Dereva kuangusha gari lililojaa abiria zaidi ya 65 kwa kukwepa mataahira 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dereva kuangusha gari lililojaa abiria zaidi ya 65 kwa kukwepa mataahira 2

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jogi, Mar 9, 2012.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,564
    Likes Received: 8,366
    Trophy Points: 280
    sawa hiyo!!!!! aaaaah ta!!!!!!!! hiyo si sawa dereva acha vituko, kikwata kalewa cheo!!!!!!!
    haaa!
    sawa hiyo!!!!!!!!!
    aaaah ta!!!! hiyo si sawa dereva acha vituko!!!!!
    anamkwepa mponda!!!!!
    haaa!
    sawa hiyo!!!!!!!
    aaaah ta!!
    hiyo si sawa kikwata acha vituko!!!!!!!
    njiani kamwona nkya!!!!
    aaaaah!!!!
    sawa hiyo!
    aaaaah ta!!
    hiyo si sawa kikwete acha vituko!!!

    Habari hizi nawaletea nikiwa ndani ya gari husika ni kuwa dereva wa basi la tanzania anawakwepa kuwagonga mataahira wawili waliojitokeza barabarani ghafla, na sasa basi linayumba ile mbaya!!! kwa kuwa ni lazima basi hili litaanguka, tutarajie majeruhi wengi sana, maafa makubwa kuikumba jamii ya watanzania wanaosafiri na basi hili.
    taarifa za kiintelijensia zinaonyesha dereva licha ya kuwa hana leseni, lakini pia amelewa chakari, mashuhuda waliomuona muda mfupi kabla ya safari wamenieleza kuwa alionekana akigida sambamba na devid kameroon, huku akionyesha picha alizopiga akibembea kwenye kisiwa cha majaniiiiiiii, picha alizopiga akigonga kengele kwenye lile soko la hisa la mamtoni, picha alizopiga na boiz tu meni na nyinginezo. abiria zaidi ya milioni arobaini mashakani!!!!!!
    chukueni hatua enyi wacha mungu kama bado mpo.
    so long!!!!!!!!!!!!(sijui kiswahili chake msaada)
     
  2. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ukiingia studio unaweza toa single na ika hit kwa muda huu.
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Unaleta mzaha kwenye mambo ya akili eeeh watakumalima sasa hivi
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    huyo dereva naye sitahira anaona bora aokoe maisha ya matahira wenzie 2 kuliko roho alizobeba kwenye basi lake!!
     
  5. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,217
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    we ni nomaaaa umenikumbusha mbali
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,564
    Likes Received: 8,366
    Trophy Points: 280
    hamjaona kwa gazeti watu wanatolewa muhimbili kupelekwa kusikojulikana? kama mnamwombaga mungu mwombeni jamani!!!!!
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    acha ubaguzi
    taahira naye ni mwanadam ana haki ya kuishi
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,564
    Likes Received: 8,366
    Trophy Points: 280
    ni kweli mkuu tumeingia basi si sahihi, maajenti wametuchuuza, namkumbuka ajenti mmoja anaitwa kinana!
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,564
    Likes Received: 8,366
    Trophy Points: 280
    kajifunze udereva utagundua kuwa hoja yako ni dhaifu
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,564
    Likes Received: 8,366
    Trophy Points: 280
    poa mkuu tunapiga dua, tuungeni mkono
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,564
    Likes Received: 8,366
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu, naruhusu mtu yeyote kuitumia akiona inafaa!!
     
  12. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Haka kawibo kamenikumbusha hee..........hata sijui nsemeje.
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,564
    Likes Received: 8,366
    Trophy Points: 280
    kalitungwa miaka ileeeeee na watunzi wenye akili, sisi tutaishia kupandisha kuku kwenye baiskeli.
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Nadhani abiria watamuadabisha dereva muda si mrefu, BTW, kule syria waziri wa mafuta amemkibia rais wake- amejitoa kwenye baraza la mawaziri.
     
  15. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,347
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Kweli gari limepinduka miguu juu na linaua abiria sasa. Lakini makosa ni kwa aliyemuajiri huyu dereva aliyeangusha gari kwani inaonyesha hana leseni au kama anayo huenda aliipata mitaani ya vishoka


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  16. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    we mkali bwana umepatia ile mbaya kwamba mchizi JK naye pia na taahira kama hao mataahira wenzie
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,564
    Likes Received: 8,366
    Trophy Points: 280
    Si wapiga debe mkuu!
    au umesahau kuna waliosema eti huyu dereva amechaguliwa na mungu, na sisi hatukuwauliza huyo mungu aitwaje!!!!!!!
     
  18. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    too low.
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,564
    Likes Received: 8,366
    Trophy Points: 280
    ukiwa na kichwa cha kuku huwezi kusharabu vitu vya mwewe.
     
  20. geofreyt

    geofreyt Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubunifu ndo huu kwa wale mbumbumbu wenzangu na mie chaali!!wamejitengenezea script isiyouzika!!
     
Loading...