Dear ccm,

nosocomial

JF-Expert Member
Dec 6, 2013
404
44
Enzi za mwalimu ulionekana mrembo na mchapakazi hodari,
Enzi za mwinyi ulianza kujirahisisha na gharama zako zikashuka kwa huruma zako, kila mwenye pumzi alipata ahueni ya maisha.
Dead CCM,
Enzi za mkapa ulianza tabia mbaya ukajiona umepanda bei, ukawadai wasion a uwezo wakulipe pesa mingi ndipo uwape huduma, ulisema pata huduma kadri ya uwezo wako.

Dear CCM, 2005 ulipoanza na jk akiwa na best wake lowasa ulionekana kufufuka na kufuata maadili ya zamani, lakini sijui ni. Ani aliyekuloga ukatazama tena nyuma na kukumbuka sodoma, hata aliyekuwa akikupa support basi ukamkatalia mbali ili uweze kurudia yako tabia ya ughali.!!!!!

Dear ccm, leo hii watz umewachosha vya kutosha, gharama zako ziko juu na utamu umekwisha, hata wakupendao nao wamenusa harufu ya uvundo!!!!!

Dear ccm, endapo kushindwa uchaguzi mwakani nakuomba ukatulie usitupe shida, maana uliowAtesa hawatakusamehe hata ImageUploadedByJamiiForums1418742989.809189.jpg ImageUploadedByJamiiForums1418743010.647136.jpg kwa hongo zako za escrow😁😁😳
 
Mbona ujamalizia vzr kulingana na picha.......... malizia hivi R.I.P CCM!!!!!!
 
Back
Top Bottom