DC Iringa Mjini, Richard Kasesela amelazimika kuomba radhi kwa umma baada ya kutoa taarifa feki ya kifo cha Dr. Salim Ahmed Salim

MakinikiA

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2017
Messages
2,044
Points
2,000

MakinikiA

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2017
2,044 2,000

Mkuu wa Wilaya ya Iringa Mjini Richard Kasesela, amelazimika kuomba radhi kwa umma, baada ya kusambaza taarifa za uongo juu ya kufariki kwa Waziri Mkuu Mstaafu wa Tanzania Dkt. Salim Ahmed Salim.

Loading...
Hapo jana usiku Kasesela alichapisha taarifa kwenye mtandao wa Twitter, ukieleza kutokea kwa kifo cha aliyekuwa Waziri Mkuu Mstaafu, Dkt. Salim zilizodai kuwa mauti hayo yamemfika akiwa nchini Uingereza, ambapo baadae alizikanusha.

"Kwa dhati naomba nimuombe radhi, Dr. Salim Ahmed Salim na kwa sasa bado yuko na anaendelea na matibabu nchini Uingereza nimeongea na familia, ni bahati mbaya sana chanzo kilichonipa habari hakikuwa sahihi, ninaomba radhi kwa familia na Watanzania kwa ujumla."ameandika Kasesela.
Mapema jana Rais wa Jamhuri ya Watu wa China, Xi Jinping alimtunuku Waziri Mkuu huyo mstaafu wa Tanzania Dkt Salim, kuwa miongoni mwa watu waliosaidia nchi hiyo kurejeshwa kwenye Jumuiya ya Umoja wa Mataifa.
 

pappilon

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
2,981
Points
2,000

pappilon

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
2,981 2,000
"Kwa dhati naomba nimuombe radhi, Dr. Salim Ahmed Salim na kwa sasa bado yuko na anaendelea na matibabu nchini Uingereza nimeongea na familia"

Ulishindwa kuongea na familia ili kupata uhakika kabla huja_tweet......BWEGE
 

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
5,125
Points
2,000

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
5,125 2,000
Tatizo la shetani wa kifo huwaga hana siri. Hupenda kuvujisha siri ya kifo cha mtu hasa siku zake zikikarbia ukingoni kwa kuwa yeye tayari huwa ana ratiba kamili.

Husambaza taarifa hizo kupitia ndoto, ziwe za usiku au za mchana.

Taarifa hizo 90% huwa zinanatokeo chanya.
Ref: faarifa za mapema za kifo cha King majuto, hasi mwenyewe zilimfikia na kuzikanusha.

Sasa na hizi, muda ndiyo mwalimu mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,391,187
Members 528,375
Posts 34,075,791
Top