Deo Sanga akiri Rais Samia ni chaguo la Mungu mwenyewe

Tardy

JF-Expert Member
Oct 31, 2021
801
1,000
Kipindi cha Magu alisema aongoze hadi achoke Magufuli

Sasa Samia kama ni chaguo la Mungu ikiwa Magufuli hayupo, Deo mkiwa faragha atamsema vibaya Magufuli.

Njombe Kaskazini hakuna vijana wasomi 2025.Au wote ni chawa wa Deo
 

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Oct 28, 2012
12,736
2,000
Nothing could I say the way president #SSH led Tanzania,its so amaizing, the country goes well, its personality came in massively once again, so that it's tough to explain what I can say we american ppls admire the way she led that nation excellency.
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
33,281
2,000

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom