DC Hapi atoa zawadi za Xmass kwa watumishi wa ngazi ya chini Kinondoni

Egnecious

JF-Expert Member
Jul 8, 2015
871
1,000
Mkuu wa Wilaya ya Kinondoni Mh. Ally Hapi leo ametoa zawadi ya mchele, nyama, mafuta ya kupikia na maharagwe kwa watumishi wa ngazi za chini wakiwemo madereva, makarani na wahudumu kama shukrani ya utumishi wao katika mwaka huu unaoisha wa 2016 na sikukuu za Xmas na Mwaka mpya ujao.

"Mimi na Mkurugenzi tunawashukuru sana kwa utumishi wenu kwa kipindi chote tangu tulipoteuliwa kuja hapa, hasa nyinyi wafanyakazi wa ngazi za chini. Bila nyinyi tusingefanikiwa. Mna mchango mkubwa katika kuifikisha Kinondoni hapa ilipo sasa. Endeleeni na moyo huo wa upendo. Mungu awabariki sana."

Alisema Mkuu wa Wilaya.
1482516104302.jpg

1482516140130.jpg
 

sily

JF-Expert Member
Feb 20, 2013
922
1,000
Mkuu wa Wilaya ya Kinondoni Mh. Ally Hapi leo ametoa zawadi ya mchele, nyama, mafuta ya kupikia na maharagwe kwa watumishi wa ngazi za chini wakiwemo madereva, makarani na wahudumu kama shukrani ya utumishi wao katika mwaka huu unaoisha wa 2016 na sikukuu za Xmas na Mwaka mpya ujao.

"Mimi na Mkurugenzi tunawashukuru sana kwa utumishi wenu kwa kipindi chote tangu tulipoteuliwa kuja hapa, hasa nyinyi wafanyakazi wa ngazi za chini. Bila nyinyi tusingefanikiwa. Mna mchango mkubwa katika kuifikisha Kinondoni hapa ilipo sasa. Endeleeni na moyo huo wa upendo. Mungu awabariki sana."

Alisema Mkuu wa Wilaya.
View attachment 449718
View attachment 449719
Ni jambo jema...je katoa mfukoni mwake?
 

sily

JF-Expert Member
Feb 20, 2013
922
1,000
M
Harufu kali ya rushwa!!!!!
Isipokuwa ikikutikana kwenye mwongozo wa majukumu yake ikiungwa mkono na budget
Manake kwa hali ya uchumi ilivyo haiwezekani Mh.akatoa mfukoni kwake.
 

Ndebile

JF-Expert Member
Sep 14, 2011
5,137
2,000
Hongera sana kijana, kwa miaka yangu ya utumishi wa umma sijawahi kuona! Huu utaratibu kwenye NGO za madhehebu ya dini sawa ila serikalini sidhani,
 

bushland

JF-Expert Member
Mar 6, 2015
7,029
2,000
Mkuu wa Wilaya ya Kinondoni Mh. Ally Hapi leo ametoa zawadi ya mchele, nyama, mafuta ya kupikia na maharagwe kwa watumishi wa ngazi za chini wakiwemo madereva, makarani na wahudumu kama shukrani ya utumishi wao katika mwaka huu unaoisha wa 2016 na sikukuu za Xmas na Mwaka mpya ujao.

"Mimi na Mkurugenzi tunawashukuru sana kwa utumishi wenu kwa kipindi chote tangu tulipoteuliwa kuja hapa, hasa nyinyi wafanyakazi wa ngazi za chini. Bila nyinyi tusingefanikiwa. Mna mchango mkubwa katika kuifikisha Kinondoni hapa ilipo sasa. Endeleeni na moyo huo wa upendo. Mungu awabariki sana."

Alisema Mkuu wa Wilaya.
View attachment 449718
View attachment 449719
Hii Ni hatar, mi sipokei
 

delusions

JF-Expert Member
Jan 11, 2013
5,010
2,000
Huyu ndo alienda pale palestina sinza kufanya ziara ya kushtukiza alfajiri ha ha ha ha
 

64gb

JF-Expert Member
Sep 24, 2013
1,231
2,000
:) :) kwahyo akaita na waandishi wa habari kabisa, duuuuh Santa wa kibongo hatari
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom