Dayna Nyange ft Davido ni ngoma kali na watu hawana time nayo

Kajeba

JF-Expert Member
Oct 15, 2020
496
1,000
Hii nchi inaongoza kwa unafiki, hii ngoma imetoka mmekaa kimya, hamsemi wala hamsikilizi

Kuna watu wanasikiliza mziki kwa majina ya wasani. Dayna Ft Davido ELO ni ngoma kali sana na hii ni miongoni mwa collabo bora ambazo Davido amewahi kufanya na wabongo

 

rr3

JF-Expert Member
Mar 19, 2015
2,901
2,000
Marketing..... Management... Fan base..... Na kwa solo la Sasa usitoe nyimbo Kali Kama ile bila kujipanga kwa makiki na vibwanga ili atleast itembee kidogo then public ipick from there
 

Regent

JF-Expert Member
Oct 9, 2020
2,267
2,000
Wanaoji Brand munaita Kiki ndio atajua hajui

Wanaosikilizwa hawajaamka usingizini tu wakasikilizwa wame Hustle...kuna tofauti kati ya Kujua kuimba na Kufanya Biashara
 
  • Thanks
Reactions: Jeh

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
3,614
2,000
Hii nchi inaongoza kwa unafiki, hii ngoma imetoka mmekaa kimya, hamsemi wala hamsikilizi

kuna watu wanasikiliza mziki kwa majina ya wasani
Dayna Ft Davido ELO ni ngoma kali sana na hii ni miongoni mwa collabo bora ambazo Davido amewahi kufanya na wabongo
Nyimbo ya kawaida sana,
Sio club banger hata kidogo,ilibidi afanye korabo sio Na Nigeria,angeenda USA akapiga na Liana,Jay-Z, la lil Kim,au au na mwanamziki yoyote wa USA,hizi korabo na wanaija tumeishazizoea,
Sasa kama ni mwendo wa kuigana hakuna tija,Mond kafanya kolabo na Koffi,asubuh yake Bandy nae kafanya !huku ni kukurupuka,
Nenda kacheki song Aye Kati ya Koffi na gaz fabrigous uone kitu kilivyo
 

Darmian

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
13,177
2,000
Nyimbo ya kawaida sana,
Sio club banger hata kidogo,ilibidi afanye korabo sio Na Nigeria,angeenda USA akapiga na Liana,Jay-Z, la lil Kim,au au na mwanamziki yoyote wa USA,hizi korabo na wanaija tumeishazizoea,
Sasa kama ni mwendo wa kuigana hakuna tija,Mond kafanya kolabo na Koffi,asubuh yake Bandy nae kafanya !huku ni kukurupuka,
Nenda kacheki song Aye Kati ya Koffi na gaz fabrigous uone kitu kilivyo
Liana???..msanii mpya huko USA nini?

Ololooooo...
 

Biboz

JF-Expert Member
Jun 4, 2019
242
250
Nyimbo ya kawaida sana,
Sio club banger hata kidogo,ilibidi afanye korabo sio Na Nigeria,angeenda USA akapiga na Liana,Jay-Z, la lil Kim,au au na mwanamziki yoyote wa USA,hizi korabo na wanaija tumeishazizoea,
Sasa kama ni mwendo wa kuigana hakuna tija,Mond kafanya kolabo na Koffi,asubuh yake Bandy nae kafanya !huku ni kukurupuka,
Nenda kacheki song Aye Kati ya Koffi na gaz fabrigous uone kitu kilivyo
Liana+korabo = Aisee
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
31,604
2,000
Hii nchi inaongoza kwa unafiki, hii ngoma imetoka mmekaa kimya, hamsemi wala hamsikilizi

kuna watu wanasikiliza mziki kwa majina ya wasani
Dayna Ft Davido ELO ni ngoma kali sana na hii ni miongoni mwa collabo bora ambazo Davido amewahi kufanya na wabongo
Kama kali kwako usilazimishe iwe kali kwa wengine
Nivute kwako bado itaendelea kuwa classic ya Dayna kwangu...
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
18,269
2,000
Sasa hivi watu hawasikilizi tu Muziki, wanaangalia ni ngoma ya nani ?

Muziki umejaa chuki na unafiki na wanaoongoza kujenga chuki ndio wanajifanya kuhamasisha uzalendo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom