Deni la Kenya lakua kutoka KSH 1.8 Trillion kipindi cha Kibaki mpaka KSH 6.7 Trillion mwaka 2020

sekulu

JF-Expert Member
Jan 17, 2011
986
250
Nimeangalia makala moja ya Africa Uncensored, inaonyesha deni la Kenya nimekua mara tatu zaidi ya Deni ambalo Mwai Kibaki aliacha.

Makala hiyo inaeleza kwamba Tangu mwaka 2013 mpaka 2020 Deni limekua kutoka KSH 1.8 Trillion Mpaka kufikia 6.7 Trillion mwaka 2020. huu ni ukuaji wa kasi ya mwendo kasi ndani ya Miaka 7 tu. Je, ukopaji huu una maana gani kwenye uchumi wa Kenya?

Fuatilia zaidi kweye video hapa chini.

 

Scars

JF-Expert Member
Apr 8, 2017
19,991
2,000
Huyo mdeni atupe jukumu watanzania tumdaie pesa yake, nauhakika hilo deni halitachukua hata mwezi watalipa
 

Juma1967

JF-Expert Member
Jun 27, 2012
17,165
2,000
Kenya ni pimaaaaa pimaa pimaaaaa pimaa
Halafu pia
Kenya ni kopaaa kopa kopaa kopaa, kopa kwa huyu, lipa kwa yule, kopa bond, lipa deni lilee. Kopa hela ili kulipa deni.
Uhuruto wanajua mchezo mzima. Ndo maana wanakimbilia BBI wamiangushie jumba bovu Baba RAO 2022
 

Juma1967

JF-Expert Member
Jun 27, 2012
17,165
2,000
MCAs kwenye kaunti wanasafiri nje ya nchi kwa mashindano. Hawa wakienda Australia Hawa wanaenda Japan
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom