DAVOS East _West dialogue doc


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
114
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 114 0
Wazee, nimeona bora nishare nayi hii document iliyokuwa produced na The Davos Worldwide Economic Forum ...it is a very interesting document inayozungumzia mambo ya Geop-Politics na zaidi ya yote lets say in itwa Annual Report on the State of Dialogue between East and West. It's long and has many contributors - Muslim, Christian, Jewish etc. Sorry it's in PDF

[media]http://www.weforum.org/pdf/C100/Islam_West.pdf[/media]

Lakini kama kuna watu wako tayari then we can always have the disucssion on the subject hapa for a change.Na zaidi nadhani ni vizuri tukaangalia umuhimu wetu kama waafrica in this so called EAST v/s WEST clash...personally nadhani wa kumlaumu ni Samuel Huntingdon alipokuja na ile thesis yake ya Clash Of Civilizations na bila kumsahau Fransis Fukuyama na ile End of History thesis, but anyway kama nilivyosema we should have an open discussion




-Peace
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Wazee, nimeona bora nishare nayi hii document iliyokuwa produced na The Davos Worldwide Economic Forum ...it is a very interesting document inayozungumzia mambo ya Geop-Politics na zaidi ya yote lets say in itwa Annual Report on the State of Dialogue between East and West. It's long and has many contributors - Muslim, Christian, Jewish etc. Sorry it's in PDF

[media]http://www.weforum.org/pdf/C100/Islam_West.pdf[/media]

Lakini kama kuna watu wako tayari then we can always have the disucssion on the subject hapa for a change.Na zaidi nadhani ni vizuri tukaangalia umuhimu wetu kama waafrica in this so called EAST v/s WEST clash...personally nadhani wa kumlaumu ni Samuel Huntingdon alipokuja na ile thesis yake ya Clash Of Civilizations na bila kumsahau Fransis Fukuyama na ile End of History thesis, but anyway kama nilivyosema we should have an open discussion




-Peace
Sidhani kama muda huo tunao, haya ma dossier ya Dr Slaa yanachukua most of our time...
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
114
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 114 0
Sidhani kama muda huo tunao, haya ma dossier ya Dr Slaa yanachukua most of our time...

Duh! point taken mzeee

basi mkichoka mie niko tayari
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,230
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,230 280
Nimesoma title inasema hivi:

Islam and the West:
Annual Report on the State of Dialogue
January 2008​

Ni document ndefu yenye page takriban 150. Ingawa sijaisoma yote, naiona kama vile inahusu dini ya Kiislam zaid kiasi kuwa ingekuwa vizuri kama ungeiweka kule kwenye folder ya dini.
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
114
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 114 0
Nimesoma title inasema hivi:

Islam and the West:
Annual Report on the State of Dialogue
January 2008​

Ni document ndefu yenye page takriban 150. Ingawa sijaisoma yote, naiona kama vile inahusu dini ya Kiislam zaid kiasi kuwa ingekuwa vizuri kama ungeiweka kule kwenye folder ya dini.


Haya ndio matatizo ya JF ya 2008

whujaisoma na nashangaa usharukia ipelekwe kwenye dini. Look man this is about WORLD POLITICS na hiyo document haijawa produces na viongozi wa kidini pekee

But then again how can i blame you while ushakiri kuwa hujaisoma

 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,230
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,230 280
Haya ndio matatizo ya JF ya 2008

whujaisoma na nashangaa usharukia ipelekwe kwenye dini. Look man this is about WORLD POLITICS na hiyo document haijawa produces na viongozi wa kidini pekee

But then again how can i blame you while ushakiri kuwa hujaisoma


Mbona umejikanganja.

(a) Nimekuambia kuwa hii document inahusu Uislamu katika nchi za Magharibi. Uislamu ni dini; kuna nchi kadhaa ambazo dini ni sehemu ya politics. Hapa Jambo Forum, dini siyo sehemu ya politics kwa hiyo ndiyo maana nilishauri uipeleke kwenye dini. Kama kila mjadala wa uislamu katika sehemu za magharibi tutaufanya ni sehemu ya politics, then tutakuwa na a very thin line inayotenganisha dini na siasa.

(b) Kama hunilaumu kwa vile unajua kuwa sijaisoma yote (mpaka sasa niko ukurasa wa 43 na naenda kulala), kwa nini ulikurupuka na jibu hilo la kusema haya ndiyo matatizo ya JF ya 2008? Mimi niko hapa forum tangu zamani sana. Kiustaarabu, kama ulijua kuwa inawezekana sijaipata yote ungenishauri niisome yote kwanza kabla ya kutoa comment kuliko kutoa hizi sweeping statements ambazo hazina msingi wowote; eti hayo ndiyo matatizo ya JF ya mwaka 2008.

Je kwa mantiki yako , unadhani kuwa mijadala ya mambo yote inayohusu uislamu katika nchi za Magharibi kama haya hapa yote utataka tuifanye kuwa sehemu politics hapa ya Jambo Forum; Please.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Mmmmh..... Tunarudi kule kule!!

dwe8wj.gif
 

Forum statistics

Threads 1,235,492
Members 474,615
Posts 29,224,278