Dawa za kichina zimeniharibia nyeti zangu za kike!


Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Jamani eeh, huyu dada anaomba msaada wenu; amelikoroga!
*****************************************************

Mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 32. Nimekuwa nikikimbiwa na wapenzi zaidi ya mara 5 wakisema kwamba nina maumbile mapana!

Nilikutana na rafiki yangu wa kike na alinishauri nitumie asali lakini haikusaidia! Ndipo nikaona bora nitumie dawa za mchina! Matokeo yake sasa 'nyeti' zangu zimekuwa ndogo kuliko kawaida kiasi cha kwamba haziruhusu kitu kingine kuingia!

Njia imeziba na ile sehemu imepoteza kabisa sura yake! Nipo njia panda kwani sasa sina pa kukimbilia! Nimejaribu lakini hairuhusu kitu kuingia ndani. Nyeti zangu zimeharibika jamani!

Naombeni mnisaidie kama kuna namna ya kuzirejesha kama zamani! Dawa za mchina zimeniponza mwenzenu!
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
eeeh mpe pole
jamani wachina, watatuua nnchi hii.
ushauri wangu ni kuwa aende kwa Wachina palepale ili wakampe ushauri ama wamtibie kuruhusu shape ya uke ikae vizuri , maana ikipoteza umbile lake oooh naamini haitamanishi na ndoa itamsumbua.
 
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,727
Likes
41
Points
145
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,727 41 145
Jamani eeh, huyu dada anaomba msaada wenu; amelikoroga!
*****************************************************

Mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 32. Nimekuwa nikikimbiwa na wapenzi zaidi ya mara 5 wakisema kwamba nina maumbile mapana!

Nilikutana na rafiki yangu wa kike na alinishauri nitumie asali lakini haikusaidia! Ndipo nikaona bora nitumie dawa za mchina! Matokeo yake sasa 'nyeti' zangu zimekuwa ndogo kuliko kawaida kiasi cha kwamba haziruhusu kitu kingine kuingia!

Njia imeziba na ile sehemu imepoteza kabisa sura yake! Nipo njia panda kwani sasa sina pa kukimbilia! Nimejaribu lakini hairuhusu kitu kuingia ndani. Nyeti zangu zimeharibika jamani!

Naombeni mnisaidie kama kuna namna ya kuzirejesha kama zamani! Dawa za mchina zimeniponza mwenzenu!
Are you serious Pape. Nalazimika kukuuliza coz hako ka avator kako kanaonyesha utani utani sana.
Anyway Kama na hii imetokea The govt should take action. Jamaa wa 10kg simpatii picha. nikiangalia uzito wa ndoo ya 10kg ya mafuta than napiga picha mzigo huo umeninginia katikati ya miguu ya m2 picha haiji kabisaa.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Are you serious Pape. Nalazimika kukuuliza coz hako ka avator kako kanaonyesha utani utani sana.
Anyway Kama na hii imetokea The govt should take action. Jamaa wa 10kg simpatii picha. nikiangalia uzito wa ndoo ya 10kg ya mafuta than napiga picha mzigo huo umeninginia katikati ya miguu ya m2 picha haiji kabisaa.
This is NOT a joke!
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,891
Likes
1,883
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,891 1,883 280
Hivi kabla ya hapo, kwani alikuwa hali kidude>? kama ndiyo kwa nini alishawishika kupunguza maumbile yake kwa dawa tena za kichina?
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Hivi kabla ya hapo, kwani alikuwa hali kidude>? kama ndiyo kwa nini alishawishika kupunguza maumbile yake kwa dawa tena za kichina?
zilikuwa zimelegea! zinapwaya! alikuwa anakimbiwa! nyie si mnataka vitu mnato?
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,891
Likes
1,883
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,891 1,883 280
zilikuwa zimelegea! zinapwaya! alikuwa anakimbiwa! nyie si mnataka vitu mnato?
pape, utamu wa pipi si mate yako au?.....
 
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
4,705
Likes
156
Points
160
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
4,705 156 160
Mmm, hii kali. Pole sana mwenzetu, hawa wachina wanatuharibu sana, wanageuza maumbile yetu jamani.
 
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Likes
2
Points
33
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 2 33
Wachina wachina wanatuharibia dada zetu!!! Kuna operasheni za kuongeza hiyo kitu ipo ktk group la "cosmetic surgery" na hata kurekebisha makalio, kifua nk toka kwa mchina...ajaribishe muhimbili waweza pata huduma ila kwa India nina uhakika matibabu hayo kufanyia. Kujua zaidi google cosmetic surgery na weka area of interest
 
Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2009
Messages
679
Likes
84
Points
45
Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2009
679 84 45
Ngoja ukome, unajifanya Mungu eeeeee, unajaribu kumkosoa katika uumbaji? Na bado kila sehemu zitaziba
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,820
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,820 280
kwani hiyo makitu huwa ina sura maalumu? mmmmh! eti imepoteza sura yake.
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
sijui nicheke au nilie? hata ushauri wa kukupa sina, labda ujaribu hospital wanaweza kukusaidia
 
babylove

babylove

Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
59
Likes
1
Points
0
babylove

babylove

Member
Joined Oct 13, 2009
59 1 0
Pole dada jaribu kwenda hospitali na nini kilifanya iwe pana hapo awali?
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
This is NOT a joke!
Kama ni kweli basi,mwisho wa dunia umefika.Kilichomfanya atafute dawa za kichina ni nini hasa?aende kwa watumishi wa MUNGU wamuombee.
 
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2008
Messages
2,198
Likes
1,016
Points
280
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2008
2,198 1,016 280
Pape nimekuwa mpenzi wa thread zako kwani kila siku ni matatizo/matata/vituko. Tuyaache hayo; sijui hata nimshauri nini huyo dada. Labda maombi, upasuaji au awarudie hao wachina. Tatizo la kuwarudia wachina ni kuwa inaweza kuwa na matokeo mabaya zaidi kwani inawezekana ikawa kubwa kuliko ukubwa wa mdomo wa ndoo (20lts). Plz labda ajaribu upasuaji; Sijuiiiiiiii na kweli sijuiiiiiiiiiii
 
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Likes
2
Points
33
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 2 33
Tatizo la kuwarudia wachina ni kuwa inaweza kuwa na matokeo mabaya zaidi kwani inawezekana ikawa kubwa kuliko ukubwa wa mdomo wa ndoo (20lts).
Tehe teeeeh
 
B

Boney E.M.

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2007
Messages
425
Likes
10
Points
35
B

Boney E.M.

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2007
425 10 35
Mimi nina uwezo wa kuzisaizi kwa kadri anvyotaka anione
 
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
548
Likes
4
Points
35
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2009
548 4 35
mh!!! sizani kama kila kitu cha mchina kinamatatizo lakini mpe pole mhusika
 

Forum statistics

Threads 1,215,552
Members 463,281
Posts 28,552,541