Density

Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,471
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,471 2,000
Ngoja wake kukuelekeza...


Cc: mahondaw
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
32,261
Points
2,000
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
32,261 2,000
Sayansi
Maarifa Ya Jamii
Uraia
Historia
 
Ailars David

Ailars David

Senior Member
Joined
Jul 6, 2017
Messages
115
Points
195
Ailars David

Ailars David

Senior Member
Joined Jul 6, 2017
115 195
Haha kiswahili sio powah mi haya maneno Ndo Kwanzaa nayaona Leo
Huyu ambaye huwa anatunga maneno ya kisayansi ya kiswahili ndiye anayefanya kiswahili kishindwe kuwa lugha ya kufundishia, unajitungia neno gumu na lisilozoeleka tena zaidi ya lile la kizungu?
 
Emery Paper

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2019
Messages
636
Points
1,000
Emery Paper

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2019
636 1,000
Kuna haja ya elimu yetu kufundishwa kwa kutumia lugha moja kuanzia elimu ya awali mpaka elimu ya juu. Mtoto shule msingi anafundishiswa kuhusu kitu fulani akifika sekondari lugha inabadilika pengine unakuta anavhofundishwa ni kile kile alichofundishwa shule ya msingi, ila huku kinakuwa kigumu kukielewa sababu ya changamoto ya lugha anaishia kukariri.
 

Forum statistics

Threads 1,335,213
Members 512,271
Posts 32,499,296
Top