Deni la Shigongo kumbe si kwamba anazungushwa kulipwa bali halilipiki


Pozzers

Pozzers

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2013
Messages
249
Points
500
Pozzers

Pozzers

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2013
249 500
Deni la Shigongo kumbe si kwamba anazungushwa kulipwa bali halilipiki.

Fikiria tisheti moja aliiuza kwa elfu 95 mpaka Bibi Zakhia akamuuliza
''zilikuwa ni za kivita kwa maana ya bulletproof t.shirt?'' na kofia aliuza moja sh Elfu 50. Pia akaulizwa 'uliuza kofia au helmet?'

Hayo maswali yalimpa kiu na kuomba apatiwe maji.
 
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,718
Points
2,000
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,718 2,000
Deni la Shigongo kumbe si kwamba anazungushwa kulipwa bali halilipiki....fikiria T.shirt moja aliiuza kwa elfu 95 mpaka Bibi Zakhia akamuuliza ....Zilikuwa ni za kivita kw maana ya bulletproof t.shirt? Na kofia aliuza moja sh 50....pia akaulizwa ...uliuza kofia au Hellement? Hayo maswali yalimpa kiu na kuomba apatiwe maji
Only in tz
 
wiseboy.

wiseboy.

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Messages
3,755
Points
2,000
wiseboy.

wiseboy.

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2014
3,755 2,000
lakini si walikubaliana wenyewe na mkataba wakasaini?
Tatizo la Shigongo ana tamaa mno ya kupata utajiri wa haraka hilo litamfanya awe anarudi nyuma kila akipiga hatua mbele.
Nakumbuka sakata lake na Masumbuko kebacho aliyemtapeli mil 600,ukisoma yale malalamiko yake utagundua ni uzembe wake, mtu unawezaje kukomba akaunt yote ya Benk...na kumpatia mtu hata angelikuwa mwaminifu kiasi gani, tamaa zinamponza Sana Shigongo.
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,558
Points
2,000
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,558 2,000
Wapiga dili tu
Kama mnakumbuka katika kikao kimoja cha CCM nadhani mkutano mkuu Mkweree alipigia promosheni T-shirt moja aliyokuwa amevaa na akawauliza wajumbe kama ilikuwa inafaa nao wakaafiki; bila shaka ndio hizo T-shirts za elfu 95 kila moja ambazo Shigongo aliwauzia hawa magamba!! Kwa bei hii ya T-shirt lazima wahusika wengi walikuwa na mgao wao humo!!! Sasa tuone kama Ccm ya Ngosha itabariki uozo huo!!!
 
K

kotelyimola

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2015
Messages
1,067
Points
2,000
K

kotelyimola

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2015
1,067 2,000
Kama mnakumbuka katika kikao kimoja cha CCM nadhani mkutano mkuu Mkweree alipigia promosheni T-shirt moja aliyokuwa amevaa na akawauliza wajumbe kama ilikuwa inafaa nao wakaafiki; bila shaka ndio hizo T-shirts za elfu 95 kila moja ambazo Shigongo aliwauzia hawa magamba!! Kwa bei hii ya T-shirt lazima wahusika wengi walikuwa na mgao wao humo!!! Sasa tuone kama Ccm ya Ngosha itabariki uozo huo!!!
Kumbe? Kama ni hivyo, si sahihi kumlipa hata akitoa machozi ya damu.
 
K

kotelyimola

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2015
Messages
1,067
Points
2,000
K

kotelyimola

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2015
1,067 2,000
lakini si walikubaliana wenyewe na mkataba wakasaini?
Tatizo la Shigongo ana tamaa mno ya kupata utajiri wa haraka hilo litamfanya awe anarudi nyuma kila akipiga hatua mbele.
Nakumbuka sakata lake na Masumbuko kebacho aliyemtapeli mil 600,ukisoma yale malalamiko yake utagundua ni uzembe wake, mtu unawezaje kukomba akaunt yote ya Benk...na kumpatia mtu hata angelikuwa mwaminifu kiasi gani, tamaa zinamponza Sana Shigongo.
Mashirika au vyama vingi duniani, kama unadai na uongozi ukabadilika sahau! Hivyo alitakiwa amalizane na CCM kabla ya JK hajang'atuka.
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,197
Points
2,000
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,197 2,000
Kwanini hamkumuuliza kabla hajawauzia?

Lipeni deni la watu acheni usanii.

Deni la Shigongo kumbe si kwamba anazungushwa kulipwa bali halilipiki....fikiria T.shirt moja aliiuza kwa elfu 95 mpaka Bibi Zakhia akamuuliza ....Zilikuwa ni za kivita kw maana ya bulletproof t.shirt? Na kofia aliuza moja sh 50....pia akaulizwa ...uliuza kofia au Hellement? Hayo maswali yalimpa kiu na kuomba apatiwe maji
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,558
Points
2,000
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,558 2,000
Kumbe? Kama ni hivyo, si sahihi kumlipa hata akitoa machozi ya damu
Viongozi wa Ccm walikuwa wanakiibia sana chama chao wakati wa uchaguzi kwa overpricing ya merchandize hasa Kofia ,T-shirts ,Madira, Scarf na khanga!! Wakati wa uchaguzi wapambe walikuwa wanapiga sana dili!!!
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,946
Points
2,000
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,946 2,000
Deni la Shigongo kumbe si kwamba anazungushwa kulipwa bali halilipiki....fikiria T.shirt moja aliiuza kwa elfu 95 mpaka Bibi Zakhia akamuuliza ....Zilikuwa ni za kivita kw maana ya bulletproof t.shirt? Na kofia aliuza moja sh 50....pia akaulizwa ...uliuza kofia au Hellement? Hayo maswali yalimpa kiu na kuomba apatiwe maji
Ok huyu Shigongo ni mpigaji kama wapigaji wengine lakini kama walipokea na kuikubali proforma invoice yake pale mwanzoni naye akaagiza basi wamlipe kama walivyokubaliana, maafikiano ya bei hutangulia; sio halali kuyafanya baada ya kupokea mzigo na kuusambaza kwa walaji!! Something is phishing inside CCM!!
 
UngaUnga

UngaUnga

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
1,730
Points
2,000
UngaUnga

UngaUnga

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
1,730 2,000
Kama mnakumbuka katika kikao kimoja cha CCM nadhani mkutano mkuu Mkweree alipigia promosheni T-shirt moja aliyokuwa amevaa na akawauliza wajumbe kama ilikuwa inafaa nao wakaafiki; bila shaka ndio hizo T-shirts za elfu 95 kila moja ambazo Shigongo aliwauzia hawa magamba!! Kwa bei hii ya T-shirt lazima wahusika wengi walikuwa na mgao wao humo!!! Sasa tuone kama Ccm ya Ngosha itabariki uozo huo!!!
Acha aisome #####!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,283,911
Members 493,869
Posts 30,805,835
Top