Dawa ya Rost and EL hii hapa


Mantuntunu

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
137
Likes
4
Points
35

Mantuntunu

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
137 4 35
Yaani hapa malalamiko yooote ya Watanzania chanzo ni hawa watu wawili, Utasema oooh ZK kapewa hela kuihujumu Chadema, Tanesco kuilipa Dowans Mabilioni, Richmond na mitambo yake mibovu, na mengine mengi haya chanzo ni hao watu wawili. Dawa yao ni Shaba tu! wakishaondoka hao basi mambo yatakuwa shwari manake hao ndio source ya matatizo yote ya watanzania. Yaani huyu El ndo anasikitisha kabisa yaani pamoja na Uzawa wake hawaonei huruma watanzania wanavyohangaika na maisha??? UNASIKITISHA SANA EL. Huyo mwingine tunaweza tukamwelewa kidogo kwani I dont think if he gives a damn about Tanzanian people! ("if you know what I mean")
 

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,076
Likes
1,925
Points
280

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,076 1,925 280
shaba siyo suruhisho watakosa msamaha hata kwa Mungu, bali ni kuwaombea wabadirike, zile ela zote wawape watoto yatima, wasaidie ujezi wa shule , ukiwalisha shaba mali yao itafia ulaya, ila wasipobadilika tuwaombee arubadili wawe viziwi an vipofu mpaka kufa kwao
 

mchakachuaji1

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
122
Likes
2
Points
35

mchakachuaji1

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
122 2 35
Yaani hapa malalamiko yooote ya Watanzania chanzo ni hawa watu wawili, Utasema oooh ZK kapewa hela kuihujumu Chadema, Tanesco kuilipa Dowans Mabilioni, Richmond na mitambo yake mibovu, na mengine mengi haya chanzo ni hao watu wawili. Dawa yao ni Shaba tu! wakishaondoka hao basi mambo yatakuwa shwari manake hao ndio source ya matatizo yote ya watanzania. Yaani huyu El ndo anasikitisha kabisa yaani pamoja na Uzawa wake hawaonei huruma watanzania wanavyohangaika na maisha??? UNASIKITISHA SANA EL. Huyo mwingine tunaweza tukamwelewa kidogo kwani I dont think if he gives a damn about Tanzanian people! ("if you know what I mean")
Naunga mkono hoja, na kama nitawezeshwa (sio kifedha) nipo tayari kutekeleza azma hii na kuacha legacy kwa vizazi vijavyo.
 

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
887
Points
280

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 887 280
Yaani hapa malalamiko yooote ya Watanzania chanzo ni hawa watu wawili, Utasema oooh ZK kapewa hela kuihujumu Chadema, Tanesco kuilipa Dowans Mabilioni, Richmond na mitambo yake mibovu, na mengine mengi haya chanzo ni hao watu wawili. Dawa yao ni Shaba tu! wakishaondoka hao basi mambo yatakuwa shwari manake hao ndio source ya matatizo yote ya watanzania. Yaani huyu El ndo anasikitisha kabisa yaani pamoja na Uzawa wake hawaonei huruma watanzania wanavyohangaika na maisha??? UNASIKITISHA SANA EL. Huyo mwingine tunaweza tukamwelewa kidogo kwani I dont think if he gives a damn about Tanzanian people! ("if you know what I mean")
Ni naona Shaba ni kifo cha kichujaa sana mimi napendekeza wachinjwe kama kuku...
 

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,458
Likes
2,406
Points
280

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,458 2,406 280
Dawa ni kuwachakachua akili hawa watu 2, waropoke siri zao zooote na warudishe kila sent kwa riba kubwa. Ila tukumbuke wapo wengi coz pekeyao hawawezi kufanya yote hayo.
 

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
33
Points
145

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 33 145
Kwa mtu yeyote aliyesoma kitabu cha "the day of the jackal"? Kile kinachohusu upangaji wa mauaji ya Mtawala wa Ufaransa wa Miaka ile aliye itwa Charles de Gaulle
Tatizo hapa ni uthubutu wa mtu au watu kutekeleza hicho kitu. Nani amlambe shaba EL au RA?

Njia pekee ya kuwanyamazisha na kuwaadabisha watu hao ni kudai Katiba mpya (na kupelekea kupatikana kwa tume huru ya uchaguzi) ambayo kupatikana kwake itaondoa ukiritimba wa chama cha mapinduzi. CCM iking'oka, RA na EL hawataweza kuongoza nchi kwa remote control yao.
 

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,076
Likes
1,925
Points
280

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,076 1,925 280
mbona hamchangii, hawa watu jamani tuwafanyeje, Umeme wao, majengo Tata wao Madini wao Vodacom wao, EPA wao Mistu ndio usiseme Mzee EL anamiliki hata vibaaa pale peace mwananyamala jamaa hatosheki uwa akija hata kupiga ka raundi hakuna
 

Epifania

Senior Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
133
Likes
0
Points
0

Epifania

Senior Member
Joined Oct 18, 2010
133 0 0
Strong opposition may hold them responsible, jambo ambalo wameshalitambua na wanalifanyia kazi kwa kuhakikisha kuwa wanaweka watu wao ndani ya vyama ili kuziba midomo na kuleta vurugu kama ambavyo tunashuhudia ndani ya CHADEMA wakati huu.
 

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,136
Likes
4,264
Points
280

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,136 4,264 280
Wako wapi wale mabingwa wa kujitoa muhanga? Wanabaki kujitoa muhanga tu kwenye mikusanyiko ya akina mama na watoto wanashindwa kuja kujitoa muhanga kwa akina EL na RA? Hata kwa Mkwere pia anaudhi huyo naye!!! Sijui naye yumo kwenye hizo mali zote hizo?
 

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Strong opposition may hold them responsible, jambo ambalo wameshalitambua na wanalifanyia kazi kwa kuhakikisha kuwa wanaweka watu wao ndani ya vyama ili kuziba midomo na kuleta vurugu kama ambavyo tunashuhudia ndani ya CHADEMA wakati huu.
u said it all..they will ensure no one holds them responsible as they own all legal organs..however the duo aren't the sole source of our problems..there r so many things these r just few
 

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,684
Likes
7,536
Points
280

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,684 7,536 280
Yaani hapa malalamiko yooote ya Watanzania chanzo ni hawa watu wawili, Utasema oooh ZK kapewa hela kuihujumu Chadema, Tanesco kuilipa Dowans Mabilioni, Richmond na mitambo yake mibovu, na mengine mengi haya chanzo ni hao watu wawili. Dawa yao ni Shaba tu! wakishaondoka hao basi mambo yatakuwa shwari manake hao ndio source ya matatizo yote ya watanzania. Yaani huyu El ndo anasikitisha kabisa yaani pamoja na Uzawa wake hawaonei huruma watanzania wanavyohangaika na maisha??? UNASIKITISHA SANA EL. Huyo mwingine tunaweza tukamwelewa kidogo kwani I dont think if he gives a damn about Tanzanian people! ("if you know what I mean")
Huu mbona ni utani wa mwaka - yaani unataka kusema kuwa Dr. Jakaya Mrisho Kikwete

  • Raisi wa taifa lililo huru
  • Mkuu wa dola na serikali
  • Jemadari Mkuu wa vikosi vyote vya ulinzi na usalama
  • Mwenyekiti wa chama tawala - CCM
  • Mwenye uwezo wa kutangaza hali ya hatari
  • Anayetekeleza majukumu yake akilindwa na katiba
  • Aliyeapa kuwa atailinda na kuitetea hiyo katiba
  • Asiyeweza kushtakiwa kwa kutekeleza hayo majukumu kikatiba
  • Asiyeweza kuondolewa madarakani hadi theluthi mbili ya wabunge wakose imani naye
Yaani Mantuntunu, unataka tuamini kuwa Dr. Jakaya Mrisho Kikwete ameshindwa kuwashughulikia hao watu wawili ! Hivi Watanzania tuna akili ? Jamani, eti Raisi hajui Kagoda ni nani, hajui Dowans ni nani, hajui kwa nini Tanzania ni masikini, hajui, hajui hajui...lakini azidi kupeta, only in Tanzania ! Well kwangu,the buck stops with the President, period.
 

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,921
Likes
96
Points
145

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,921 96 145
Huu mbona ni utani wa mwaka - yaani unataka kusema kuwa Dr. Jakaya Mrisho Kikwete

  • Raisi wa taifa lililo huru
  • Mkuu wa dola na serikali
  • Jemadari Mkuu wa vikosi vyote vya ulinzi na usalama
  • Mwenyekiti wa chama tawala - CCM
  • Mwenye uwezo wa kutangaza hali ya hatari
  • Anayetekeleza majukumu yake akilindwa na katiba
  • Aliyeapa kuwa atailinda na kuitetea hiyo katiba
  • Asiyeweza kushtakiwa kwa kutekeleza hayo majukumu kikatiba
  • Asiyeweza kuondolewa madarakani hadi theluthi mbili ya wabunge wakose imani naye
Yaani Mantuntunu, unataka tuamini kuwa Dr. Jakaya Mrisho Kikwete ameshindwa kuwashughulikia hao watu wawili ! Hivi Watanzania tuna akili ? Jamani, eti Raisi hajui Kagoda ni nani, hajui Dowans ni nani, hajui kwa nini Tanzania ni masikini, hajui, hajui hajui...lakini azidi kupeta, only in Tanzania ! Well kwangu,the buck stops with the President, period.
Huwa nashindwa kuelewa watanzania wana fikra zipi hapa duniani.
Inawezekana ni kweli binadamu wa kwanza alikuwa mtanzania.watanzania ni watu wenye utofauti mkubwa sana na binadamu wengine.
 

Forum statistics

Threads 1,204,893
Members 457,581
Posts 28,174,796