Dawa na njia mbadala za Kupunguza unene/uzito | Weight Loss techniques and advice

CharmingLady

CharmingLady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
CharmingLady

CharmingLady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000
Baki hivyo hivyo au ongezeka kidogo sana labda 15 to 20 pounds, unene ukizidi si mzuri huja na magonjwa mbali mbali.
Nataka kuwa boonge nyanya!!!!!!
 
mrskhoory

mrskhoory

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
220
Points
0
mrskhoory

mrskhoory

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2014
220 0
Wacha nionge na Mr akirudi kazini manake juzi shemeji yangu kaja home baada ya Salam Duu Shem shavuu DoDo😏 amenikera ila basi tuu.. Lakini kweli numeongezeka 10-13 kgs ...
 
Foundation

Foundation

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,453
Points
1,500
Foundation

Foundation

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,453 1,500
Shortcut is always a wrong cut!! Fanyeni mazoezi ndio njia bora na salama
 
A

Adorah

Member
Joined
Oct 16, 2014
Messages
18
Points
0
A

Adorah

Member
Joined Oct 16, 2014
18 0
Ni namna gani naweza kupunguza uzito/kupunguza mwili na kuonekana kijana tena?.Je nitawezaje kupunguza mwili kwa namna salama na ya uhakika?....Hili ni swali ambalo wengi huwa wanajiuliza na kujaribu njia mbalimbali ili kupunguza miili yao bila mafanikio.Taratibu zetu za maisha zinapelekea wengi kutoweza kupangilia diet kama inavyotakiwa.Si hivyo tu,bali kuna wengine hata hawajali kama kuna kitu kinaitwa mlo kamili.Wao hula tu ili mradi tumbo limejaa.
Unene uliopitiliza unaleta magonjwa mbalimbali kama pressure,kisukari,kuharibu mzunguko wa damu.nk.Si hivyo tu,bali hupelekea kuwa na muonekano usioridhisha,kutokujiamini,str ess.nk.

Solution:-Trust me,kupunguza unene sio jambo gumu kama wengi wanavyodhani,nikitu kinachowezekana sana kama utapata msaada mzuri.Kwasababu sitaweza kutoa maelezo yote hapa,kama upo tayari kuondokana na stress za kujaribu kupunguza unene/uzito bila mafanikio,niko tayari kukusaidia.Nitakuonesha mkono kwa mkono njia ya uhakika pamoja na bidhaa salama kwa ajili ya kupunguza unene zenye guarantee.Nitafute kupitia namba:-0659143784
 
alphonce.NET

alphonce.NET

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
740
Points
500
alphonce.NET

alphonce.NET

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
740 500
Msaada nahitaji kupunguza tumbo pasipo kupungua mwili
Nilishawahi tumia mkanda ukanishinda
Ulikua unaniumiza sana nikaacha


Tumbo ni sehemu ya mwili pia, unaposema kupunguza tumbo bila kupunguza mwili una maana gani?
 
Chokochoko

Chokochoko

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2011
Messages
441
Points
250
Chokochoko

Chokochoko

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2011
441 250
Tumbo ni sehemu ya mwili pia, unaposema kupunguza tumbo bila kupunguza mwili una maana gani?
Yeah ni kweli unachosema hawezi kupungua tumbo pekeyake bila sehemu nyingine ya mwili kupungua nakulingana na ushauri anaopewa lazima apungue mwili mzima.
 
Chokochoko

Chokochoko

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2011
Messages
441
Points
250
Chokochoko

Chokochoko

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2011
441 250
Msaada nahitaji kupunguza tumbo pasipo kupungua mwili
Nilishawahi tumia mkanda ukanishinda
Ulikua unaniumiza sana nikaacha
nakushauri kutumia belt tuu, ninazo belt ambazo unapungua tumbo na kiuno inakushepu unaonekana vizuri na haiumizi ni tofauti kabisa na belt ulizozizoea
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,801
Points
2,000
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,801 2,000
Ingia road mtoto mzuri,kimbia asubuhi na jioni ni tiba tosha...
 
M

Mr II

Senior Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
158
Points
195
M

Mr II

Senior Member
Joined Feb 19, 2009
158 195
pole njoo tukupe product za foreverliving zitakusaidia. +255 689 417 472
 
M

morrine

Member
Joined
Jun 23, 2014
Messages
40
Points
0
M

morrine

Member
Joined Jun 23, 2014
40 0
nahitaji belt kwa ajili ya kupunguza tumbo chokochoko vp nitapataje?
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,669
Points
1,250
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,669 1,250
anataka dawa ya kupunguza tumbo. kama unayo mpe mkuu!
Sawa lakini si angetaja umri na size ya tumbo, sasa mambo ya kuwa yeye ni dume la mbegu anapeleka wapi, aende basi kijijini kwao akapandwe, mwanaume unjiita dume la mbegu alafu wanaume wenzako wakitaka kukupanda utalalamika?
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
8,038
Points
2,000
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
8,038 2,000
Fanya mazoezi ya kutosha na jitahidi kunywa maji ya uvuguvugu kila siku asubuhi unapoamka kabla ya kupiga mswaki,glass moja ni nzuri zaidi ukikamulia na kipande cha ndimu au limao.
 
Aisatu

Aisatu

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
597
Points
250
Aisatu

Aisatu

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2012
597 250
Habari wanajf;naomba kuuliza namna ya kupunguza unene jamani mke wangu mnene sana au njia zipi atumie ili apunguze unene huo.nawasilisha
 

Forum statistics

Threads 1,315,258
Members 505,171
Posts 31,851,647
Top