Dereva aingiza basi mtaroni kisa nyimbo za CCM zinamkera! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dereva aingiza basi mtaroni kisa nyimbo za CCM zinamkera!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by security guard, Oct 21, 2012.

  1. s

    security guard JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 698
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 80
    [​IMG]

    Basi ilikouwa limebeba wanachama wa chama cha mapinduzi kuelekea kwenye mkutano wa hadhara likiwa limeharibika vibaya na kusababisha majeruhi kadhaa na watatu kulazwa kwenye hospitali ya Huruma, wilayani Rombo. Dereva wa basi hilo inasemekana alikuwa hataki kusikia nyimbo za CCM kwa sababu yeye ni CHADEMA.

    Akawaambia atawatia mtaroni kama wataendelea kuimba, baada kuona juhudi za kuwanyamazisha zimekwama akalitia kweli basi mtaroni na kusababisha ajali mbaya.......je wadau mnaonaje ukomavu wa kisiasa wa huyu dereva?????
     

    Attached Files:

    • 4.jpg
      4.jpg
      File size:
      214.8 KB
      Views:
      3,044
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Maajabu!
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Tuthibitishie ukweli wa maneno yako
     
  4. h

    hacena JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 619
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    msema kweli mpenzi wa Mungu ile iyena iyena inauzi kweli kweli, halafu ikianza sasa kumekucha jogoo limeshawika dodoma ni noma, lkn huyo dereva nae kazidi angevumilia tu bana
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Huo ni uongo, hakuna anaeweza kukata tawi alilokalia. Kwa mantiki hiyo mtu hawezi kukadiria nikilitupa gari mtaroni mimi nitasalimika au nitaumia kidogo.

    Jamaa anataka kutuletea stori kama za Ngongo na Lema.
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,683
    Likes Received: 28,585
    Trophy Points: 280
    Ile nyimbo ya "WEMBE NI ULE ULE" siupendi unanikera sana.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,792
    Likes Received: 1,581
    Trophy Points: 280
    Mkuu ukiangalia kwa makini hilo gari huwezi amini kwamba lilitumbukizwa mtaroni! Huenda hii ni miongoni mwa hadith tamu za kufikirika humu JF
     
  8. controler

    controler JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mm ningekuwa dereva na nimetoa angalizo alafu hao magamba hawanisikilizi ingeweza kutokea ajali: Yale manyimbo yao yanaboa sana unakuwa ukiendesha huku una hasira so mimi dereva nammsamehe na namtaka hakimu amwachie huru!
     
  9. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,446
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    DEREVA AINGIZA BUS MTARONI KISA NYIMBO ZA CCM ZINAMKERA



    [​IMG]
    Basi lililokuwa limewabeba wanachama wa CCM ,linavyoonekana baada ya ajali hiyo.
    [​IMG]
    Katibu wa NEC,akimfariji mmoja wa majeruhi waliokuwa kwenye bus ambalo ajali yake imesababishwa makusudi na dereva ambaye aliwaambia yeye Chadema na asingependa kusikia nyimbo za CCM.
    Chanzo:hakingowiblog

     
  10. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,905
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Ajira ni noma, inakulazimu kufanya hata usiyoyataka
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,140
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    aiseee...huyu jamaa kiboko!!!..
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,584
    Likes Received: 5,804
    Trophy Points: 280
    Tunataka ushahidi, isije kuwa ni propaganda za kisiasa kufanya ajali ya kawaida ichukue sura ya kisiasa.
     
  13. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hii ni kali kwa kweli!
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Wazalendo kama hawa ndio wanaotakiwa!
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Eti kwa sababu ya ccm ndiyo aangushe gari?

    Mi bado nina walakini!
     
  16. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    HAHAHAAAAAAA cacico UMECHOKA NA KAMA WATANZANIA WENGI WALIIVYOCHOKA
    ALIKOTUFIKISHA JK HAMNA ALIYETARAJIA KUFIKA
     
  17. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,787
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Get well soon MAGAMBAZ! Mwendo kasi unaua! chama kinawalipia matibabu au imekula wenu?
     
  18. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,155
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kwi kwi kwi kwi! Hahaaaaa haaa! Duh unatuvunja mbavu. kweli! Lakini tusifike huko, tupingane kistaarab mkuu
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama ni kweli ni porojo za mitaani hizi.
     
  20. W

    Welu JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Only83 Ulitaka utumbukie wewe ndo uamini.
     
Loading...