Dereva bajaji mwenye shahada ya uzamili

Mbikiboy

Member
Feb 15, 2019
84
125
Hivi karibuni kumekuwa na mtindo wa vyombo vya habari kutoa habari vikielezea watu mbalimbali ambao wamesoma mpaka ngazi za shahada au uzamili wakifanya shughuli ambazo hata darasa la saba anafanya.

Tunadhani wadogo zetu watahamasika kusoma mpaka katika level hizi kwa mazingira haya au itawakatisha tamaa?? Binafsi naona kama kutakuwa na changamoto kubwa mbeleni kuhusiana na watu kuhamasika na elimu!

IMG-20201227-WA0004.jpg
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
28,719
2,000
Wakubwa hawana cha kuwashtua maana watoto wao wana ajira za vimemo

Utashangaa wanamsifia kinafiki kwa kujiajiri.
 

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Jun 21, 2013
6,921
2,000
Hii biashara ya Bajaj siyo ya kuidharau kama mtu akakubali kuweka cheti pembeni akaingia humo anatusua,kuna siku nilipanda Bajaj Mbezi jamaa akaniambia ana masters.

Nina Bajaj nimempa jamaa mmoja mkataba miaka miwili iwe yake kila baada ya siku 10 aniingizie 200K hajawahi kupitisha siku na yeye anafanya hivi hivi kuokota miatano mia tano pale Ubungo external,na service ni juu yake kasoro vibali na bima tu na anamudu vyote hivyo kwa usahihi.Tanzania elimu ni ya kuondoa ujinga tu kichwani ila ukiiweka mbele kwamba itakutoa utafeli vibaya sana!
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
11,594
2,000
Mkuu kwa Hali ya sasa,vyeti inabidi uweke pembeni upambane kiume na degree yangu mojaa Ila Ni chingaa na tembeza viatu na maisha poa kabisa,familia inakula na kwenda chooni.wasomi wengi wanalia Lia niwale wanaotaka kazi za maofisini.mfungwaa achagui gerezaaa
Yale yale ubunifu wa survival mode...wacha wadhungu watutawale tuu
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
28,813
2,000
Hakuna tatizo biashara ukikua hiyo masters ataitumia ku manage hiyo kampuni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom