Dawasco Yamwomba Radhi Dr. Mwakyembe


L

LazaroSMtindi

Senior Member
Joined
May 6, 2008
Messages
101
Likes
1
Points
0
L

LazaroSMtindi

Senior Member
Joined May 6, 2008
101 1 0
Katika kipindi cha Bunge leo jioni mjini Dodoma, DAWASCO kupitia Wizara ya Maji na Umwagiliaji, imemwomba radhi Mbunge wa Kyela Dk. Harrison Mwakyembe kwa kumtangaza kuwa alijiunganishia maji kinyume cha sheria, kitu ambacho hakikuwa cha kweli. Tamko hilo la Wizara lilikuja baada ya Mbunge wa Kilindi, Beatrice Shellukindo, kuishutumu vikali DAWASCO kwenye kikao cha ahsubuhi cha Bunge kwa kujiingiza katika siasa na kuwazulia watu kashfa. Shellukindo, ambaye aliwahi kuwa Mbunge wa Bunge la Afrika ya Mashariki pamoja na Dk.Mwakyembe, aliishutumu DAWASCO kwa kutumiwa na kuchafua jina la Dk. Mwakyembe aliyekuwa Mwenyekiti wa Kamati ya Richmond iliyofanya maamuzi ya kihistoria Tanzania na kusababisha Lowassa kujiuzulu. Lazaros
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Sitaki kuamini hili.. tulipiga kelele hapa watu wakatuona tuna wazimu....!
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Katika kipindi cha Bunge leo jioni mjini Dodoma, DAWASCO kupitia Wizara ya Maji na Umwagiliaji, imemwomba radhi Mbunge wa Kyela Dk. Harrison Mwakyembe kwa kumtangaza kuwa alijiunganishia maji kinyume cha sheria, kitu ambacho hakikuwa cha kweli.
Hawa mafisadi wasipokemewa na kuchukuliwa hatua za kisheria, watatusumbua sana hili taifa, yaani sasa wameingia hata kwenye maji tena?

Je next wataibukia wapi hawa? Shujaaa wa taifa Mwakyembe akaibe maji? Yaani hawa mafisadi wameishiwa hoja kama kina flani humu ndani?
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
..na wengine humu humu wakakurupuka kumwita Dr Mwakyembe fisadi. Sijasahau!
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
na wengine humu humu wakakurupuka kumwita Dr Mwakyembe fisadi. Sijasahau!
I know.....duh.!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
and they will never come out and admit they were overzealous.
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
Kwa mtaji huu CCM sasa ni sawa na kichaka, kilicho stawi kwa ukijani mbichi, karibu na stand isiyo na Choo.

Kila ajisikiaye haja aenda huko. Uoza, Harufu kali, Mainzi na kila aina ya kinyaa ndo kwao.

Wote ndani ya CCM wanaupenda ukijani, lakini hawakipendi kabisa kiupacho ukijani kichaka chao, yaani mashonde yanukayo.
Dawa ni kufunga pua na midomo na kujitoma na majembe surululu na nyengo na kuusafisha uchafu wote, zaidi kung'olea mbali kichaka kile na mahali pake kuchimba choo na kisha kujenga tabia ya kukitumia.

Haya, shauri yenu wenyewe, Mbolea ikizidi sana kichaka kitaungua.
 
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,912
Likes
8,197
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,912 8,197 280
Kwa mtaji huu CCM sasa ni sawa na kichaka, kilicho stawi kwa ukijani mbichi, karibu na stand isiyo na Choo.

Kila ajisikiaye haja aenda huko. Uoza, Harufu kali, Mainzi na kila aina ya kinyaa ndo kwao.

Wote ndani ya CCM wanaupenda ukijani, lakini hawakipendi kabisa kiupacho ukijani kichaka chao, yaani mashonde yanukayo.
Dawa ni kufunga pua na midomo na kujitoma na majembe surululu na nyengo na kuusafisha uchafu wote, zaidi kung'olea mbali kichaka kile na mahali pake kuchimba choo na kisha kujenga tabia ya kukitumia.

Haya, shauri yenu wenyewe, Mbolea ikizidi sana kichaka kitaungua.
Ha ha haa!! Lakini una hakika gani na hayo maneno in bold. Nijuavyo mimi ni hiyo harufu ya uvundo ndio inaowavuta makada kwani bila kufanya hivyo watagangaje njaa yao.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Pole Dr Mwakyembe kwa kudhalilishwa....mimi kwangu wewe bado ni shujaa sana tu tena sana
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Nafikiri in the wake ya Dawasco kuomba radhi, ni clear hapa nani hasa aliyedhalilishwa!
 
K

Kungurumweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
317
Likes
33
Points
0
K

Kungurumweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
317 33 0
In fact, Dr.Mwakyembe is the hero!
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,526
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,526 280
Aisee MDELA-WA MADILU UMERUDI kamanda, aisee karibu sana Kamanda, kijiwe kiliukumiss sana hapa, ilikuwaje mzee ukapotea?. naona sasa kijiwe kinazidi kukamilika maana kumbe makamanda hawakutekwa kumbe walikuwa chimbo wanatafakari stratergy za kuumaliza uadui
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,142
Likes
1,568
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,142 1,568 280
Katika kipindi cha Bunge leo jioni mjini Dodoma, DAWASCO kupitia Wizara ya Maji na Umwagiliaji, imemwomba radhi Mbunge wa Kyela Dk. Harrison Mwakyembe kwa kumtangaza kuwa alijiunganishia maji kinyume cha sheria, kitu ambacho hakikuwa cha kweli. Tamko hilo la Wizara lilikuja baada ya Mbunge wa Kilindi, Beatrice Shellukindo, kuishutumu vikali DAWASCO kwenye kikao cha ahsubuhi cha Bunge kwa kujiingiza katika siasa na kuwazulia watu kashfa. Shellukindo, ambaye aliwahi kuwa Mbunge wa Bunge la Afrika ya Mashariki pamoja na Dk.Mwakyembe, aliishutumu DAWASCO kwa kutumiwa na kuchafua jina la Dk. Mwakyembe aliyekuwa Mwenyekiti wa Kamati ya Richmond iliyofanya maamuzi ya kihistoria Tanzania na kusababisha Lowassa kujiuzulu. Lazaros

Namna waliyoitumia kuomba radhi bado haijaniridhisha, inamaana bila Mhe.Beatrice Shellukindo, Mbunge wa Kilindi, kuwawakia wasinge omba radhi. Pia inaonyesha kwamba Wizara ilikuwa inatambua kitendo hiki kibaya ambacho DAWASCO ilikifanya ndiyo maana Mhe. waziri/Naibu waziri hata hakuhitaji muda wa kuwasiliana na wahusika bali alikuwa na jibu kwenye incha za vidole vyake. Ni mbaya sana.
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
Halafu nilisema yule Badra anatumiwa..........watu wakasema oooh unamuonea dada wa watu.................sasa kapata ajira mpya Tanesco baada ya kukamilisha kazi yake ya kuchafua watu akiwa DAWASCO...........

....I know Badra......haikuwa fair kwake kuingia ktk mchezo ule........ile tabia inamtafsiri vibaya sana....................anyway ndivyo waandishi wetu walivyo
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Mimi nadhani rekodi zimewekwa wazi... waongo watakaangwa tu hata kama sio leo lakini siku yao ipo...

Yupo mchangiaji makini amekuwa anatupeleka anavyotaka lakini sasa hivi mambo yanamwakia kwenye thread nyingine...

Kwa hiyo Tunashukuru Issue ya Dr. Mwakyembe na DAWASCO iko wazi, Issue ya Dr. Slaa na TBC1 iko wazi.

Muda si muda issue ya Dr. Masau na NSSF itakuwa wazi.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Walishamchafua Dr Mwakyembe na akachafuka, hiyo radhi wanayoiomba sasa hivi inaombwa wakati wengine walisham-judge Dr Mwakyembe kuwa ni miwizi wa maji, tena baada ya kuamua hivyo, hata huu msamaha ulioombwa hawatauona wala kuusikia, hivyo wataendelea kuamini kuwa mwakyembe ni mwizi wa maji
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Jana nimemtafuta sana kwa simu sikumpata, lakini nikawapata wabunge wenziwe walo karibu sana naye including Beatrice mwenyewe, wakaniambia this is big joke kwa sababu kwanza hiyo nyumba wala sio yake, amepewa tu hivi karibuni na serikali,

Mimi sikuiona topic yake hapa nasikia ilitolewa haraka sana, lakini nasikia kuna waliojkaanga sana kwenye hiyo topic kwa kumuhukumu bila facts zote, tena nasikia kuna hata wakulu flani hapa walihusika na hizo hukumu, lo! aibuuu!
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Jana nimemtafuta sana kwa simu sikumpata, lakini nikawapata wabunge wenziwe walo karibu sana naye including Beatrice mwenyewe, wakaniambia this is big joke kwa sababu kwanza hiyo nyumba wala sio yake, amepewa tu hivi karibuni na serikali,

Mimi sikuiona topic yake hapa nasikia ilitolewa haraka sana, lakini nasikia kuna waliojkaanga sana kwenye hiyo topic kwa kumuhukumu bila facts zote, tena nasikia kuna hata wakulu flani hapa walihusika na hizo hukumu, lo! aibuuu!
FMES,

Mimi pia nilimhukumu Dr. Mwakyembe kwa kufuata facts ambazo zilikuwepo. Hivyo ndivyo ambavyo tumekuwa tukifanya safari zote, kutumia facts zilizopo mpaka ukweli mwingine ukijulikana.

Wanaotakiwa kumwomba msamaha ni hao DAWASO ambao ndio walimtuhumu.

Mimi namfahamu vizuri huyu mheshimiwa ila pia sikuona shida kulaani hicho kitendo cha
kutumia maji bila kulipa. Hapa tunamlima nyani geledi. Tukianza kuangaliana usoni, tutapoteza mwelekeo.

Ni vizuri DAWASO wamemuomba msamaha ila sidhani kuna haja ya wana JF kumwomba msamaha kwa mambo ambayo watu tuliandika tukidhania ndio ukweli.

Kama ni hivyo basi hapa kila siku tutakuwa tunaomba msamaha maana kuna mambo mengi mno yameandikwa baadaye inakuja kuonekana ukweli hauko hivyo.

Tatizo la Tanzania hasa kwa vyombo vya serikali ni kukurupuka. Uhusiano wa DAWASO na Mwakyembe au Tanesco na mtu mwingine ni wa supplier na client. Inatakiwa kabla hata ya kufikia hatua ya kwenda magazetini au kukata huduma, wawe wamefanya mahojiano na mhusika. Mambo mengi yanaweza kutatulika kwa mazungumzo, sio muhimu wakati wote kutumia nguvu.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Mimi pia nilimhukumu Dr. Mwakyembe kwa kufuata facts ambazo zilikuwepo. Hivyo ndivyo ambavyo tumekuwa tukifanya safari zote, kutumia facts zilizopo mpaka ukweli mwingine ukijulikana.
Mkuu Mtanzania,

Heshima mbele mkuu, mimi skuiona hiyo topic, lakini ninashukuru kuwa umejitokeza kuwa ulikuwa ni mmoja wa waliokurupuka, sasa the right thing ni kuomba radhi kwa kukurupuka,

Hiyo excuse hapo juu, ni dhaifu sana kwa sababu tunapaswa kuwa na standards za kuwangalia viongozi wetu, kuna wasiostaili utafiti kabla ta kutoa hukumu na kuna ambao ni lazima kwanza tufanye utafiti kabla ya kurusha hukumu wanapotajwa,

Mimi kwa haraka haraka, viongozi kama Mwakyembe, Zitto, Dr. Slaaa, Mama Kilango, Seleli, Sendeka, Beatrice, Kaduma, hata siku moja siwezi kudandia treni bila kuwa na facts kwanza on them, mkuu hapa ulichemsha sasa dawa ni kuomba radhi tu kwa wana-forum wengine, lakini ninaheshimu kitendo chako cha kujitokeza mwenyewe!
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Mkuu Mtanzania,

Heshima mbele mkuu, mimi skuiona hiyo topic, lakini ninashukuru kuwa umejitokeza kuwa ulikuwa ni mmoja wa waliokurupuka, sasa the right thing ni kuomba radhi kwa kukurupuka,

Hiyo excuse hapo juu, ni dhaifu sana kwa sababu tunapaswa kuwa na standards za kuwangalia viongozi wetu, kuna wasiostaili utafiti kabla ta kutoa hukumu na kuna ambao ni lazima kwanza tufanye utafiti kabla ya kurusha hukumu wanapotajwa,

Mimi kwa haraka haraka, viongozi kama Mwakyembe, Zitto, Dr. Slaaa, Mama Kilango, Seleli, Sendeka, Beatrice, Kaduma, hata siku moja siwezi kudandia treni bila kuwa na facts kwanza on them, mkuu hapa ulichemsha sasa dawa ni kuomba radhi tu kwa wana-forum wengine, lakini ninaheshimu kitendo chako cha kujitokeza mwenyewe!
FMES,

Hata kusema watu walikurupuka ni makosa makubwa. Hiyo habari ilitolewa gazetini ikiripoti taarifa ya DAWASO na watu tukachangia. Ni facts zipi zaidi utazitaka hapo kabla ya kutoa comments zako?

Ukisema hivyo basi gazeti litaomba msamaha na watu wote waliochangia wataomba msamaha.

Sidhani kama hilo sahihi wala kwenye hili la Dr. Mwakyembe binafsi sioni sababu wala sina nia ya kumuomba msamaha mtu yeyote.

Hiyo habari ilitoka idara ya serikali wala haikuandikwa kama udaku.

Wanaotakiwa kumwomba msamaha Mwakyembe ni hao waliotoa hiyo taarifa na wala sio watu ambao walitoa comments zao wakijua hiyo habari ni sahihi.

Pia bahati mbaya mimi sina list ya watu ambao naamini ni wasafi mno kiasi kwamba kukitokea kashfa zao naweza kushangaa au kushindwa kuchangia. Wanaweza kuwa wamefanya jambo moja ama lingine la maana na wanapongezwa kwa hilo lakini kama kuna jambo ambalo litaonekana wamefanya tofauti tutawalima pia bila kuangalia majina yao.
 

Forum statistics

Threads 1,237,120
Members 475,401
Posts 29,278,933