DC Hapi afungua mashindano ya klabu bingwa Taifa ya ndondi

Egnecious

JF-Expert Member
Jul 8, 2015
873
1,000
DC.HAPI AFUNGUA MASHINDANO YA KLABU BINGWA TAIFA YA NDONDI -

Mkuu Wa wilaya Ya Kinondoni Mheshimiwa Ally S Hapi (Mgeni Rasmi) Leo amefungua Mashindano ya Klabu Bingwa Ya Taifa ya Masumbwi Yanayofanyika Viwanja Ya Wazi Vya Tanganyika Perkas Kawe Leo.

Imeshirikisha Vilabu 18 Toka Mikoa Mbalimbali na Timu Toka Majeshi Jeshi la wananchi, Magereza, Polisi, na Vilabu Toka Mkoa wa Dar.

1476027728401.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom