DC - Kasulu na RC - Kigoma hiyo fukuza fukuza ya wakulima kagera nkanda mmetumwa na nani?


A

Arovera

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
2,117
Likes
1,559
Points
280
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
2,117 1,559 280
Wakuu Salaam kwenu.
Bila kupoteza muda hao viongozi nao wanafanya mambo Rais anayokataa kila siku , wameingia kwenye michezo michafu ya kufukuza wakulima wanyonge bila huruma wala kuwaonesha mahali pa kwenda sasa najiuliza ni nani anawatuma kufanya hayo?
 
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
2,117
Likes
1,559
Points
280
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
2,117 1,559 280
Mmeyasikia maagizo ya Raisi lakini?
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,813
Likes
1,554
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,813 1,554 280
Subir aje akanushe....
 
C

chotera

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
1,421
Likes
2,160
Points
280
C

chotera

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
1,421 2,160 280
Hapa Kuna harufu ya kuharibia watu kazi.
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,813
Likes
1,554
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,813 1,554 280
BwanaMiti

BwanaMiti

Member
Joined
Jul 4, 2014
Messages
80
Likes
62
Points
25
BwanaMiti

BwanaMiti

Member
Joined Jul 4, 2014
80 62 25
Wakuu Salaam kwenu.
Bila kupoteza muda hao viongozi nao wanafanya mambo Rais anayokataa kila siku , wameingia kwenye michezo michafu ya kufukuza wakulima wanyonge bila huruma wala kuwaonesha mahali pa kwenda sasa najiuliza ni nani anawatuma kufanya hayo?
Wakulima wanafukuzwa katika maeneo gani mkuu???
 
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
2,117
Likes
1,559
Points
280
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
2,117 1,559 280
Subir tu utamsikia maana hata wale ma RC na DC wa mwanza nao walikuwa hivyo hivyo...
Wameambiwa wasiwafukuze machinga, wachimbaji na wakulima bila pakua na sehemu ya kuwapeleka
 
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
2,117
Likes
1,559
Points
280
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
2,117 1,559 280
Wakulima wanafukuzwa katika maeneo gani mkuu???
Eneo moja la kagera nkanda huko Kasulu Kigoma jamaa wanawatimua wakulima kama wakimbizi ndani ya nchi yao
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,813
Likes
1,554
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,813 1,554 280
Wameambiwa wasiwafukuze machinga, wachimbaji na wakulima bila pakua na sehemu ya kuwapeleka
Teteteteteteeee ..Rafiki changa la macho hilo ngoja uchaguzi mdogo upite uone uhalisia wa viongozi wetu....ooohooooo!!!
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,685
Likes
7,893
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,685 7,893 280
nadhani wamechoka kutumikia nafasi zao, Mh aliwaamini wao wanamuangusha
 
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
1,326
Likes
492
Points
180
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
1,326 492 180
Tangulini kagera nkada ikawa ardhi ya kilimo? Hujui kua mnalima kimakosa pale lile eneo limetengwa kama pori la akiba kwa nijuavyo mimi sema wakazi wa kasulu mjini ,muyovozi ,makere,na wakimbizi wa nyarugusu mwalitumia kinyume na sheria ila vijana wa 825 kj wako makini sana hapo kupokea amri za wakuu .Usithubutu kupambana nao

Sent from mTalk using microsoft lumia 950xl
 

Forum statistics

Threads 1,275,227
Members 490,947
Posts 30,536,187