Dawasco wana akili timamu???kweli


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
Mteja bill yako ya nov 2010 a/c 00000000 ni 34,000 unadaiwa jumla ya sh 84,000 tafdhali lipa deni lako dawasco kupitia nmb;acb#######

jamani embu tuambieni wapendwa nina miezi 3 wamekata maji na mpaka sasa nadaiwa 84,000 sasa mwezi wa tatu natumiwa hito bill mpaka naogopa hawa jamaa wana akili kweli na kwa mtaji huu wanalipa wangapi pesa hewa au ndio milo ya watu guys soma mita yako ndio ulipe huku kimara wanawalitesa kweli
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Tunafanya kazikwa uzoefu! poleee eeeh.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,908
Likes
4,388
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,908 4,388 280
dawasco ni kero kama tanesco
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Mteja bill yako ya nov 2010 a/c 00000000 ni 34,000 unadaiwa jumla ya sh 84,000 tafdhali lipa deni lako dawasco kupitia nmb;acb#######

jamani embu tuambieni wapendwa nina miezi 3 wamekata maji na mpaka sasa nadaiwa 84,000 sasa mwezi wa tatu natumiwa hito bill mpaka naogopa hawa jamaa wana akili kweli na kwa mtaji huu wanalipa wangapi pesa hewa au ndio milo ya watu guys soma mita yako ndio ulipe huku kimara wanawalitesa kweli
Kuletwa bill siyo lazima ulipie hicho kiasi. Nenda kaweleze ofisini kwao pale Kimara na nina imani watakusikiliza na utalipa kile unachostahili kulipa.

Ikishindikana lete hapa jamvini tujadili
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Hawa ni wezi tu!
 

Forum statistics

Threads 1,235,763
Members 474,742
Posts 29,234,544