko kwa wakati mmoja.

Iwe kampuni za gas
Vinywaji
Hata bidhaa nyinginezo

Naomba mwenye nafasi ya kazi au connection itakayonisaidia kupata kazi naomba anisaidie.

Niko tayari kuanza kazi hata kesho.
Na kipaumbele changu kitakuwa ni kuhakikisha mauzo ya bidhaa yanaongezeka maradufu, kwa kuongeza wateja wapya kila siku bila kuwapoteza wateja wa awali.

KWA SASA NAPATIKANA MWANZA NDUGU ZANGU. MUNGU AENDELEE KUWABARIKI.
 

Semahengere

JF-Expert Member
Nov 29, 2020
594
1,000
Habari za wakati huu ndugu zangu, Mimi ni dereva ambaye pia nina uzoefu wa kazi za sales na marketing. Nina leseni ya uendeshaji yenye madaraja D, E, C1,C2,C3,B.
Haiba yangu ni mtu mchangamfu, ninayejituma, muaminifu, mbunifu na mwenye ushawishi kwa wateja haswa. Hivyo kupitia mimi mauzo ya kampuni yataimarika maradufu.

Niko mbele yenu kuomba msaada wa nafasi ya kazi ambapo nitafanya majukumu yote nikiwa kama dereva na afisa masoko kwa wakati mmoja.

Iwe kampuni za gas
Vinywaji
Hata bidhaa nyinginezo

Naomba mwenye nafasi ya kazi au connection itakayonisaidia kupata kazi naomba anisaidie.

Niko tayari kuanza kazi hata kesho.
Na kipaumbele changu kitakuwa ni kuhakikisha mauzo ya bidhaa yanaongezeka maradufu, kwa kuongeza wateja wapya kila siku bila kuwapoteza wateja wa awali.

KWA SASA NAPATIKANA MWANZA NDUGU ZANGU. MUNGU AENDELEE KUWABARIKI.
Yakikufika shingoni utaongea yote.
Ukishapewa kazi Unaanza kulalamika
Ooooh wananifanyika kazi zaidi ya Moja mshahara ule ule
Dereva Mimi , Marketing Mimi
Bila Mimi asingefika hapo alipofika
 

Mugabe Jr

Senior Member
Aug 19, 2020
111
250
Habari za wakati huu ndugu zangu, Mimi ni dereva ambaye pia nina uzoefu wa kazi za sales na marketing. Nina leseni ya uendeshaji yenye madaraja D, E, C1,C2,C3,B.
Haiba yangu ni mtu mchangamfu, ninayejituma, muaminifu, mbunifu na mwenye ushawishi kwa wateja haswa. Hivyo kupitia mimi mauzo ya kampuni yataimarika maradufu.

Niko mbele yenu kuomba msaada wa nafasi ya kazi ambapo nitafanya majukumu yote nikiwa kama dereva na afisa masoko kwa wakati mmoja.

Iwe kampuni za gas
Vinywaji
Hata bidhaa nyinginezo

Naomba mwenye nafasi ya kazi au connection itakayonisaidia kupata kazi naomba anisaidie.

Niko tayari kuanza kazi hata kesho.
Na kipaumbele changu kitakuwa ni kuhakikisha mauzo ya bidhaa yanaongezeka maradufu, kwa kuongeza wateja wapya kila siku bila kuwapoteza wateja wa awali.

KWA SASA NAPATIKANA MWANZA NDUGU ZANGU. MUNGU AENDELEE KUWABARIKI.
 

Mugabe Jr

Senior Member
Aug 19, 2020
111
250
Habari za wakati huu ndugu zangu, Mimi ni dereva ambaye pia nina uzoefu wa kazi za sales na marketing. Nina leseni ya uendeshaji yenye madaraja D, E, C1,C2,C3,B.
Haiba yangu ni mtu mchangamfu, ninayejituma, muaminifu, mbunifu na mwenye ushawishi kwa wateja haswa. Hivyo kupitia mimi mauzo ya kampuni yataimarika maradufu.

Niko mbele yenu kuomba msaada wa nafasi ya kazi ambapo nitafanya majukumu yote nikiwa kama dereva na afisa masoko kwa wakati mmoja.

Iwe kampuni za gas
Vinywaji
Hata bidhaa nyinginezo

Naomba mwenye nafasi ya kazi au connection itakayonisaidia kupata kazi naomba anisaidie.

Niko tayari kuanza kazi hata kesho.
Na kipaumbele changu kitakuwa ni kuhakikisha mauzo ya bidhaa yanaongezeka maradufu, kwa kuongeza wateja wapya kila siku bila kuwapoteza wateja wa awali.

KWA SASA NAPATIKANA MWANZA NDUGU ZANGU. MUNGU AENDELEE KUWABARIKI.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom