DC wa Kibaha, Tatu Seleman Kikwete ni ndugu wa rais mstaafu?

  • Thread starter Victor wa happy
  • Start date

Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,024
Likes
7,619
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,024 7,619 280
Wadau kwenye kumjua huyu,?
Je ni ndugu yake Rais mstaafu wa awamu ya nne?
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,064
Likes
8,682
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,064 8,682 280
Mnataka muanze kumnanga??basi tuseme sio ndugu yake
 
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2015
Messages
3,349
Likes
1,179
Points
280
Age
24
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined May 14, 2015
3,349 1,179 280
Ni ndugu yake kwani vp?
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,986
Likes
4,041
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,986 4,041 280
ukishajua itasaidia nini?
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Wadau kwenye kumjua huyu,?
Je ni ndugu yake Rais mstaafu wa awamu ya nne?
Sio DC ni DED alikuwa DED huko Tanga,ni mtoto wa Kaka Yake alifariki Juzi juzi tu Mzee Selemani Kikwete! Kw hiyo mtoto wa kaka yake wanaefuatana!!
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,292
Likes
30,030
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,292 30,030 280
Magufuli ni Mtu alietushinda kwny Uchaguzi lakini Jakaya Kikwete ni Mtu alietufanya tushindwe Uchaguzi-Fahim Dovutwa akihutubia Uwanja wa Biafra kwny Maboresho ya Jeshi la Polisi.
Kwa kuwa Jakaya ndie Kiumbe pekee kilchofanya wapinzani washindwe tujiandae kusikia Mengi yamhusuye ya Uongo na ukweli
 
P

Punainen

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,157
Likes
763
Points
280
P

Punainen

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,157 763 280
Chwiii, chwiii, chwiii! Panya kabanwa na mlango....!?!
Mtu kauliza; Ni ndugu wa rais mstaafu?
Jibu lake ni moja kati ya haya matatu:
Sijui, Ndiyo au Hapana.
Badala muache anayejua ajibu, imekuwa kama paka kaingia kwenye chumba kilichojaa mapanya! Bonge la mtafutano.
Mbona swali liko wazi hivo?! Kama hamjui acheni wanaojua watajibu, kiwewe cha nini sasa? Au mmetambua mmefumaniwa?! Chwiii chwiii chwiii...!
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,156
Likes
4,889
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,156 4,889 280
Wapi nimesema asiteuliwe?
Ni mtoto wa kaka yake Rais mstaafu!Kaka ya JK aliyefariki mwaka huu mwanzoni ndiye huyu binti yake
Ni DED sio DC na aliteuliwa na baba yake mdogo JK na JPM kambakiza hapo hapo

Ni msomi mzuri tu na alikuwa mwajiriwa wa Wizara ya Elimu kabla hajapewa DED
Kateuliwa kwa haki,ana sifa zote
 

Forum statistics

Threads 1,238,241
Members 475,878
Posts 29,313,542