Dawa ya kuondoa kitambi

ankol

JF-Expert Member
Aug 21, 2012
1,302
2,000
Wa ndugu habarini.
Kijana mwenzenu nasumbuliwa na kitambi kitu kinachonikosesha amani ya roho. Nimefanya jitihada zote ikiwa kujiunga na kufanya mazoezi kwa bidii zote lakini wapi.
Nimenunua kitairi kila asubuhi nikifanyie mazoezi lakini wapi.
Sasa nimekuja kuomba ushauri njia ipi nitumie ili kuondosha hichi kitambi.
Ahsanteni sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Complicator

JF-Expert Member
Aug 23, 2013
1,806
2,000
Main issue here is your food portions. Try to reduce them by half.
Hapo ndio shida,tumbo likishatanuka hutahisi kushiba mpaka lijae,na watu wenye vitambi wanakula bwaaaana...

Hawezi mwenye kitambi apunguze kule,atafanya vyoooote atashindwa hapo...labda afanyiwe op ya utumbo kama wema sepetu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Aug 17, 2011
35,276
2,000
Watu wengi hapa wanachanganyikiwa matokeo yake wanajiumiza na vitambi haviishi....

Je! Unajua kilichosababisha uwe na Kitambi...??? Hili swali ni la muhimu sana....

Kama kilichosababisha kuwa na kitambi ni kula kula hovyo....basi kula ndio kutasababisha kitambi kupungua kama si kuondoka kabisa...

Mazoze hayataondoa kitambi kama hutojua kilichosababisha wewe kuwa na Kitambi....

Mazoezi yana u-reshape mwili uonekane wa wa physic zaidi.....
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
28,841
2,000
Wa ndugu habarini.
Kijana mwenzenu nasumbuliwa na kitambi kitu kinachonikosesha amani ya roho. Nimefanya jitihada zote ikiwa kujiunga na kufanya mazoezi kwa bidii zote lakini wapi.
Nimenunua kitairi kila asubuhi nikifanyie mazoezi lakini wapi.
Sasa nimekuja kuomba ushauri njia ipi nitumie ili kuondosha hichi kitambi.
Ahsanteni sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama umeshindwa kila kitu tafuta trainer. Ila kitambi ni mtindo maisha unayoishi kuanzia chakula na uvivu.
 

lordchimkwese

JF-Expert Member
Nov 16, 2015
966
1,000
Asubuhi napata chai yenye limao na chapati moja au mikate slace 2 tu!..
Mchana huwa napata juice tu!.
Usiku nakula chakula kidogo lakini bado naona naumuka tu!.. unatusaidiaje?
Acha kula wanga kama mwezi hivi afu kila siku kimbia hata kilomita tatu lazma kiishe hicho..
Hapa usile ugali, wali, ndizi za kuiva, mikate mweupe, wewe kula protini na mboga za majani tu...

Sent using Jamii Forums mobile app
 

vidmate

JF-Expert Member
May 7, 2018
457
1,000
Wa ndugu habarini.
Kijana mwenzenu nasumbuliwa na kitambi kitu kinachonikosesha amani ya roho. Nimefanya jitihada zote ikiwa kujiunga na kufanya mazoezi kwa bidii zote lakini wapi.
Nimenunua kitairi kila asubuhi nikifanyie mazoezi lakini wapi.
Sasa nimekuja kuomba ushauri njia ipi nitumie ili kuondosha hichi kitambi.
Ahsanteni sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nenda YouTube search channel ya Dr Boaz Mkumbo MD utapata suluhisho
 

1kush africa

JF-Expert Member
Dec 13, 2016
7,489
2,000
Asubuhi napata chai yenye limao na chapati moja au mikate slace 2 tu!..
Mchana huwa napata juice tu!.
Usiku nakula chakula kidogo lakini bado naona naumuka tu!.. unatusaidiaje?
Rudi nyuma angalia picha yako ulivokuwa form IV au VI, je ulikuwa na kitambi?

Pale ndo ulikuwa unakula kwa kiasi,,

Hivi umeajiriwa au umejiajiri unakunywa tu misupu na minyama,,, bear, misoda, mijuice n.k

Kama umeoa mwanamke anataka uonekabe umenenepa ili ukienda ukweni/kwenu waseme "ndoa tamu ona umenenepa" mwanamke unakukaangia minyama, miyai n.k unategemea ubaki bila kitambi?

Ili kupungua inahitaji kujitoa ufahamu na kuacha kula ovyo ovyo,,

Sent using Jamii Forums mobile app
 

1kush africa

JF-Expert Member
Dec 13, 2016
7,489
2,000
Wa ndugu habarini.
Kijana mwenzenu nasumbuliwa na kitambi kitu kinachonikosesha amani ya roho. Nimefanya jitihada zote ikiwa kujiunga na kufanya mazoezi kwa bidii zote lakini wapi.
Nimenunua kitairi kila asubuhi nikifanyie mazoezi lakini wapi.
Sasa nimekuja kuomba ushauri njia ipi nitumie ili kuondosha hichi kitambi.
Ahsanteni sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Fuata ratiba yangu hii

Asubuhi- chai+viazi vitamu, mihogo

Mchana- Ugali + mboga za majani,samaki,dagaa, n.k

Usiku- sahani ya matunda mix ndizi,tikiti,tango,nanasi,parachichi,n.k

NB, usiku sili chakula cha wanga,,

Matizi muhimu na jasho litoke,, ukiniona utadhani nina miaka 25,, kumbe niko above 30,,

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Wick

JF-Expert Member
Dec 19, 2012
8,359
2,000
Rudi nyuma angalia picha yako ulivokuwa form IV au VI, je ulikuwa na kitambi?

Pale ndo ulikuwa unakula kwa kiasi,,

Hivi umeajiriwa au umejiajiri unakunywa tu misupu na minyama,,, bear, misoda, mijuice n.k

Kama umeoa mwanamke anataka uonekabe umenenepa ili ukienda ukweni/kwenu waseme "ndoa tamu ona umenenepa" mwanamke unakukaangia minyama, miyai n.k unategemea ubaki bila kitambi?

Ili kupungua inahitaji kujitoa ufahamu na kuacha kula ovyo ovyo,,

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimejiajiri but sijaoa. Pombe situmii hivyo vingine kweli nilikuwa mtumiaji lakini baada ya kuona mabadiriko nikaacha. Muda mwingine huwa nafanya kunywa juice tu siku nzima lakini bado sirudi nilivyokuwa!!..
 

life is Short

JF-Expert Member
Apr 1, 2013
4,737
2,000
Wa ndugu habarini.
Kijana mwenzenu nasumbuliwa na kitambi kitu kinachonikosesha amani ya roho. Nimefanya jitihada zote ikiwa kujiunga na kufanya mazoezi kwa bidii zote lakini wapi.
Nimenunua kitairi kila asubuhi nikifanyie mazoezi lakini wapi.
Sasa nimekuja kuomba ushauri njia ipi nitumie ili kuondosha hichi kitambi.
Ahsanteni sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
1..Tumia miguu yako (tembea your way home2ofis2home)
2.. kunywa juice ndimu/limao bila kuweka sukari..
Thanks letee mrejesho !!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom