DC Kasesela: Napendekeza kuwa 10% ya michango ya harusi na vyakula vinavyobaki wapewe watu wasiojiweza

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,112
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,112 2,000
Mkuu wa wilaya ya Iringa mjini mh Kasesela amependekeza kuwa asilimia 10 ya michango ya harusi iwe inawekwa pembeni maalum kuwasaidia wasio na uwezo.
Kadhalika chakula kitakachobaki kwenye bufee kiwe kinapelekwa kwa watu wenye uhitaji kwani haipendezi kutupa chakula wakati wengine wana njaa.

DC Kasesela aliyasema hayo alipowatembelea watu wenye shida mbali mbali katika kitongoji cha Kihesa manispaa ya Iringa.

Source ITV
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
9,579
Points
2,000

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
9,579 2,000
Mkuu wa wilaya ya Iringa mjini mh Kasesela amependekeza kuwa asilimia 10 ya michango ya harusi iwe inawekwa pembeni maalum kuwasaidia wasio na uwezo.
Kadhalika chakula kitakachobaki kwenye bufee kiwe kinapelekwa kwa watu wenye uhitaji kwani haipendezi kutupa chakula wakati wengine wana njaa.

DC Kasesela aliyasema hayo alipowatembelea watu wenye shida mbali mbali katika kitongoji cha Kihesa manispaa ya Iringa.

Source ITV
agree 101%.
for once ametoa pointi ya maana!
 

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,469
Points
2,000

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,469 2,000
Mwalimu mmoja alitufundisha juu ya utopian socialists, na hapo ndipo utamjua mtawala au kiongozi ni yupi!
Kuongoza kwa mfano ni kutoa 10% ya mshara wako na kuwasaidia hao wahusika then utaona jinsi watu watakavyofuata kwa kuchangia pia.
Vision sahihi ya kuondoa matatizo haya ni kulipa kodi, na zoezi la kodi daima linafanikiwa pale mkusanyaji na mlipaji wanapokuwa na mtazamo wa pamoja kivitendo na kifikra.
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
5,849
Points
2,000

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
5,849 2,000
Mkuu wa wilaya ya Iringa mjini mh Kasesela amependekeza kuwa asilimia 10 ya michango ya harusi iwe inawekwa pembeni maalum kuwasaidia wasio na uwezo.
Kadhalika chakula kitakachobaki kwenye bufee kiwe kinapelekwa kwa watu wenye uhitaji kwani haipendezi kutupa chakula wakati wengine wana njaa.
DC Kasesela aliyasema hayo alipowatembelea watu wenye shida mbali mbali katika kitongoji cha Kihesa manispaa ya Iringa.
Source ITV
Kwahiyo DC atakuwa akipita kwenye harusi kukusanya makombo na kuwapa wasiojiweza! Dharau.
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
2,833
Points
2,000

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
2,833 2,000
Anaweza kumuagiza mbunge asimamie hilo!
Yaani amuagize Mchungaji Peter Msigwa asimamie hilo zoezi! Kasesela hana ubavu wa kumpelekesha mtu ambaye mkuu wake wa Mkoa mwenyewe anamgwaya! Kile kichwa kiko vizuri sana kwenye kujenga hoja. Na hilo wazo pia ni la hovyo tu.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,112
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,112 2,000
Yaani amuagize Mchungaji Peter Msigwa asimamie hilo zoezi! Kasesela hana ubavu wa kumpelekesha mtu ambaye mkuu wake wa Mkoa mwenyewe anamgwaya! Kile kichwa kiko vizuri sana kwenye kujenga hoja. Na hilo wazo pia ni la hovyo tu.
Hahahaa....... Mchungaji Msigwa atapata fursa ya kuhudhuria kila mnuso!
 

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
3,006
Points
2,000

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
3,006 2,000
Kina nani wanatupa chakula harusini..., au anamaanisha makombo ndio wapewe wasiojiweza..., na hizo food poisoning watakazopata wakati hawana hata BIMA ???

Pili Harusi siku hizi kuna mpishi keshapima kabisa plates ngapi kwa watu wangapi.., zikipungua yupo radhi afiche ili apeleke akale na wafanyakazi wake.., hapo bado wanakamati hawajafanya uroho wao..., By the way hata hao wenye harusi sio kwamba wanajiweza bali watu wanachanga ili waende outing na kula kile walichochanga to the fullest
 

Forum statistics

Threads 1,388,881
Members 527,817
Posts 34,013,053
Top