De La Boss Haji Manara-Star Mkubwa kuwahi kutokea katika soka

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
34,400
2,000
20210201_12355953983.jpg
20210201_12351485360.jpg


Afisa habari wa Simba SC Haji Manara maarufu kama De La Boss ni moja kati ya watu maarufu sana katika michezo kwa sasa.

Haji sio tu ni maarufu katika michezo bali ametokea katika familia ya mpira, kingine kilichomfanya Haji Manara kuwa maarufu sana ni hali yake ya kujiamini zaidi ukilinganisha na hali yake ya ulemavu wa ngozi ‘Albino’ ambapo wengine huwa wanajitenga na kuhisi kama ndio basi tena kwenye haya maisha.

Baba mzazi wa Haji Manara anasema kijana wake alianza kujiamini tangia utotoni na amewahi kumletea mashekh nyumbani na kumuamsha na kumshitaki kwa mashekh kuwa baba yangu mimi hasali.

Kwa jicho langu Haji Manala sio tu analiweka soka kwenye ushindani mkubwa bali amekuwa star wa kwanza kuvuma sambamba na mastar wa entertainment huku yeye akitokea upande wa soka. Leo hii ndani ya dakika 10 kurusa mitandao za Haji huwa na comments zaidi ya 200 pale anapopasha habari.

Hongera semaji la dunia. Nakutakia maisha marefu
 

RReigns

JF-Expert Member
Jun 8, 2015
16,785
2,000
Jamaa brandy yake imekuwa sana. Ukiacha ushawishi aliokuwa nao kwa wanasimba pia ana mapenzi ya dhati na team yetu.
Jana nilipenda alivyowatambulisha team ngeni na mashabiki kuwapigia makofi. Kiukweli hata wao nahisi wamejisikia vizuri sana.
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
187,276
2,000
Ukiwa shabiki wa simba hata MO akipiga chafya unasifia. Manara umaarufu wake umekuzwa na jerry muro hasa ule ushindani wao,utani kejeli na ufasta wa manara kukasirika wanapomjibu makavu bila kujali hali yake huwa anakimbilia kulalamikia unyanyapaa
 

kalagabaho

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
5,436
2,000
Ukiwa shabiki wa simba hata MO akipiga chafya unasifia. Manara umaarufu wake umekuzwa na jerry muro hasa ule ushindani wao,utani kejeli na ufasta wa manara kukasirika wanapomjibu makavu bila kujali hali yake huwa anakimbilia kulalamikia unyanyapaa

Inaonekana humjui MANARA WEWE! .. wakati manara anafanya Analysis ya world cup 2002 kwenye TV.. huyo Muro hata utapeli wa kutumia bunduki alikuwa hajaanza!
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
187,276
2,000
Mbona hujataja wakati akiwa mwalimu wa madrasa. Umaarufu wa manara umewaka enzi za muro akiwa yanga. Kuna kujulikana na kuwa maarufu. Yanga imempaisha sana manara mpaka Mo akaingilia kati kumpiga stop. Msemaji wa simba atajazaje habari za yanga kuliko timu yake.
Inaonekana humjui MANARA WEWE! .. wakati manara anafanya Analysis ya world cup 2002 kwenye TV.. huyo Muro hata utapeli wa kutumia bunduki alikuwa hajaanza!
 

fimboyaasali

JF-Expert Member
Jan 14, 2011
3,779
2,000
View attachment 1691595 View attachment 1691596

Afisa habari wa Simba SC Haji Manara maarufu kama De La Boss ni moja kati ya watu maarufu sana katika michezo kwa sasa.

Haji sio tu ni maarufu katika michezo bali ametokea katika familia ya mpira, kingine kilichomfanya Haji Manara kuwa maarufu sana ni hali yake ya kujiamini zaidi ukilinganisha na hali yake ya ulemavu wa ngozi ‘Albino’ ambapo wengine huwa wanajitenga na kuhisi kama ndio basi tena kwenye haya maisha.

Baba mzazi wa Haji Manara anasema kijana wake alianza kujiamini tangia utotoni na amewahi kumletea mashekh nyumbani na kumuamsha na kumshitaki kwa mashekh kuwa baba yangu mimi hasali.

Kwa jicho langu Haji Manala sio tu analiweka soka kwenye ushindani mkubwa bali amekuwa star wa kwanza kuvuma sambamba na mastar wa entertainment huku yeye akitokea upande wa soka. Leo hii ndani ya dakika 10 kurusa mitandao za Haji huwa na comments zaidi ya 200 pale anapopasha habari.

Hongera semaji la dunia. Nakutakia maisha marefu
Sio manala ni manara
 

Samwel Jr

JF-Expert Member
May 9, 2020
1,073
2,000
Mbona hujataja wakati akiwa mwalimu wa madrasa. Umaarufu wa manara umewaka enzi za muro akiwa yanga. Kuna kujulikana na kuwa maarufu. Yanga imempaisha sana manara mpaka Mo akaingilia kati kumpiga stop. Msemaji wa simba atajazaje habari za yanga kuliko timu yake.
.Inaonekana wewe ndo humjui vzr Manara umaarufu na kijulikana kwake vilikuwepo Tangu Muro SEMA muro aliongeza Ushindani zaidi ila swala la Umaarufu Kujulikana Vilikuwepo
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
187,276
2,000
Ofkozi sababu ya kelele zakekwa yanga. Na ndio point ya mleta mada maana insta ya juzi juzi tu hapa
.Inaonekana wewe ndo humjui vzr Manara umaarufu na kijulikana kwake vilikuwepo Tangu Muro SEMA muro aliongeza Ushindani zaidi ila swala la Umaarufu Kujulikana Vilikuwepo
 

ze-dudu

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
14,229
2,000
Mbona hujataja wakati akiwa mwalimu wa madrasa. Umaarufu wa manara umewaka enzi za muro akiwa yanga. Kuna kujulikana na kuwa maarufu. Yanga imempaisha sana manara mpaka Mo akaingilia kati kumpiga stop. Msemaji wa simba atajazaje habari za yanga kuliko timu yake.
Duuh sijategemea kumbe na soka unalimudu vizuri ivi....
 

nguvu

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
11,359
2,000
Mbona hujataja wakati akiwa mwalimu wa madrasa. Umaarufu wa manara umewaka enzi za muro akiwa yanga. Kuna kujulikana na kuwa maarufu. Yanga imempaisha sana manara mpaka Mo akaingilia kati kumpiga stop. Msemaji wa simba atajazaje habari za yanga kuliko timu yake.
Manara alikuwa maarufu toka anatapeli magari na kumuweka mama yake bond
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom