DAWASCO special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na ushauri


D

DAWASA

Verified Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
104
Likes
63
Points
45
D

DAWASA

Verified Member
Joined Oct 7, 2010
104 63 45
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu yaliyo Jijini Dar es salaam , miji ya Kibaha na Bagamoyo Mkoani pwani. DAWASCO inapokea maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki kwa haraka zaidi.

Ndugu wana jukwaa, DAWASCO inajipambanua kwa kusimamia maadili ,kutoa huduma iliyotukuka pamoja na kuhakikisha huduma ya Maji inapatikana kwa kila mwananchi.

Kama kutatokea kuharibika kwa bomba, wizi wa Maji, umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: DAWASCO - Welcome to new site
2. Kupitia mitandao yetu ya kijamii ikiwa ni pamoja na Twitter|DawascoOfficial..Facebook|DawascoOfficial ...Instagram|DawascoOfficial
3. Kwa mwananchiposta ; Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu
DAWASCO
P. O. Box 5340
Sokoine Drive
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu huduma kwa wateja dawasco
0800110064 /022 2164800 ( Kupiga namba hizi ni Bure)

DAWASCO HUDUMA KWA WATEJA 0800110064
DAWASCO ILALA 0743 451879
DAWASCO KAWE 0743 451861
DAWASCO KIBAHA 0743 451875
DAWASCO KIMARA 0743 451865
DAWASCO KINONDONI 0743 451863
DAWASCO BAGAMOYO 0743 451877
DAWASCO MAGOMENI 0743 451862
DAWASCO TEGETA 0743 451881
DAWASCO TABATA 0743 451867
DAWASCO TEMEKE 0743 451866
img-20180321-wa0058-jpg.721128
 
sajo

sajo

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
428
Likes
185
Points
60
sajo

sajo

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
428 185 60
Kuna mtaa unaitwa Hondogo kwa Shija kata ya Kibamba Wilaya ya Ubungo una makazi mengi sana na yanaendelea kuongezeka lakini bomba lipo mbali zaidi ya mita 200 tunaomba mpitishe bomba ili kuwezesha uunganishaji wa maji kuwa rahisi na kwa gharama nafuu.
 
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,106
Likes
5,090
Points
280
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,106 5,090 280
Ninyi wa Bagamoyo mtu akishalipia kumuunganishia maji mpaka atume tena maombi.
 
kandamatope

kandamatope

Senior Member
Joined
May 19, 2018
Messages
132
Likes
82
Points
45
kandamatope

kandamatope

Senior Member
Joined May 19, 2018
132 82 45
Hawa dawasco wapo nyuma sana
Mimi nimeunganishiwa maji tokea mwezi mei mbaka leo tar 28,8 ,2018 sijamuona msoma mita , wala kutumiwa sms yeyote ile
Sielewi tatizo ni nini au niendelee tu kula shushu mbaka hapo watakapo hamua kuja wenyewe
Mimi nadhani ili shirika linapigwa sana na vishoka.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Come27

Come27

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2012
Messages
4,292
Likes
2,925
Points
280
Come27

Come27

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2012
4,292 2,925 280
Hawa dawasco wapo nyuma sana
Mimi nimeunganishiwa maji tokea mwezi mei mbaka leo tar 28,8 ,2018 sijamuona msoma mita , wala kutumiwa sms yeyote ile
Sielewi tatizo ni nini au niendelee tu kula shushu mbaka hapo watakapo hamua kuja wenyewe
Mimi nadhani ili shirika linapigwa sana na vishoka.


Sent using Jamii Forums mobile app
Mpaka watumbulo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Clarity

Clarity

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2010
Messages
1,030
Likes
557
Points
280
Clarity

Clarity

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2010
1,030 557 280
Dawasco ni utumbo kwa kweli kuleta maji maeneo ya kinyerezi tumechangishwa baada ya kuchanga ili tusogezewe mbinde ipo kwenye kuingiza maji ndani ya nyumba hapo ndio utawajua wao ni nani
 
Mzalendojr

Mzalendojr

Senior Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
174
Likes
16
Points
35
Mzalendojr

Mzalendojr

Senior Member
Joined Jul 29, 2015
174 16 35
Dawasco Dawasco Dawasco.
Pls njoni hapa Boko Mbweni, Kituo Masaiti. Pindeni kushoto mkitokea Boko. Hapo sasa ni mwezi maji ya bomba yanatiririka sana. Bomba linavuja sana sana sana kama hamtawahi eneo lote la uwanja wa wazi litaakuwa bwawa. Harakisheni.
 
A

Atlantis Voyager

Member
Joined
Jan 19, 2018
Messages
56
Likes
30
Points
25
A

Atlantis Voyager

Member
Joined Jan 19, 2018
56 30 25
Tabasco Hulu Mbeki Afrikaans tuna siku ya tatu hatuna mami.bila taarifa na hapo Art gallery jogoo kuna maji yanavija
 
kipenda12

kipenda12

Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
8
Likes
5
Points
5
kipenda12

kipenda12

Member
Joined Aug 6, 2018
8 5 5
Dawasco Dawasco Zinga kwa Hawadhi na Kwa Masister tuko na shida ya maji huu ni mwezi wa pili akuna maji wananchi tunapata shida na maji na nyie pia unakosa kipato kutoka kwa sisi wateja wenu fanyeni mpango muangalie umuhimu wa wateja wenu na nyie pia kwenye biashara yenu pia maana akuna haja ya kua na wateja wengi ambao hawawaingizii kitu
 
kichekoh

kichekoh

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2015
Messages
651
Likes
334
Points
80
Age
28
kichekoh

kichekoh

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2015
651 334 80
Dawasco nataka kujua utaratibu mpya wa kufungiwa mita mpya za luku utaratibu upo vipi???.

Nawasilisha.
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
5,753
Likes
3,650
Points
280
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
5,753 3,650 280
Hizi sms za kutishia kukatia maji kutwa kutoka kwa hawa DAWASCO/DAWASA kwa kweli tumechoka nazo, ni mpaka tunakereka, kama mnakata maji kateni kwa hao wasiolipa kuliko kututumia hizo sms za vitisho, au vipi leteni meter tuwe tunalipa as we go, its too much, mpaka tunafikiria mikopo tujichimbie visima vyetu tuachane nanyi..
Mnachokifanya siyo utu kabisa, na sidhani kama mnatumia ustaarabu, its bad ethics, I wish somebody will tell them to stop this malpractice IMMEDIATELY

:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,325
Likes
5,348
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,325 5,348 280
Eneo La Kanisa Katoliki Maji Ya Dawasco Yanamwagika Usiku Na Mchana Kila Siku
Mimi Nimehamia Hapa Mwaka Hali Ndiyo Hiyo
Mitaro Ya Barabarani Imejaa Maji


Ukitoka Mwembeyanga Kwenda Kilakala Kuna Kituo Kinaitwa Kanisani Maji Yanamwagika Hadi Kwenye Barabara Ya Lami
 
abuuasimwe

abuuasimwe

Member
Joined
Dec 12, 2012
Messages
11
Likes
0
Points
3
abuuasimwe

abuuasimwe

Member
Joined Dec 12, 2012
11 0 3
Habari za kazi mimi naitwa justine nakaa mbezi beach karibu na mbezi apartments,kuna jirani yangu anaitwa mziray ukifika mbezi apartments kona ya kwanza kulia nyumba ya tatu haina geti kulia anawaibia maji usiku kwa kukata mabomba na kukinga maji na kutulelea adha ya kutuharibia ukuta,kila siku tunajitahidi kutengeneza mabomba lakini ikifika usiku uwa anayakata maji kwa msaada nipigieni nitawaelekeza ili muweze komesha kadhia hii ukifika tangi bovu katikati ya nbc bank na oilcom shell kuna barabara ya ntukamazina rd
 
A

Atlantis Voyager

Member
Joined
Jan 19, 2018
Messages
56
Likes
30
Points
25
A

Atlantis Voyager

Member
Joined Jan 19, 2018
56 30 25
Dawasco hamueleweki maji hakuna salasala. Hatuelewi tatizo nini. Ifike wakati mtuheshimu wateja wenu maji yana siku ya 4 hayatoki hatuogi huku.
 
vlazarowosky

vlazarowosky

Senior Member
Joined
Nov 9, 2014
Messages
158
Likes
219
Points
80
vlazarowosky

vlazarowosky

Senior Member
Joined Nov 9, 2014
158 219 80
DAWASCO, kwa nini hamtoi taarifa kama kuna katizo la maji? Kunducho mtongani hamna maji toka juzi na wala hamna taarifa yoyote.
 
A

Atlantis Voyager

Member
Joined
Jan 19, 2018
Messages
56
Likes
30
Points
25
A

Atlantis Voyager

Member
Joined Jan 19, 2018
56 30 25
Habari za kazi mimi naitwa justine nakaa mbezi beach karibu na mbezi apartments,kuna jirani yangu anaitwa mziray ukifika mbezi apartments kona ya kwanza kulia nyumba ya tatu haina geti kulia anawaibia maji usiku kwa kukata mabomba na kukinga maji na kutulelea adha ya kutuharibia ukuta,kila siku tunajitahidi kutengeneza mabomba lakini ikifika usiku uwa anayakata maji kwa msaada nipigieni nitawaelekeza ili muweze komesha kadhia hii ukifika tangi bovu katikati ya nbc bank na oilcom shell kuna barabara ya ntukamazina rd
Poleni sana Dawasco nao wamezidi kubambika bill ndio maana watu wanafaulisha maji. Hii michezo watu wengi waliokatiwa maji au wanaokuwa na matumizi makubwa huwa wanaifanya. Mbezi appartments ziko nyingi mkuu. Utakuwa uko jirani sana na Babu Rich baharia wa siku nyingi.
 
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
7,828
Likes
2,591
Points
280
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
7,828 2,591 280
Hebu tupeni suluhisho la sisi kupata maji Mbezi Beach Jogoo, serikali za mitaa/Kerai Constraction. Tafadhali toa update kwenye huu uzi, sio kutupotezea muda !
 
scorpio me

scorpio me

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
5,057
Likes
5,818
Points
280
scorpio me

scorpio me

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
5,057 5,818 280
Nyie dawasco mmekata maji huku Mbezi beach hadi bunju huko bila taarifa. Mtuambie sasa yanarudi lini mxieewww nna hasira.
 

Forum statistics

Threads 1,237,089
Members 475,401
Posts 29,277,992