Deodatus Balile: Afya ya Rais si jambo la siri wala siasa

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
51,170
2,000
Ninakumbuka Omari Bongo alipopata kiharusi ilifanywa siri.

Hii ni tabia ya nchi zinaongozwa chini ya the one man sho style. Ni mpaka Chama Kikuu cha Upinzani kilipopiga kelele kuhusu uwezo wa Rais kuongoza nch ndipo Omar Bongo alitoka hadharani akiwa anachechemea na fimbo.
 

Zesh

JF-Expert Member
Apr 27, 2017
15,143
2,000
Waseme alipo jpm.............kama akiwa anazindua shamba la miti tunaambiwa kwa nini akiumwa wasiseme?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom