Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deo Filikunjombe alikuwa serious au alitania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ijoz, Jul 9, 2012.

  1. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 535
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Habari wadau wa JF.
    Ktk pambano la wabunge ambao ni mashabiki wa timu za Simba na Yanga timu ya simba ilishinda 3-2.
    Miongoni mwa wachezaji wa yanga alikuwa mbunge wa Ludewa,
    Deo Filikunjombe.
    Kichekesho ni pale Filikunjombe alipohojiwa na waandishi wa habari sababu za yanga kushindwa. Yeye alidai simba imemchezesha Maji Marefu ambao dunia nzima inafahamu kuwa yeye ni mchawi ndo maana wao yanga wamefungwa.
    Sasa was he serious or just joking?
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,842
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huo ni utani tu, ndio maana hata yeye mwenyewe ameishia kucheka tu.
     
  3. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huo mchezo ulikuwa serious au kujifurahisha tu, ninaposema serious na maanisha ulikuwa wa mashindano au la, ukipata jibu tafakari chukua hatua!
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alikuwa serious kwani hujui magamba ndo nyendo zao?
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,429
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145

    Shine deo fili sio gamba sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,770
    Likes Received: 5,611
    Trophy Points: 280
    Prof Maji Marefu ni mganga wa kienyeji, sio mchawi!
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,017
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaaaa kweli magamba wamechokwa
     
  8. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,887
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    kuna mwanajf hapa aliwahi kuandika quote isemayo hivi( naomba kusahihishwa) ...hakuna mtu anaitwa 'witchdoctor'ni lazima awe 'witch' au 'doctor'full stop!
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Gamba gamba tu anavyofanya ni njama zao wenyewe za kutuhaa wananchi
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,903
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    wote kitu kimoja tu!
     
  11. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,409
    Likes Received: 1,120
    Trophy Points: 280
    there is nothng like a witch dokta,ts either a witch or a dokta...
     
  12. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,371
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Me Nadhani sio Dunia Nzima wanaomfahamu Nimemuuliza Dogo Mmoja alikuwa anapita Kitaa Akasema Hamjui wala hajawahi Msikia mtu aitwae Maji Marefu
     
Loading...