demu wangu ana mshkaji mwingine afu bado anadai ananipenda sana mimi hii imekaaje wadau?!?


cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
1,111
Likes
342
Points
180
Age
74
cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
1,111 342 180
daa!kiukweli mwenyew namkubali sana huy dogo kwa mambo yak ya kitandan anayawez,utata alipoend tu chuo alimpat inservise wa kumgharamia mahitaj madogomadog na alinambia kuw ana mtu lakin ananipend san mm na kiukwel bado ananijali vp niwe nay au.....?
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,332
Likes
40,113
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,332 40,113 280
kuwa nae tu bana kwani sumu hiyo hadi ule peke ako????????
 
DK The Farmer

DK The Farmer

Senior Member
Joined
May 27, 2013
Messages
103
Likes
6
Points
35
DK The Farmer

DK The Farmer

Senior Member
Joined May 27, 2013
103 6 35
Ah! Mpe anachotaka nawe fanya yako...
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
59
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 59 145
Angalia maambukizi ya magonjwa ya ngono......
 
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
3,208
Likes
1,966
Points
280
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
3,208 1,966 280
Piga tu baba si kasema anakupenda
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
59
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 59 145
ndoo hapooo nnapopaogopa ila roho inauma balaa!!
Labda ameenda kwa mganga na kuwafanya mazezeta wote wawili, inakuaje mchangie demu mmoja watu wawili na bado mpo tu? huenda hampo wawili peke yenu bali ana msururu wa mijana dume kama msafara wa siafu .....!
 
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
2,305
Likes
459
Points
180
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
2,305 459 180
daa!kiukweli mwenyew namkubali sana huy dogo kwa mambo yak ya kitandan anayawez,utata alipoend tu chuo alimpat inservise wa kumgharamia mahitaj madogomadog na alinambia kuw ana mtu lakin ananipend san mm na kiukwel bado ananijali vp niwe nay au.....?
Ila sio mke wa kumuoa!
!!other things remain constant!!
 
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
2,305
Likes
459
Points
180
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
2,305 459 180
Last edited by a moderator:
M

Msafwa wa swaya

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
427
Likes
12
Points
35
Age
32
M

Msafwa wa swaya

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
427 12 35
Piga tu baba si kasema anakupenda
Ama KWELI fisi hufia kwenye mifupa,ww jamaa unatatzo kwenye reasoning IQ ndogo mwanamke anakwambia maneno kama hayo unamwamin krahc unajua amewakubali wangap?huyo mpenda hela atamegwa na weng,unaijua afya ya huyo inservice anayemhudumia utakuta anakula vidonge(MWANAUME MWENZANGU AMKA)Samahan nmetumia lugha kali!
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,427
Likes
7,716
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,427 7,716 280
Ukipendwa pendeka
 
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
5,017
Likes
21
Points
135
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
5,017 21 135
Yuko honest
hajakudanganya kuwa hana mtu,
na kakuambia anakupenda.
Huna sababu ya kumwacha
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Likes
759
Points
280
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 759 280
Kama huna uwezo wa kumgharamia, achana naye,,,,,,,,,,,,,,,,,,
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
daa!kiukweli mwenyew namkubali sana huy dogo kwa mambo yak ya kitandan anayawez,utata alipoend tu chuo alimpat inservise wa kumgharamia mahitaj madogomadog na alinambia kuw ana mtu lakin ananipend san mm na kiukwel bado ananijali vp niwe nay au.....?
Mhhhh!!!!
 
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2007
Messages
3,229
Likes
660
Points
280
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2007
3,229 660 280
daa!kiukweli mwenyew namkubali sana huy dogo kwa mambo yak ya kitandan anayawez,utata alipoend tu chuo alimpat inservise wa kumgharamia mahitaj madogomadog na alinambia kuw ana mtu lakin ananipend san mm na kiukwel bado ananijali vp niwe nay au.....?
Huoni kwamba pamoja na kuwa na mtu mwingine bado yuo na wewe? Anakupenda sana huyu, au unataka hadi akulambe miguu ndiyo uamini kuwa anakupenda sana?
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
^^
Post yako ya Punyeto imetoa jibu hapa kuwa huyo demu hakukuacha kwa sababu ya pesa bali umepoteza mvuto.
Siku ukipiga punyeto anakupotezea Ukiacha anakupenda.
Amua mwenyewe.
^^
 

Forum statistics

Threads 1,274,224
Members 490,637
Posts 30,505,510