Dell: Inspiron 1545 mpya inauzwa


JosM

JosM

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2008
Messages
684
Likes
2
Points
0
JosM

JosM

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2008
684 2 0
41A6OOvbQTL._SS400_.jpg

41nbqaa0UFL._SS400_.jpg

31qT2Blp7FL._SS400_.jpg

10128-img8451s.jpg

10128-img8440s.jpg

Intel® Pentium® Dual Core™ T4400 (2.2GHz/800MHz FSB/1MB cache)

Genuine Windows® 7 Ultimate, 32bit, English



2GB Shared Dual Channel DDR2 at 800MHz

250GB SATA Hard Drive (5400RPM)


Webcam :1.3M Pixel Webcam

Dell Wireless 1397 802.11g Half Mini-Card

Intel Graphics Media Accelerator X4500HD

8X CD/DVD Burner (Dual Layer DVD+/-R Drive)

High Definition Audio 2.0 Jet Black

My Accessories
Microsoft® Works 9
McAfee SecurityCenter, 15-Months
Dell Online Backup 2GB for 1 year

Also Includes
Bright, glossy widescreen 15.6 WLED display (1366x768)
Adobe® Acrobat® Reader 9.0
Integrated 10/100 Network Card
Intel® Pentium® Dual-Core Processor

Tsh 950,000 haijatumika bado iko kwenye ganda lake.

mawasiliano kwa mwenye kuhitaji tu: 0713897805
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Mkuu haipungui bei hiyo? Au ndo bei maelewano?
 
kimatire

kimatire

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2008
Messages
367
Likes
13
Points
35
kimatire

kimatire

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2008
367 13 35
Am ready to give you 600U$
 
JosM

JosM

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2008
Messages
684
Likes
2
Points
0
JosM

JosM

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2008
684 2 0
Embu i convert kwa tshs,alafu uone ni shilingi ngapi kama haujafikia hapo hapo anapotaka yeye!!
Mkuu.USD 1 kwa leo ni tsh 1348 hivyo akinipa $ 705 sawa na tsh 950,340. Yeye anataka kunipa $ 600 ambayo ni tsh 808,800
 
kimatire

kimatire

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2008
Messages
367
Likes
13
Points
35
kimatire

kimatire

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2008
367 13 35
Senti Tano juu ya hapo mjomba hapana.Tena uniletee hapa ofisini Oysterbay
 
JosM

JosM

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2008
Messages
684
Likes
2
Points
0
JosM

JosM

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2008
684 2 0
Senti Tano juu ya hapo mjomba hapana.Tena uniletee hapa ofisini Oysterbay
Sawa mkuu Kim, usijali tutafanya biashara siku nyingine. Dah nikuletee hadi kwa ofisini mkuu? itabidi unipe na pesa ya kuchoma mafuta hadi Obay!
 
D

dullymo

Senior Member
Joined
Aug 21, 2009
Messages
107
Likes
3
Points
0
D

dullymo

Senior Member
Joined Aug 21, 2009
107 3 0
Mashn kama hy ipo ila yenyewe imeongezeka ram ni 3gb. inatakiwa 750,000 cash! aliye interestd ani pm
 
JosM

JosM

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2008
Messages
684
Likes
2
Points
0
JosM

JosM

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2008
684 2 0
Mashn kama hy ipo ila yenyewe imeongezeka ram ni 3gb. inatakiwa 750,000 cash! aliye interestd ani pm
Haya Kimatare, changamkia deal fasta kabla hawajakuwahi wajanja.

Mkuu Dullymo,hii mashine yako unauza cheap hivi ni mpya au ni used?
 
D

dullymo

Senior Member
Joined
Aug 21, 2009
Messages
107
Likes
3
Points
0
D

dullymo

Senior Member
Joined Aug 21, 2009
107 3 0
Haya Kimatare, changamkia deal fasta kabla hawajakuwahi wajanja.

Mkuu Dullymo,hii mashine yako unauza cheap hivi ni mpya au ni used?
imetumika kama miezi 6 hv bt ukiiona haina tofauti na mpya coz haina ht scratch na ipo kwny begi lake
 

Forum statistics

Threads 1,215,292
Members 463,075
Posts 28,542,341