demu nimemtosa.....lakini!!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,717
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,717 2,647 280
Demu alinicheat nikamdaka tukaongea yakaisha!!sasa juzi nimemubamba na sms ya lijamaa nikamwambia umwambie mimi nina bf wangu hivyo sitaki usumbufu kutumatu kwakuwa nilikuwa nimemlazimisha akaituma akijua jamaa atakaa kimya jamaa akamwendea hewani akamwambi vilevile nikamwambia lete niongee naye!!Nikasalimia naye nikamwambia ndugu najua wewe hunakosa kosa ni huyu mwanamke kutwambia kuwa anajamaa hivyo wewe sikulaumu ila kwaleo nakujulisha huyu demu ninaye niwangu jamaa akasema kwa uchungu i was doing some work but now i cant do anything!!Nikamuuliza kwanini akasema achatu nitaongea naye nikamwambia ila mimi nimeishakupa taarifa!!Sasa demu kumwambia akasema hapana alikuwa ananitaka nikamwambia poa nikakamua lala salama lakini demu ajui mimi ndo bye anapiga simu mimi napokea kawaida ila nddo nimemumwaga!!
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
sasa kwa nini ulimuharibia na kule??kama ulikuwa unajua utammwaga??wanaume wengine bwana aaaagh!
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Yeye hakujua kama yupo pekee yake sema na ninyi wanawake hamliziki bwana. Nini kutuunganisha kama karatasi
sasa kwa nini ulimuharibia na kule??kama ulikuwa unajua utammwaga??wanaume wengine bwana aaaagh!
Hapo kaka usije sema umeacha tukakushauri wakati bado unapenda au na wewe ulikuwa unasehemu hivyo umeshangilia ushindi huo maana nilijua sasa uwe unalia!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,717
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,717 2,647 280
sasa kwa nini ulimuharibia na kule??kama ulikuwa unajua utammwaga??wanaume wengine bwana aaaagh!
Tatizo yeye hataki kusema ukweli nikajua ndo tabia yake ameshakuwa panya wa gharani maana panya wa gharani ukijifany amjanja kumkimbiza utaangukiwa na magunia!!!
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
Tatizo yeye hataki kusema ukweli nikajua ndo tabia yake ameshakuwa panya wa gharani maana panya wa gharani ukijifany amjanja kumkimbiza utaangukiwa na magunia!!!
Ungemega kimya kimya ukamuacha aende kwa huyo jamaa yake!....umemkomoa kwa kumuharibia kule sasa sijui umepata nini?:embarrassed:
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,717
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,717 2,647 280
Anaweza kwenda kwani jamaa inaonekana amekolea kweli na mimi sijamwambia nini kinaendelea hata hivi katoka kunipigia nikamwambia nipo kazini ila nitakupiia ila ukweli yote nikuwa byebye kwake na tatizo hawezikusoma alama za nyakati nilikuwa nikienda mikoani kikazi tunakuwa wote this time nimeenda sikumchukua akauliza nika mwambia nipo busy sitaweza ila nikwamba nitakujulisha upande basi mpaka nimerudi jijini kimya!!
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Huyo rose nae ni walewale tu. Eti kwa nini umemharibia na kule! What a strange qn?
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,717
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,717 2,647 280
Huyo rose nae ni walewale tu. Eti kwa nini umemharibia na kule! What a strange qn?
RF mimi ninaona ni style ya mademu wote wa mijini kazi nikuchakachua nakuwambia anza hawawezi kubadrika!!
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Kaiza kama si mkweli achana nae maana atakupotezea muda najua hadi kusema hivyo mwanaume utakuwa umechoka na haina haja ya kuwa na mtu usiyemuamini ...
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Yeye hakujua kama yupo pekee yake sema na ninyi wanawake hamliziki bwana. Nini kutuunganisha kama karatasi

Hapo kaka usije sema umeacha tukakushauri wakati bado unapenda au na wewe ulikuwa unasehemu hivyo umeshangilia ushindi huo maana nilijua sasa uwe unalia!
na nyinyi mnavyotuchanga km karata?
au mkitendewa nyinyi inauma sana?
thou siung mkono swaga za uyu demu za kuwaunganisha km matairi ya trekta...pole mwaya!!
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
Huyo rose nae ni walewale tu. Eti kwa nini umemharibia na kule! What a strange qn?
of course na mie ni mmoja wa 'hao hao'...hata ungekuwa wewe, unaona ni fair kitendo alichofanya kakakiiza????kama hakuwa na mpango naye angemuacha aende kwa huyo jamaa mwingine....period!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
RF mimi ninaona ni style ya mademu wote wa mijini kazi nikuchakachua nakuwambia anza hawawezi kubadrika!!
na wanaume wa mjin wakoje?
kojo kwa kojoi mi naona poa tu uku mwanamke fulani analia kwa kuchitiwa na kuleeeeeee mwanaume fulana analia kwa kupangwa km kuni so poooooooooooooooooooa tu.....anasaidia kuchapa wanaume wanaowaliza wake zao!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,717
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,717 2,647 280
Kaiza kama si mkweli achana nae maana atakupotezea muda najua hadi kusema hivyo mwanaume utakuwa umechoka na haina haja ya kuwa na mtu usiyemuamini ...
I Says Thank You to ZIPUWAWA For This Useful Post:
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,717
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,717 2,647 280
na nyinyi mnavyotuchanga km karata?
au mkitendewa nyinyi inauma sana?
thou siung mkono swaga za uyu demu za kuwaunganisha km matairi ya trekta...pole mwaya!!
ROSE 1980 bwana unaniachaga hoi hivi unaonaje tukutane siku moja kila mmoja wetu acheke kivyake??
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
ROSE 1980 bwana unaniachaga hoi hivi unaonaje tukutane siku moja kila mmoja wetu acheke kivyake??
Kaka Kaiza hiyo ya kila mtu acheke kivyake naomba niwepo.....
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Dah! Mwanangu ummetumia busara kweli.
Kibuti cha kimya kimya huwa kinawauma sana hasa vicheche.
Mimi kuna mmoja alikuwa ana mipango hiyo hiyo, mara tukiwa naye mtu anampigia simu naye bila aibu eti anapokea na anaongea na njemba mbele yangu,,, nilichofanya hata sikumuuliza huyo ni nani uliyekuwa unaongea naye. Tulimaliza mambo yetu na tukaagana kwa amani tu. Ikatokea kila akipiga simu tukutane nampa visingizio kibaao mradi tusikutane.. Alivyokuja kugundua kuwa mwenzake sina habari naye tena eti anakuja kunambia nikimhitaji wakati wowote nisisite kumtafuta eti bado ananipenda! Siku hizi huwa tunawasiliana kama marafiki tu. Mpaka leo ananiomba nimwambie sababu ya kutokutaka mahusiano naye, eti moyo unamuuma...

Jamani ukimtenda mpenzi wako na ukaona amekaa kimya usifikiri kuwa umepata boya la kuchezea..
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
kwaiyo daily muwalize mademu tu lakin nyinyi ahh apana cz mna damu na nyama lakin mademu wana mifupa tu so wanaweza kuvumilia?
Tuvumilieni tu unajua hata Mungu aliwapa roho ya Uvumilivu ...
 

Forum statistics

Threads 1,237,483
Members 475,533
Posts 29,290,309