Demu wa Kimarangu noma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Demu wa Kimarangu noma

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kifulambute, Aug 16, 2011.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli hawa mademu wa kimarangu ni soo wanapenda sana kuomba omba. ukimtokea tu siku hiyo hiyo anakubali then kesho yake tu atasikia.....jamani kuna ndg yangu ana shida ya elfu.xxxx naomba unisaidie..crap.
     
  2. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sio wote labda wako uliyekutana naye alikuwa na tatizo tu,lakini siyo kwel
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Crap ni ulichoandika hapa!!

    Tabia ya mtu ni ya mtu na sio ya kabila...kwahiyo acha na ulimbukeni wa ukabila.Wanawakekwa wanawake kibao wanaomba omba huko mjini wakati hata Marangu hawajahi kupasikia alafu unaleta tuhuma za kijinga hapa.
    Si ungesema tu baadhi ya wadada wa siku hizi?!Eti kisa Mmarangu...muone vile!!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,046
    Trophy Points: 280
    shimboni shafo
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Wapenda vya dezo eeeh, kaa ukijua starehe gharama and ur sredi is the most crapiest. Wapo wengi tu kwanini kwanini uhangaike na wamarangu??Acha ukabila bana!!
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,092
    Likes Received: 2,969
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mtoa mada jibu lako hili!
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Umetufundisha nini?
     
  8. b

    boybsema Senior Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 124
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    lyiambieeee
     
  9. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mkuu huwa unauliza kwanza kabila kabla ya kutokea? Miaka 50 ya uhuru bado tuna watu wa aina yako.Kazi ipo....
     
  10. O

    Olive Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lakofoo
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Mkuu unachemka sana kumtumia mtu mmoja ku judge kabila zima...huhitaji kwenda shule kujua hili.
     
  12. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135