Day to approach a girl


Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
Guys do you know what day is the best day to approach a girl.It's April fools day,Why you ask.If she refuses you tell her 'fooled you fool' if she accepts then its your lucky day.Cheers
 
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
307
Likes
2
Points
0
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
307 2 0
Guys do you know what day is the best day to approach a girl.It's April fools day,Why you ask.If she refuses you tell her 'fooled you fool' if she accepts then its your lucky day.Cheers
No sir, It's AIDS Day today!!
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,465
Likes
1,524
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,465 1,524 280
uko sawa mnoooooo!!, miss pirate. Wabongo muda wote tunafikiria ngono!!!!, tumelogwa?????????????????!!!!!!!!!!!!!!
ngono is what makes bongo go round!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
i think he knows is AIDS day today...
lakini si lazima kila mtu aanzishe thread kuhusu AIDS...
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
i think he knows is AIDS day today...
lakini si lazima kila mtu aanzishe thread kuhusu AIDS...
So true Afrodenzi.




Uko sawa mnoooooo!!, miss pirate. Wabongo muda wote tunafikiria ngono!!!!, tumelogwa?????????????????!!!!!!!!!!!!!!
Nadhani hujaona thread ya m2 nyuma hapo kidogo anasaka majimama.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Guys do you know what day is the best day to approach a girl.It's April fools day,Why you ask.If she refuses you tell her 'fooled you fool' if she accepts then its your lucky day.Cheers
inaonesha hujiamini.
kwa hiyo ukimuona mrembo anapita na hujui utampataje tena,utasubiri hadi april fool ndo ukamtafute.
jiamini baba kila siku ni siku nzuri,kila saa ni saa nzuri na kila sehemu ni sehemu nzuri cha msingi kujiamini tu.
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
inaonesha hujiamini.
kwa hiyo ukimuona mrembo anapita na hujui utampataje tena,utasubiri hadi april fool ndo ukamtafute.
jiamini baba kila siku ni siku nzuri,kila saa ni saa nzuri na kila sehemu ni sehemu nzuri cha msingi kujiamini tu.
Sometimes well you just have to wait for April fools.Cause you may end up slapped and taking more insults than sand in a beach.Trust me girl i've seen it.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Sometimes well you just have to wait for April fools.Cause you may end up slapped and taking more insults than sand in a beach.Trust me girl i've seen it.
unaona sasa,kubali kwamba hujiamini ili nipate sbb ya kukuruhusu usubiri april fool ambayo pia unaweza kuishia na vibao na matusi vilevile.
NARUDIA:jiamini baba!
 
Anfaal

Anfaal

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
1,157
Likes
7
Points
0
Anfaal

Anfaal

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
1,157 7 0
Guys do you know what day is the best day to approach a girl.It's April fools day,Why you ask.If she refuses you tell her 'fooled you fool' if she accepts then its your lucky day.Cheers
Inategemea na mtu mwenyewe, wengine ni mwisho wa mwezi
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
unaona sasa,kubali kwamba hujiamini ili nipate sbb ya kukuruhusu usubiri april fool ambayo pia unaweza kuishia na vibao na matusi vilevile.
NARUDIA:jiamini baba!
Thanx for the advice gal,though I was kind of joking.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,465
Likes
1,524
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,465 1,524 280
Thanx for the advice gal,though I was kind of joking.
it was one hell of a joke but in a wrong place.....hapa ni mahusiano na mapenzi whatever you write people takes it seriously
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
i think he knows is AIDS day today...
lakini si lazima kila mtu aanzishe thread kuhusu AIDS...
Wabongo lazima ku-copy............wewe ukianzisha biashara
ya kuuza samaki, sijui taxi bubu na mie humohumo ..........hahah
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
Wabongo lazima ku-copy............wewe ukianzisha biashara
ya kuuza samaki, sijui taxi bubu na mie humohumo ..........hahah
Cjakupata!!??
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
Wabongo lazima ku-copy............wewe ukianzisha biashara
ya kuuza samaki, sijui taxi bubu na mie humohumo ..........hahah
ahhhh bwana ae ...mi yamenichosa ndo maana hatuendelei kabisa....
utakuta kwente st. moja kuna maduka sita....
kama mmoja akifungua duka, mweingine kinyozi, mwinginw Dobi...etc..
kwani kunashidagani??
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
anaelezea jinsi wa Bongo walivyozoea ku copy vtu.....
ndo maana kuna waheshimiwa hapo awali hawakufurahia we ulivyo anzisha hii thread....
walitaka uandike mambo ya AIDS .........
hope umenielewa kidogo...
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
anaelezea jinsi wa Bongo walivyozoea ku copy vtu.....
ndo maana kuna waheshimiwa hapo awali hawakufurahia we ulivyo anzisha hii thread....
walitaka uandike mambo ya AIDS .........
hope umenielewa kidogo...
Yeah nimeelewa,but it's just like what u said.Niliona kujaza page nzima ya mahusiano na AIDS KILL AIDS KILL AIDS KILL sio issue.sorry kama nimewakwaza.
 
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
1,375
Likes
164
Points
160
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
1,375 164 160
:A S crown-1:
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
Yeah nimeelewa,but it's just like what u said.Niliona kujaza page nzima ya mahusiano na AIDS KILL AIDS KILL AIDS KILL sio issue.sorry kama nimewakwaza.
hujatukwaza kabisa mkuu..
ni opinion tu za watu...
mambo madogo tu haya...
 

Forum statistics

Threads 1,238,977
Members 476,289
Posts 29,338,591