DC BABATI AWAKABIDHI VIJANA PIKI PIKI 11 ZA MKOPO NAFUU

John Walter

Member
Aug 14, 2017
44
125
Na John Walter-Babati
Katika jitihada za serikali kuendelea kumaliza wimbi la vijana wenye ukosefu wa ajira,Mkuu wa wilaya ya Babati Elizabeth Kitundu amekabidhi piki piki 11 kwa vijana 11 ikiwa ni mkopo wa masharti nafuu kutoka Mabadiliko Saccos ili kuwasaidia kuwanua kiuchumi ambapo kila siku atahitajika kurejesha shilingi 7,500.
 

Ramo

JF-Expert Member
Aug 30, 2018
1,411
2,000
Hongera sana DC....Na wengine wafanye kama ulivyo Fanya.
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
14,352
2,000
Mkuu wa wilaya ya Babati Elizabeth Kitundu amekabidhi piki piki 11 kwa vijana 11 ikiwa ni mkopo wa masharti nafuu kutoka Mabadiliko Saccos ili kuwasaidia kuwanua kiuchumi ambapo kila siku atahitajika kurejesha shilingi 7,500.
  • Kwa miaka mingapi?
  • Vijana 11 kati ya wangapi wapiopo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom