Dawa ya mba sugu za kichwani (Dandruff)

tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,585
Points
2,000
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,585 2,000
Si umeona wahanga ni wengi mkuu? Ungeitoa tu hiyo dawa hapa maana watu wanakwambia wamepaka Sulphur mpaka wakanuka ila mba umo tu!
Hata mimi sulphur nilipaka sana lakini ilidunda mkuu.
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,585
Points
2,000
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,585 2,000
Pole sana ndugu yangu tumia diproson jipake kichwa kizima muda wa wiki tatu utanijulisha
Diproson nimepaka sana lakini imedunda, ila kuna wengine ambao wakiitumia mba huisha ila ukiacha kupaka baada ya muda dandruff hurudi pale pale!
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,585
Points
2,000
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,585 2,000
Badili vinyoleo au saloon unayonyolea pia vifaa vya bafuni kama chana, vikopo vya sabuni, na vikorokoro vingine tupa; hao wadudu watakuwa wapo maeneo hayo hata dawa ikianza kuuwa wanaingia wapya utadunda mpaka utajiachia ila siku ukihamishiwa mkoa mwingine utajiona ghafla unapona
Nashukuru kwa ushauri mkuu, itabdi ni-sterilize taulo ninalotumia kwenye maji ya moto au ninunue lingine kabisa.
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,585
Points
2,000
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,585 2,000
Ukiona hyo dawa uliyoelekezwa nayo inadunda,tumia mafuta ya nazi yanayoitwa
'MINARA',yanapatikana ktk maduka ya kawaida,yamenisaidia sana na mimi nilikuwa kama wewe mkuu,sasa hv nikinyoa kichwa ni kisafiiii,yanauzwa buku tu
Asante sana mkuu, ila mafuta ya nazi nilipaka sana hadi yakadunda. Labda hizi dandruff za kwangu ni chronic sana. Nimeenda hadi kwa dr bingwa wa ngozi kule Hindu Mandal akanitengenezea dawa maabara, nikapaka weeeee, wapi!!!!!!!!!!!! Nimeanza kupaka RADIANT, naona maendeleo yanatia moyo. Ngoja niendelee na dozi hii tuone itamifikisha wapi. Nashukuru sana kwa ushauri mujarabu.
 
M

MOSSAD II

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
3,973
Points
1,195
M

MOSSAD II

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2013
3,973 1,195
View attachment 117852
cc tpaul Amavubi
Hayo mimi yamenisaidia sana kwani mara ya kwanza kugundua nina mba ilikuwa 1999 wamenisumbua hadi mwaka baada ya kubadilisha mafuta ya kupaka kichwani na kuanza kupaka MOVT.
Hilo kopo dogo huwa nanunua tsh1000 tu. Sasa hata nina amani kabla ya hapo nilkuwa naona aibu kwenda saloon kunyoa.

Shukrani zangu zimwendee dada mmoja mmiliki wa saloon ya kiume dar, ndio alienishauri hayo mafuta

hayo hapo Preta
hawa mba ni wasumbufu sana, wanaondoa pozi la watu!
 
Mzee wa Ndogo

Mzee wa Ndogo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
204
Points
225
Mzee wa Ndogo

Mzee wa Ndogo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
204 225
Pia kuna shampoo inaitwa selsun ni nzuri sana kwa kweli
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,585
Points
2,000
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,585 2,000
asanteni, leo nimeingia chaka kdg niliuliza movt nikapewa sabuni, kumbe ni mafuta...nitayatafuta
Ni mafuta mkuu, yanaitwa RADIANT...yanatengenezwa na kampuni inayoitwa MOVT. Usichanganye hayo majina.
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,585
Points
2,000
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,585 2,000
Kweli hii movit imeonesha ndio tiba ya Mba sugu ya kichwa. Naanza kuamini nimeteseka kama mtoa mada.

Kuna movit ya njano kutoka Uganda ina sulphur, hakuna kitu pale Utapata harufu tu.

Ni pm namba ya huyo dada wa saloon aliyeshauri hii Dawa nimtumie hata BUKU kwa kweli.
Umeona eeh? Hata mie imenisaidia sana, tena sana. Nilikuwa najikuna kichwani hadi nalia kama mtoto lakini baada ya kuanza kutumia RADIANT, siku hizi naishi maisha ya kawaida bila kuwashwa kama ilivyokuwa zamani.
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
5,466
Points
2,000
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
5,466 2,000
Asante sana mkuu, ila mafuta ya nazi nilipaka sana hadi yakadunda. Labda hizi dandruff za kwangu ni chronic sana. Nimeenda hadi kwa dr bingwa wa ngozi kule Hindu Mandal akanitengenezea dawa maabara, nikapaka weeeee, wapi!!!!!!!!!!!! Nimeanza kupaka RADIANT, naona maendeleo yanatia moyo. Ngoja niendelee na dozi hii tuone itamifikisha wapi. Nashukuru sana kwa ushauri mujarabu.
Poa Mkuu,pole sana,MUNGU atakuponya,kila la kheri
 
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2012
Messages
2,841
Points
2,000
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2012
2,841 2,000
Wewe nenda kwenye madukA ya yavipodozi utayapata ni ya blue na yana picha ya msichAna badae kidogo nitakuwekea picha
Haya mafuta ya MOVT yamepitishwa na TFDA au ni kati ya haya yaliyopigwa marufuku? yasijekuwa na madhara ya muda mrefu.

Mimi binafsi kuna wakati nilikuwa na mba nikawa naosha nywele kwa sabuni kila siku tatizo likaisha!
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
18,093
Points
2,000
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
18,093 2,000
Jina lake la biashara ni RADIANT. Movt ni kampuni inayotengeneza hayo mafuta---jina la mafuta ni RADIANT, kampuni inayotengeneza mafuta hayo ipo Kampala, Uganda. Mafuta hayo ni very common, huwezi kuyakosa kwenye duka la vipodozi. Tangu nianze kuyatumia nimeona great improvement. Kama una tatizo kama langu, yatafute yatakusaidia sana. Bado muda kidogo nije kutoa ushuhuda hapa.
sure mkuu ndio mafuta Yangu kwa sasa usiache kutumia kama nilivyokushauri
 
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
12,409
Points
2,000
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
12,409 2,000
Ikifikaga muda namuomba wife anikwangue nakuaje mpole mahaba tele..... Acha nkitafute movit
 
G

GGIRRIMATA

Member
Joined
Sep 27, 2014
Messages
21
Points
45
G

GGIRRIMATA

Member
Joined Sep 27, 2014
21 45
Ninamba wa kichwani unanisumbua sana nitumie dawa gani ili niondokane na tatizo hilo mana limekuwa kero kwangu. help me please
 
lucky sabasaba

lucky sabasaba

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,668
Points
1,225
lucky sabasaba

lucky sabasaba

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,668 1,225
Piga sindano mkuu watakauka wote,baada pendelea kuogea ant dandruff shampoo ambayo uua fungus na bacteria
 
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
4,613
Points
2,000
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
4,613 2,000
Tupeni mrejesho
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,479
Points
1,500
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,479 1,500
Mafuta ya breki ni kiboko
 

Forum statistics

Threads 1,325,450
Members 509,127
Posts 32,192,881
Top