Dc na dso-serengeti walokamatwa wakichimba madini ndani ya serengeti national park wahamishwa vituo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dc na dso-serengeti walokamatwa wakichimba madini ndani ya serengeti national park wahamishwa vituo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nyamemba, Apr 12, 2012.

  1. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    mtakumbuka kuwa hawa wakubwa walikamatwa majuzi na askali wanyama poli wakichimba dhahabu ndani ya hifadhi kinyume utaratibu,sasa hivi vigogo hawa wamehamishwa vituo vya kazi ambapo dc amepelekwa RUKWA na RSO kapelekwa MTWARA hii ndo serikali inayolinda wahalifu.source SENAPA
     
  2. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    :shock:Kuna taarifa kuwa hata m/kiti CCM SERENGETI ni mmoja wao japo siku hiyo hakuwepo ktk msafara
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Naomba kukusahihisha kidogo ni OCD na sio DC hao ni watu wawili tofauti
     
  4. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na kesi zao vipi?
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,236
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    Kesi tena? Ya nini na hawana hatia hao wateule .
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,744
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    Sijajua kosa lao ni nini
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tanzania ni shamba la bibi.
     
  8. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ..chukua chako mapema
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,486
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Tanzania muhalifu ni mlalahoi,mwenye madaraka au tajiri yupo juu ya sheria
     
  10. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,654
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Kichefuchefu! yaleyale ya enzi zile! mtu anaharibu NDL anapelekwa RTC!!labda ndio ujasiriamali mpya wa wateule wetu!!!!

    Hayahaya ndiyo yaliyotufikisha hapa tulipo hii leo, Ndio maana haishangazi kuona Tanesco wanatumia mafuta kutoka nje kwa majenereta yao badala ya gesi asilia inayopatikana hapa nchini!!
    Hii ndio Tanzania Inayojengwa na wenye MIOYO na kuliwa na wenye MENO!!!
     
Loading...