dawa ya kunenepa


kingxvi

kingxvi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
882
Likes
1
Points
0
kingxvi

kingxvi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
882 1 0
jama me naulizia hiyo dawa ya kunenepa nashida nayo
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
kula dozi ya tb au ARV
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
chomoa macho yako ayo ya kwenye avatar YAKAANGE THEN UCHANGAYE NA JUIC YA UKWAJU KUNYWA KWA WIKI MBILI wakat wa adhuhuri ukiwa umesimama kuelekea kaskazin..
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
kula bila kufikiria..(hakikisha vyakila vingi ni "dairy Products" mfano cheese, cream,dip,white chocolate,etc)
yap & plenty of fizzy drinks in top of that beers na usithubutu kusifanye mazoezi.... Good luck ..
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,277
Likes
5,814
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,277 5,814 280
chomoa macho yako ayo ya kwenye avatar YAKAANGE THEN UCHANGAYE NA JUIC YA UKWAJU KUNYWA KWA WIKI MBILI wakat wa adhuhuri ukiwa umesimama kuelekea kaskazin..
hahahahaha..........nini kuvunja mbavu za mwenzako asubuhi yote hii
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Wanene wanahangaika kupungua.
Wembamba wanausaka unene.
Otis.
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
chomoa macho yako ayo ya kwenye avatar YAKAANGE THEN UCHANGAYE NA JUIC YA UKWAJU KUNYWA KWA WIKI MBILI wakat wa adhuhuri ukiwa umesimama kuelekea kaskazin..
Du !! dada yangu kwa hii dozi yako lazima anenepe!
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Usiwe na mawazo,kula mlo kamili hasa vyakula vya mafuta kwa sana, jipe mda wa kutosha kupumzika na kuwa mwenye furaha wakati wote na uwe na hela ya kutosha,unene utakuja mpaka utafurahi.
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,598
Likes
241
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,598 241 160
Kitambiii...kitambiii...nilikuwa nakitamani, sasa leo nimekipata, naona kitambi noma!! Kamuulize Bambo atakuambia!

Kula chipsi kwa wingi...asubuhi, mchana, jioni kama dozi! Na vitu vya mafuta mafuta...(can't believe nakupa ushauri huu, udaktari ndo ushanishinda hivyoo!)
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,348
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,348 7,382 280
wasiliana na bujibuji akupe fomula ya kisusio na lazima utachana mbaya.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
83
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 83 145
Kila alfajiri kabla hujala wala kupiga mswaki kunywa lita 3 za KISUSIO CHA MBWA
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 35 145
chomoa macho yako ayo ya kwenye avatar YAKAANGE THEN UCHANGAYE NA JUIC YA UKWAJU KUNYWA KWA WIKI MBILI wakat wa adhuhuri ukiwa umesimama kuelekea kaskazin..
hahahaaa!!u made ma day
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,605
Likes
7,948
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,605 7,948 280
Kula bila kukoma,hakikisha umeshiba ndi,ondoa mawazo
 
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
4,563
Likes
367
Points
180
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
4,563 367 180
Unataka unenepe Idara gani ya mwili?
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
Kitambiii...kitambiii...nilikuwa nakitamani, sasa leo nimekipata, naona kitambi noma!! Kamuulize Bambo atakuambia!Kula chipsi kwa wingi...asubuhi, mchana, jioni kama dozi! Na vitu vya mafuta mafuta...(can't believe nakupa ushauri huu, udaktari ndo ushanishinda hivyoo!)
jamani Dr.RIWA nataka nimfahamu alie kutunuku stashaada ya udoctor!! na mm anipe!!ila apunguze bei isiwe kama alivyokuuzia ww!!(siamini kama ni ww Dr.RIWA unaetoa huu ushauri )
 
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2009
Messages
731
Likes
2
Points
35
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2009
731 2 35
Hee nime kimiss kisusio du na makongoro ya ng'ombe wa kufuga (in door)
 
Mayasa

Mayasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
587
Likes
2
Points
35
Mayasa

Mayasa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
587 2 35
jamani Dr.RIWA nataka nimfahamu alie kutunuku stashaada ya udoctor!! na mm anipe!!ila apunguze bei isiwe kama alivyokuuzia ww!!(siamini kama ni ww Dr.RIWA unaetoa huu ushauri )
kwa nini hutaki kuamini? Si mgonjwa anatafuta tiba jamani au..
 

Forum statistics

Threads 1,214,700
Members 462,830
Posts 28,520,541