DC Betty Mkwassa (CCM) amewaagiza wanawake kuwanyima unyumba Waune zao!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DC Betty Mkwassa (CCM) amewaagiza wanawake kuwanyima unyumba Waune zao!!!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwamakula, Apr 5, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,891
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Betty amewambia akina mama wa kijiji cha Tinai Tarafa ya Mundemu Bahi kuwa wanatakiwa kuwanyima unyumba waume zao kama njia moja wapo ya uzazi wa mpango .

    Hata hivyo njia hiyo inapingwa vikali na wizara ya afya.

    Source: mwananchi pg 18
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zidumu fikra potofu za ccm,.................................
     
  3. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,891
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Betty Mkwassa
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,474
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Wakinyimwa si ndio wanatafuta vibinti mtaani kisha HIV!ndio maana mume wake muda wote yupo dar na team za mpira!
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,010
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Wakiwanyima mwisho wake ni upi? Waende nje? Uko Bahi, Mkwasa yupo Dar!!Tafakari Betty chukua hatua!!!
     
  6. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu mwanamke sijui alipewa hiyo nafasi kwa kuangalia vigezo gani. Hivi majuzi aliamuru diwani awekwe rumande kwa kuchelewa kwenye kikao;

    DC amsweka rumande diwani


    Chanzo: DC amsweka rumande diwani
     
  7. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio viongozi wetu hao, ila atambue kuwanyima tu haisadii kwani wapo wengi tu nje waosubiria kuingia ndani ya hiyo ajira, awashauri kutumia njia nyingine kwani zipo nyingi tu kama vile za asili. Je na wanaume wakigoma itakuwajeeeeee!!!!!!!!!
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yeye anamnyima boni pia sio??
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,684
    Likes Received: 28,586
    Trophy Points: 280
    hawa makada wa CCM wanaongoza kwa ku-suggest layman solutions.
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    atawapa yeye.
     
  11. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,553
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 280
    Hopefully YES! Kwa sababu naye DC ni mkazi wa Bahi, ni mkakati wa kiwilaya
     
  12. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Yeye si ameachika??hajui umuhimu wa ndoa, anawadanganya wenzake..Chezea ndoa wewe!!!
     
  13. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    [TABLE="class: images_table"]
    [TR]
    [TD]ymtanga.blogspot.com[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][​IMG]

    [/TD]
    [TD][​IMG]

    [/TD]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [TD][​IMG]
    Edward Ngoyai Lowass
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  14. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,016
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo amepata u DC baada ya kutembeza u.c.h.i wake kwa huyu? Ndiyo maana yule kocha wa Twiga Stars ameammua kuishi kivyake
     
  15. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    sera ya kunyima mume unyumba ni sera ya ccm kwani hata sofia simba aliwambia uwt kuwa kama waume zenu hawapigii kura ccm wanyime unyumba !!!! Baadaye akanukuliwa na gazeti la raia mwema yeye mwentewe akaseme alikuwa nyumba ndogo ya kitwana kondo. Wakati huo huo mtoto wa sophia simba aliye mzaa katika harakati hizo aliruka geti la shule y loleza mbeya na kwenda kufanya ukahaba , mkuu wa shule alipo mufukuza shule , sophia simba akamusjinikiza waziri elimu kipindi hicho jumanne magembe
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Akiwa kama mwanamke sijui kama anajua analolisema.....
     
  17. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyu mama ni shangingi. Anatangaza kuhalalisha ufuska. Mtanfazaji na UDC wapi na wapi
     
  18. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 689
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hivi mumeo bado ni kocha wa timu ya wanawake bado??
     
  19. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,347
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Aaaahhhhhhhhhhhhhh!!!!!

    My Wife akininyima UNYUMBA nahamia kwa RC BETTY MKWASSA, ajiandae kunipa yeye kwani ni haki yangu!!!!!

    Anafanya masihala huyu kama ameishiwa na sera si anyamaze tu, kwani amelazimishwa kuongea na kutoa PUMBA hizo.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  20. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii picha hapa ina-uhusiano gani na mada. Au umechanganya madesa!!!
     
Loading...