Demu wangu katoa mimba yangu kweli aninipenda au ?


N

nusfati

Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
40
Likes
0
Points
13
N

nusfati

Member
Joined Aug 28, 2013
40 0 13
Nipo kwnye mahusiano nae yapata miaka 2 .Alisema anamimba yangu tukakubaliana nipeleke posa kwao ili tufunge ndoa kabla ya mimba kuwa kubwa ila juzi ana nitumia text kuwa ametoa mimba sasa sielewi kama kweli alikuwa ananipenda au vp na je niendelee na mipango ya ndoa au lah .ushauri wenu ni muhimu sana wandugu
 
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,176
Likes
43
Points
0
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,176 43 0
Una uhakika hiyo mimba ni yako?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,182
Likes
49,458
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,182 49,458 280
Feticide ought to be a crime.
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
189
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 189 160
amegundua huwezi kuilea
 
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
1,119
Likes
279
Points
180
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
1,119 279 180
Halafu kumbe ni demu?? Mi nilidhani mchumba au mke!!
Hapo hakuna mapenzi ndugu yangu. Maana hakuwa na sababu ya kutoa mimba yako wakati wewe tayari ulikuwa umeonesha commitment ya kuwa na stable relationship nae ambayo ingepelekea ndoa.
Hapo nahisi pana walakini kwa upande wako.
Ushauri wangu mkuu ni kuwa wewe anza kujipanga kabla hujalia na kusaga meno.
Huo ni ushauri tu, wawezachukua au acha maana mwisho wa siku wewe ndio muamuzi mkuu.
 
h120

h120

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
2,057
Likes
1,759
Points
280
h120

h120

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
2,057 1,759 280
Ktk hesabu zake amepunguza watoto wa mitaani. Ila atakuwa ameshauriwa na wenzie, na ww inaonekana hukuwa siriazi na uzao ujao.
 
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,246
Likes
33
Points
145
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,246 33 145
Hapo hakuna mapenzi ndugu yangu. Maana hakuwa na sababu ya kutoa mimba yako wakati wewe tayari ulikuwa umeonesha commitment ya kuwa na stable relationship nae ambayo ingepelekea ndoa.
Hapo nahisi pana walakini kwa upande wako.
Ushauri wangu mkuu ni kuwa wewe anza kujipanga kabla hujalia na kusaga meno.
Huo ni ushauri tu, wawezachukua au acha maana mwisho wa siku wewe ndio muamuzi mkuu.
kingine ni kwamba inawezekana hakua na mimba bali alikuchezea tu ukajitambulishe!
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,028
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,028 280
we jiongezee tu nadhani jibu unalo..... ameona huna uwezo wa kulea huyo mtoto... though kafanya dhambi
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Angekushirikisha ww ingekuwa vizuri zaidi
Halaf sis hatuwez jua kuwa anakupenda wewe muite mzungumze mnae utoe ya moyon mwako umsikilize maelezo yake kwa umakin

Vitu vingine sio vya kuomba ushaurii wakati mhusika yupo karibuu
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,122
Likes
4,492
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,122 4,492 280
mambo ya kusikia story ya upande mmoja halafu utoe ushauri ni ngumu kweli . coz umesimulia as if wewe huna wala hukuwa na tatizo lolote na yeye. ukute kuna mengi yamejificha kati yenu ambayo hujataka kuyaeleza hapa. halafu huwezi kutuuliza sisi kama huyu sijui ndio demu wako kama anakupenda sisi hatuwezi ingia moyoni mwake na hatumjui ww ndie unaemfahamu huyo mwenza wako. so kakae naye uzungumze naye
 
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
433
Likes
48
Points
45
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
433 48 45
C ndo tabia yenu vijana,usikia demu wako ana mimba yako unakata mguu hamna mawasiliano. kazi kutamba tu kwa vijana wenzio nimepachika mzigo pale.huyo dada hajafanya kosa big up.
 
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
3,447
Likes
115
Points
0
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
3,447 115 0
hilo ni swali la kipuuzi, sisi tutafaham vipi kama anakupenda? we hatukujui demu wako hatumjui? umeambiwa sisi ni waganga
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
181
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 181 160
DEMBA nje na sababu ya kiafya ambayo sijui kama mtaka ushauri amechunguza, HAKUNA, HAKUNA, HAKUNA sababu nyngne ya kutoa mimba. Raha mpate nyie (wapenz) mateso mumpe mtoto!! Hapana DEMBA hatakama jamaa alikuwa na matatzo dunia, bado haihalalishi unyama wa huyo mwanamke (kama kweli alikuwa nayo, na kama kweli aliitoa)
 
Last edited by a moderator:
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,601
Likes
1,463
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,601 1,463 280
Halafu kumbe ni demu?? Mi nilidhani mchumba au mke!!
Hapo hakuna mapenzi ndugu yangu. Maana hakuwa na sababu ya kutoa mimba yako wakati wewe tayari ulikuwa umeonesha commitment ya kuwa na stable relationship nae ambayo ingepelekea ndoa.
Hapo nahisi pana walakini kwa upande wako.
Ushauri wangu mkuu ni kuwa wewe anza kujipanga kabla hujalia na kusaga meno.
Huo ni ushauri tu, wawezachukua au acha maana mwisho wa siku wewe ndio muamuzi mkuu.
km una akili timamu huu ndo ushauri
inshot piga chini
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,785
Likes
1,352
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,785 1,352 280
sasa ni mwendo wa kugegeda tuu na kama ameweza toa mimba huyo ukimuomba tigo atakupa
 
mcmalck

mcmalck

Senior Member
Joined
May 25, 2012
Messages
140
Likes
6
Points
35
mcmalck

mcmalck

Senior Member
Joined May 25, 2012
140 6 35
Nipo kwnye mahusiano nae yapata miaka 2 .Alisema anamimba yangu tukakubaliana nipeleke posa kwao ili tufunge ndoa kabla ya mimba kuwa kubwa ila juzi ana nitumia text kuwa ametoa mimba sasa sielewi kama kweli alikuwa ananipenda au vp na je niendelee na mipango ya ndoa au lah .ushauri wenu ni muhimu sana wandugu
Lord have a mercy
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
112
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 112 160
nipo kwnye mahusiano nae yapata miaka 2 .alisema anamimba yangu tukakubaliana nipeleke posa kwao ili tufunge ndoa kabla ya mimba kuwa kubwa ila juzi ana nitumia text kuwa ametoa mimba sasa sielewi kama kweli alikuwa ananipenda au vp na je niendelee na mipango ya ndoa au lah .ushauri wenu ni muhimu sana wandugu
aliona kuwa ua not deserve to be a father
 
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
7,026
Likes
180
Points
160
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
7,026 180 160
Alisema ana mimba.....!!!!

Je una hakika kama kweli alikuwa na mimba???uenda huyo demu alikuwa anakupima je akipata mimba ni hatua gani utakazozichukua,je utasepa au itakuwaje!!!!

Uwezekano mkubwa kuwa hakuwa na mimba......na kama alikuwa nayo bas amekuona garasa!!!
 
Phlagiey

Phlagiey

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
3,364
Likes
33
Points
145
Phlagiey

Phlagiey

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2013
3,364 33 145
Nipo kwnye mahusiano nae yapata miaka 2
Nakubaliana na wewe kabisa lakina uaminifu ulikuwepo ndani ya muda huo?
Alisema anamimba yangu tukakubaliana nipeleke posa kwao ili tufunge ndoa kabla ya mimba kuwa kubwa
Wewe ulithibitishaje uwepo wa hiyo mimba kama ni yako?
sasa sielewi kama kweli alikuwa ananipenda au vp
Hilo ulipaswa kulijua mapema kabla ya kuchukua maamuzi ya kuingia kwenye uchumba na kupeleka posa
na je niendelee na mipango ya ndoa au lah
Kama hilo swala linakufurahisha na lina manufaa kwako au ndo mpango na msingi wenu wa mapenzi basi usikubali posa yako ipite hivi hivi mpaka kieleweke.
 
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,350
Likes
471
Points
180
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,350 471 180
Sio busara kuja kumtangaza humu jf!Mfuate yy mkaongee yote kwa kina kwan humu jf kuna watu watakuambia piga chn wkt wewe umekufa umeoza na ukikutana naye utaanza kulia lia!SIJAWAHI KUONA AU KUSIKIA KUWA 'DEMU'ANATOLEWA MALI!!!KAREKEBISHE THREAD YAKO KM UNATAKA MCHANGO MZURI.
 

Forum statistics

Threads 1,252,256
Members 482,061
Posts 29,801,817