"Dawa Ya WAVIVU wa Afrika Tunayo" MUSEVEN


B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
3,309
Likes
5,569
Points
280
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
3,309 5,569 280
Hiyo ndio salamu aliyotoa muda mfupi uliopita wakati wa maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru wa Kenya!

Interestingly hotuba ya salamu zake imejaa mafumbo aliyoelekezwa kwa aliowaita "MABEBERU wa Magharibi" na "WAVIVU WA AFRIKA".
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
Safi sana inaonesha nia ya dhati!!!
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,650
Likes
3,544
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,650 3,544 280
dah! mbona maneno ya khanga tenaa ||| hawa jamaa still bado wanahasira kweli na tanzania although baadhi ya misemo ina mantiki fulani but there heart are still not clean at all<museveni+kagame>
 
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,340
Likes
487
Points
180
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,340 487 180
Mmoja wapo ni vasco. Mvivu wa kufikiri,kutenda na mpenda starehe na kujikomba
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,265
Likes
5,162
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,265 5,162 280
Anawasema CCM
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Haha mwenyenyumba wa tz inamuhusu hyo
 
K

kufikirika

Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
40
Likes
1
Points
0
K

kufikirika

Member
Joined Nov 22, 2013
40 1 0
Hiyo ndio salamu aliyotoa muda mfupi uliopita wakati wa maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru wa Kenya!

Interestingly hotuba ya salamu zake imejaa mafumbo aliyoelekezwa kwa aliowaita "MABEBERU wa Magharibi" na "WAVIVU WA AFRIKA".
Amesema uvivu wa Afrika dawa tunayo.Sijui dawa ni "fast tracking" ama "muungano wa waliotayari "....?..... mi sijui...Kweli CCM na Kikwete kaeni mkao wa kujitambua kuwa Tanzania tumezungukwa na maadui.reconciliation iliyofanywa na kenya ni kunusuru interest na wafanya biashara wake hapa TZtu.Haitoki rohoni hata kidogo.
 

Forum statistics

Threads 1,252,180
Members 482,015
Posts 29,799,241