DAWASCO, ni aibu mabomba mengi mjini yamepasuka yanamwaga maji

kapuchi

JF-Expert Member
Oct 8, 2008
201
225
iInasikitisha kuona maeneo mengi ya mji wa dares salaam mabomba yakiwa yanamwaga maji hovyo barabara ni wakati wakazi wa Bunju b juu njia ya kuelekea Mabwepande hakuna maji kabisa

Tumeshapiga kelele za kutosha kwa wadau wa Dawasco ya kuwa eneo hili lote ambalo liko mkabala na Mradi wa Nyumba za watumishi wa serikali (TBA) watanzania hatuna maji ,tunafanya kununua kwenye maboza ya watu binafsi ,ambao wanayauza kwa bei ghali sana

Mheshimiwa Mkuu wa Mkoa,na Mbunge wetu machachari Mh Halima Mdee hebu mtusaidie msikie kilio chetu maana Dawasco wameshindwa na hili jambo
 

jT0078

JF-Expert Member
Sep 26, 2016
271
250
Ukipita jangwani utaona maji mengi utadhani mvua zinaendelea kunyesha kumbe bomba limepasuka na sidhani kama wanajua!!!!
 

Papaa Kinyani

JF-Expert Member
Feb 25, 2013
1,469
2,000
Dawasco ibinafsishwe tuu, wameshindwa kazi. Maji shida mjini kama tupo kijijini? Hivi hili shirika lina viongozi kweli? Basi kama wapo wanajijali wenyewe na sio maslahi ya taifa.
 

bigKilaza

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
356
250
Wanatoa namaba ya kuwapigia kuwaeleza tatizo hawa dawasco na hawaji. Fake tupu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom