DAWASCO special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na ushauri


D

DAWASA

Verified Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
104
Likes
63
Points
45
D

DAWASA

Verified Member
Joined Oct 7, 2010
104 63 45
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu yaliyo Jijini Dar es salaam , miji ya Kibaha na Bagamoyo Mkoani pwani. DAWASCO inapokea maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki kwa haraka zaidi.

Ndugu wana jukwaa, DAWASCO inajipambanua kwa kusimamia maadili ,kutoa huduma iliyotukuka pamoja na kuhakikisha huduma ya Maji inapatikana kwa kila mwananchi.

Kama kutatokea kuharibika kwa bomba, wizi wa Maji, umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: DAWASCO - Welcome to new site
2. Kupitia mitandao yetu ya kijamii ikiwa ni pamoja na Twitter|DawascoOfficial..Facebook|DawascoOfficial ...Instagram|DawascoOfficial
3. Kwa mwananchiposta ; Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu
DAWASCO
P. O. Box 5340
Sokoine Drive
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu huduma kwa wateja dawasco
0800110064 /022 2164800 ( Kupiga namba hizi ni Bure)

DAWASCO HUDUMA KWA WATEJA 0800110064
DAWASCO ILALA 0743 451879
DAWASCO KAWE 0743 451861
DAWASCO KIBAHA 0743 451875
DAWASCO KIMARA 0743 451865
DAWASCO KINONDONI 0743 451863
DAWASCO BAGAMOYO 0743 451877
DAWASCO MAGOMENI 0743 451862
DAWASCO TEGETA 0743 451881
DAWASCO TABATA 0743 451867
DAWASCO TEMEKE 0743 451866
img-20180321-wa0058-jpg.721128
 
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
7,828
Likes
2,591
Points
280
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
7,828 2,591 280
Dawasco hiki kitengo hakina mtu au kaenda likizo ?
.....nimeshauri Moderator waifunge hii account, lakini na wao wapo kimya ! Bora wangewasaidia basi kujibu ili account iwe active.
 
rubii

rubii

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
11,389
Likes
10,124
Points
280
rubii

rubii

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
11,389 10,124 280
Leo ndio nimejua wizi wenu nyie jamaa
Nina mita 2
1 imetumia unit 8 inadaiwa 20elfu
2 imetumia unit 24 inadaiwa 40elfu

Unit 1 mnauza Shilingi ngapi???
 
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
7,828
Likes
2,591
Points
280
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
7,828 2,591 280
Leo ndio nimejua wizi wenu nyie jamaa
Nina mita 2
1 imetumia unit 8 inadaiwa 20elfu
2 imetumia unit 24 inadaiwa 40elfu

Unit 1 mnauza Shilingi ngapi???
....watakujibu basii !? Anae'endesha hii account yumo kwenye likizo ya uzazi.
 
eledykisinga

eledykisinga

Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
11
Likes
0
Points
3
eledykisinga

eledykisinga

Member
Joined Jul 28, 2018
11 0 3
Huku Kimara tunakereka sana kuhuhusu huduma ya maji na sijui kama wahusika wanalifahamu hill.
Sasa nj wiki takribani mbili hatupati maji, tunateseka tunapata shida kupata maji...!
Tunaomba mtusaidie kuhusu hiyi shida maana haiwezekani tunalipa bili halafu maji hayatoki.
Fanyeni hima kabla hatujafikisha kero hizi sehemu husika!!!
 
M

muyahamisi

Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
30
Likes
0
Points
13
M

muyahamisi

Member
Joined Sep 17, 2013
30 0 13
Mbezi madukani maeneo ya msikitini jabal nur hatuna maji na kila tukija ofisini kwenu mnatuambia mtaleta lakin hakuna lolote maji wanapata wenzetu tu kwann mnatutesa
 
J

Jack of all Trades

Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
16
Likes
11
Points
5
J

Jack of all Trades

Member
Joined Jul 28, 2018
16 11 5
Dawasco/Dawasa Maeneo ya mwenge mmekuwa na tabia ya kukata maji kwa siku tatu mfululizo bila taarifa yoyote,na hii inatokea every week, tatizo ni nn?
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
13,666
Likes
11,467
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
13,666 11,467 280
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu yaliyo Jijini Dar es salaam , miji ya Kibaha na Bagamoyo Mkoani pwani. DAWASCO inapokea maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki kwa haraka zaidi.

Ndugu wana jukwaa, DAWASCO inajipambanua kwa kusimamia maadili ,kutoa huduma iliyotukuka pamoja na kuhakikisha huduma ya Maji inapatikana kwa kila mwananchi.

Kama kutatokea kuharibika kwa bomba, wizi wa Maji, umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: DAWASCO - Welcome to new site
2. Kupitia mitandao yetu ya kijamii ikiwa ni pamoja na Twitter|DawascoOfficial..Facebook|DawascoOfficial ...Instagram|DawascoOfficial
3. Kwa mwananchiposta ; Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu
DAWASCO
P. O. Box 5340
Sokoine Drive
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu huduma kwa wateja dawasco
0800110064 /022 2164800 ( Kupiga namba hizi ni Bure)

DAWASCO HUDUMA KWA WATEJA 0800110064
DAWASCO ILALA 0743 451879
DAWASCO KAWE 0743 451861
DAWASCO KIBAHA 0743 451875
DAWASCO KIMARA 0743 451865
DAWASCO KINONDONI 0743 451863
DAWASCO BAGAMOYO 0743 451877
DAWASCO MAGOMENI 0743 451862
DAWASCO TEGETA 0743 451881
DAWASCO TABATA 0743 451867
DAWASCO TEMEKE 0743 451866 View attachment 721128
Ununio mnara wa Tigo hatuna maji siku ya 4 leo tatizo ni nini? Sisi tunahudumiwa na ofisi ya Boko!
 
Papaa Kinyani

Papaa Kinyani

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2013
Messages
1,431
Likes
591
Points
280
Papaa Kinyani

Papaa Kinyani

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2013
1,431 591 280
Nyie dawasco mnafanya kazi kwa mazoea sana, mm nilibambikiwa bili ya 1.6 mil mwaka jana Nov lkn mpaka leo Nov 2018 nafuatilia warekebishe hakuna linalofanyika ni ahadi tuu mara kesho. Nawaambia kuna watu hapo mtapoteza ajira nikiamua kwenda kwa waziri. Account yangu ni 900343431, rekebisheni kabla sijakasirika zaidi. Luhemeja aone hii!
 
M

muyahamisi

Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
30
Likes
0
Points
13
M

muyahamisi

Member
Joined Sep 17, 2013
30 0 13
MM bado nataka kufahamu hapa kwetu mbezi madukani msikitini njia ya makabe maji tutaunganishiwa lini bomba kubwa limepita zaidi ya mwaka sasa hakuna maji tunasikia kwa wenzetu tu wa mshikamano kontena GR na kwa mzungu
 
TUTUO

TUTUO

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,439
Likes
1,294
Points
280
TUTUO

TUTUO

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,439 1,294 280
Mnajisikiaje mko maofisini huku maeneo mengi ya jiji hasa wilaya ya Ilala na Temeke hakuna miundo mbinu yenu tokea uhuru?
 
ngumbuke

ngumbuke

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
337
Likes
190
Points
60
Age
44
ngumbuke

ngumbuke

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
337 190 60
Huku Goba -Osterbay tuna wiki ya tatu sasa hatuna huduma ya maji.
 
theCriticalOne

theCriticalOne

Senior Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
162
Likes
201
Points
60
Age
28
theCriticalOne

theCriticalOne

Senior Member
Joined Sep 6, 2016
162 201 60
Mimi nakaa mbweni. Tatizo langu ni kwamba huku kwetu tunapata maji machafu (kama ya mtaroni) kila siku. Huku haipiti siku 2 hujamwaga ndoo tatu hadi 5 kisa maji machafu.

Hii imetokea muda mrefu. Kulikoni?
 
Qulfayaqul

Qulfayaqul

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
473
Likes
8
Points
35
Age
41
Qulfayaqul

Qulfayaqul

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
473 8 35
NI LINI MTASAMBAZA MAJI MAENEO YA KUANZIA MBEZI MWISHO KUPITIA BARABARA YA MALAMBA MAWILI MPAKA KINYEREZI, TUNAPATA SHIDA SANA JAMANI TUNANUNUA MAJI KWA BEI GHARI SANA NA SOMETIME WAUZAJI WANATUUZIA MAJI MACHAFU NA YENYE CHUMVI KILIO CHET MTAKIMALIZA LINI. MAANA TUNASIKIA TU MNA MAJI MENGI SASA HIVI LAKINI HAMTUSAMBAZII
 
Mtukutu wa Nyaigela

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2018
Messages
373
Likes
268
Points
80
Mtukutu wa Nyaigela

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2018
373 268 80
Dawasco kibaha kuna wakazi wa miembe saba kitongoji kinaitwa ngungwa tumeomba maji huu ni mwaka wa tano. tunaomba kujua shida ni nini. mnawapa ujiko viongozi wa mtaa kuombea kura au kuna makubaliano yenu na wao. Na uchaguzi wa serikali za mitaa ni mwakani watakuja kuomba kura tena kutumia huo mradi. Hebu tusaidieni kujua shida ipo wapi
 
spika

spika

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2014
Messages
458
Likes
387
Points
80
spika

spika

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2014
458 387 80
Pamoja na kuharakisha mradi wa upanuzi wa huduma za maji katika maeneo ya GOBa, tunaomba menejimenti iutupie macho uratibu wa mgao wa maji kupitia viosk na nyumba chache zilizounganishwa. inaonekana kuna kamchezo.
 
rodgers edson

rodgers edson

New Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
4
Likes
0
Points
3
rodgers edson

rodgers edson

New Member
Joined Sep 16, 2015
4 0 3
Dawasco
Mbezi Juu barabara ya kwenda St Marr’s wiki ya pili sasa maji hayatoki ndani tunachota barabarani kwny bomba lililopasuka tena kwa kujificha/Mmefunga mabomba mapya mpk leo hamjayaunganisha sijui sisi tuishije ili hali mnajua wengi wetu tunatumia vyoo vya ndani ambavyo vinahitaji usafi wa maji mengi
 
T

Team JPM

Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
39
Likes
53
Points
25
T

Team JPM

Member
Joined Nov 11, 2018
39 53 25
Pongezi kwa serikali kufuta ada ya huduma a.k.a service charge, hii itapunguza bei za Ankara za maji na kumnufaisha mwananchi. Kweli awamu ya tano imedhamiria kuboresha huduma kwa gharama nafuu, Elimu bure, tutafikia maji bure na umeme Bure, Tubane zaidi mianya ya kodi
 
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
7,828
Likes
2,591
Points
280
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
7,828 2,591 280
Mnajisikiaje mko maofisini huku maeneo mengi ya jiji hasa wilaya ya Ilala na Temeke hakuna miundo mbinu yenu tokea uhuru?
...wanashinda jamii forum na insta, wanafuatilia issue ya ambaruti !
 
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
7,828
Likes
2,591
Points
280
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
7,828 2,591 280
Nyie dawasco mnafanya kazi kwa mazoea sana, mm nilibambikiwa bili ya 1.6 mil mwaka jana Nov lkn mpaka leo Nov 2018 nafuatilia warekebishe hakuna linalofanyika ni ahadi tuu mara kesho. Nawaambia kuna watu hapo mtapoteza ajira nikiamua kwenda kwa waziri. Account yangu ni 900343431, rekebisheni kabla sijakasirika zaidi. Luhemeja aone hii!
...walime memo ya mwanasheria wako, kisha ibaki kama ushahidi wako.
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,369