Dem kanikimbia geto eti kisa nina CHALE kiunoni


F

faraday

Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
38
Likes
0
Points
0
F

faraday

Member
Joined Nov 27, 2013
38 0 0
Habari zenu wana jf. Niliwahi kukumbwa na tatizo la kuumwa kiuno nikiwa mdogo nikawa sikai chin wala kusimama yan ni kulala tu 24hrs ndipo nilipochanjwa chale kuzunguka kiuno kizima. Sasa kuna mtoto hapa kitaani kwetu baada ya kumfatilia kwa muda mrefu na kumhonga honga viela vya chai chai. Kama zali juz juz hapa kanikubalia tukapanga promise. Pind tuko geto kitandani nipo kifua waz kwenye kipensi/boxer huku nikianzisha kauchokozi nikiwa na ham nae kweli yeye dem kaduwaa tuu katulia kimyaa huku akikodolea macho kiunoni mwangu.Mara gafla akavaa sketi yake, ikabidi niulize "Tatizo nini mpenz wangu" akaniambia tatizo umenichanjia chale unataka unigegede mpaka unikomeshe??. nikamuhadisia tatizo lote na Nikambembeleza sana akakataa, mzee wa kazi "lombo'' tayar ashasimama ikabid nitumie nguvu. heee!! akafanikiwa kunichomoka c ndo akakimbia mbio kali sana tena peku huku kashikilia sket yake. wala hata sikuamin macho yangu. nikawa nimekosa mzigo. JAMANI WANA jf NISAIDIENI NAMNA YA KUFUTA CHALE MWILINI.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,013
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,013 280
nenda sh au maryrose wakupe dawa ya kufuta hiyo michale..
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,198
Likes
40,687
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,198 40,687 280
Nyie ndio mnawashindaga wake zenu kwa kukatika kitandani. CC miss chagga
 
Last edited by a moderator:
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,198
Likes
40,687
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,198 40,687 280
Nyie ndio mnawashindaga wake zenu kwa kukatika kitandani. CC miss chagga
 
Last edited by a moderator:
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
693
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
693 8 0
Pakaa mafuta ya korosho

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
1,404
Likes
15
Points
0
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
1,404 15 0
Usizini. Alaaniwe mtu amtegemeaye mwanadamu kama kinga yake na kumwacha Mungu. Sijui utakimbiwa au utawasimulia wangapi hadi unakuja kuoa.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,458
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,458 280
chale? Aaah kukimbia muhimu

Next time ukipata msichana mweleze mapema
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
64
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 64 145
Haha haaaaaa! Pole.
Bint akajua umechanjia bwana,zimemuokoa mbio!!!!
Sijui kama kuna dawa ya kufuta chale,wajuzi watakuja ila acha papara,bint umfahamu vizuri naye akufahamu na hizo vitu ambazo lazima atakutana nazo angekuwa amepata story yake mapema na akaridhia wala usingepata aibu ya kukimbiwa.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,688
Likes
1,308
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,688 1,308 280
Majanga!
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,736
Likes
1,552
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,736 1,552 280
huyo ni bikra mkuu hapo hata COBRA hajamwona chezea faraday weyeee.
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,588
Likes
31,146
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,588 31,146 280
we ulijua unatatizo hilo ungevulia nguo ndani ya shuka au bafuni ujifanye uanaibu............ we futa hizo chale urudi tena kulala tu utakoma uene kuchanjwa za ukubwani utajuta
 
missa

missa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
363
Likes
10
Points
0
Age
33
missa

missa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
363 10 0
du!pole sana,hata hospital naskia huwaga wanazo dawa za kufuta makovu,japo wanasemaga ni ghali sana,jaribu kuulizia huko pia.
 

Forum statistics

Threads 1,274,613
Members 490,740
Posts 30,517,956