Dawa ya vidonda vya tumbo


GUI

GUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
1,854
Likes
1,289
Points
280
Age
32
GUI

GUI

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
1,854 1,289 280
Habari ndugu wana bodi!!!

Najua hili huenda litakuwa lilishawahi kuulizwa hapa lakini na mimi na penda kuuliza maana nimegundulika kuwa na hili tatizo, nimepewa dawa ya kutumia inaitwa HERIGO na nimeaza kuitumia.

Kinachonipa wasiwasi ni kuwa watu wengi nilioongea nao wenye hili tatizo wanadai wametumia dawa nyingi lakini hawajapona na nyingi ni kwa ajili ya kupooza tu maumivu.

Sasa naomba kwa wataalamu wa haya mambo mtujuze kuna dawa inayotibu kabisa? Na kama ipo ndio hiyo niliyopewa au ni nyingine? Na kama ni nyingine inaitwaje?
 
proxy

proxy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
877
Likes
666
Points
280
Age
37
proxy

proxy

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
877 666 280
Hii kitu ni changamoto sana, wapo watu wengi huwa wanasema kuwa wanaijua dawa lakini ukinunua na kuitumia tatizo bado linabaki palepale. Na wangi wao ni matepeli watupu.
 
GUI

GUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
1,854
Likes
1,289
Points
280
Age
32
GUI

GUI

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
1,854 1,289 280
Hii kitu ni changamoto sana, wapo watu wengi huwa wanasema kuwa wanaijua dawa lakini ukinunua na kuitumia tatizo bado linabaki palepale. Na wangi wao ni matepeli watupu.
Mkuu acha tu huu ugonjwa umenitesa sana, na umeniletea madhara mengine makubwa ukiacha tumbo lenyewe kuuma
 
barnabas masoko

barnabas masoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2016
Messages
1,198
Likes
517
Points
280
Age
49
barnabas masoko

barnabas masoko

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2016
1,198 517 280
Luna majani yaitwa msongwa haya mm no shuhuda yamewaponya Rafiki zangu wawili.unatakiwa kuyatwanga na kuyaloweka kisha update maji Lita tatu uzitumie kwa Sikh tatu majibu in ndani ya siku saba.uyatoe tika kwenye ardhi yenye ubaridi huku mbeya tuliyatoa rungwe
 
Ekyoma

Ekyoma

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,905
Likes
2,370
Points
280
Ekyoma

Ekyoma

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,905 2,370 280
Apa dawa ni kula kwa time na misosi standard utosikia ivyo vidonda
 
M

Masai Mara

Senior Member
Joined
Dec 25, 2014
Messages
134
Likes
41
Points
45
M

Masai Mara

Senior Member
Joined Dec 25, 2014
134 41 45
Mi nilitumia H pylori kit sijui ndio hiyo ama lah ila Niko poa.Ilikuwa ni dozi ya siku kumi na nne
 
N

Ndelyaukiwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2016
Messages
253
Likes
307
Points
80
Age
28
N

Ndelyaukiwa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2016
253 307 80
Hii kitu naona haina dawa yenye uhakika bali kutuliza maumivu. Nimeumwa zaid ya miaka kumi nimetumia dawa za hosp na mitishamba wala sijapona. Labda aliyepona kweli atusaidie dawa na sisi
 
GUI

GUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
1,854
Likes
1,289
Points
280
Age
32
GUI

GUI

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
1,854 1,289 280
Luna majani yaitwa msongwa haya mm no shuhuda yamewaponya Rafiki zangu wawili.unatakiwa kuyatwanga na kuyaloweka kisha update maji Lita tatu uzitumie kwa Sikh tatu majibu in ndani ya siku saba.uyatoe tika kwenye ardhi yenye ubaridi huku mbeya tuliyatoa rungwe
Mkuu naomba nije pm pia niko mbeya
 
GUI

GUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
1,854
Likes
1,289
Points
280
Age
32
GUI

GUI

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
1,854 1,289 280
Mi nilitumia H pylori kit sijui ndio hiyo ama lah ila Niko poa.Ilikuwa ni dozi ya siku kumi na nne
Ndio hii niliyo pewa, mimi wamenipa dozi ya siku saba!!! Afadhali unanipa matumaini. Asante sana
 
M

Masai Mara

Senior Member
Joined
Dec 25, 2014
Messages
134
Likes
41
Points
45
M

Masai Mara

Senior Member
Joined Dec 25, 2014
134 41 45
Ndio hii niliyo pewa, mimi wamenipa dozi ya siku saba!!! Afadhali unanipa matumaini. Asante sana
Kama vp ifanye iwe siku kumi na nne kama Mimi.Umetumia siku ngapi hadi saivi
 
M

Masai Mara

Senior Member
Joined
Dec 25, 2014
Messages
134
Likes
41
Points
45
M

Masai Mara

Senior Member
Joined Dec 25, 2014
134 41 45
Tanga ="GUI, post: 18651831, member: 393297"]Kwahiyo mkuu saizi unatumia hata soda na maharage?[/QUOTE]
Tangia mwezi wa Tisa nagonga vitu vote
 
GUI

GUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
1,854
Likes
1,289
Points
280
Age
32
GUI

GUI

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
1,854 1,289 280
Tanga ="GUI, post: 18651831, member: 393297"]Kwahiyo mkuu saizi unatumia hata soda na maharage?
Tangia mwezi wa Tisa nagonga vitu vote[/QUOTE]
Nashukuru mkuu kwa kunipa hamasa maana nateseka sana
 
247

247

Senior Member
Joined
Mar 29, 2016
Messages
195
Likes
195
Points
60
247

247

Senior Member
Joined Mar 29, 2016
195 195 60
Tambua Kwanza nini tatizo la vidonda vyako? Bacteria au Acid?
Ndo naweza kukupa ushauri unaoweza komesha hilo tatizo
 
GUI

GUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
1,854
Likes
1,289
Points
280
Age
32
GUI

GUI

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
1,854 1,289 280
Tambua Kwanza nini tatizo la vidonda vyako? Bacteria au Acid?
Ndo naweza kukupa ushauri unaoweza komesha hilo tatizo
Mkuu najuaje sasa hapo? Maana mimi nimepima kwa kupiga x- ray, kwenye damu nilipima hakuna kitu
 
S

smith smith

Member
Joined
Sep 27, 2016
Messages
34
Likes
3
Points
15
Age
32
S

smith smith

Member
Joined Sep 27, 2016
34 3 15
Yeah mm mwenyewe nmetumia H pylor kit niko poa sana
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,935