David Silinde ashinda kesi yake ya kupinga ushindi wake dhidi ya DR lucas Siame | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David Silinde ashinda kesi yake ya kupinga ushindi wake dhidi ya DR lucas Siame

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tanzania 4 Life, May 2, 2012.

  1. T

    Tanzania 4 Life Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Breaking Newzz:Nako huku Mbeya Makama kuu imetupilia mbali hoja za Dr.Luca Siame alizofungua kesi ya kupinga Ushindi wa Jimbo la Mbozi Magharibi.
    Mhe.David Silinde ameshinda kesi hiyo hii leo.
    Uhuru na Haki katika Utendaji wa Mhakama bado unaendelea katika Kesi za Uchaguzi......!!!
     
  2. T

    Tanzania 4 Life Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Breaking Newzz:Nako huku Mbeya Makama kuu imetupilia mbali hoja za Dr.Lukas Siame alizofungua kesi ya kupinga Ushindi wa Jimbo la Mbozi Magharibi.
    Mhe.David Silinde ameshinda kesi hiyo hii leo.
    Uhuru na Haki katika Utendaji wa Mhakama bado unaendelea katika Kesi za Uchaguzi......!!!
     
  3. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmh wengine walifungua kesi kwa ajili ya kuondoa AIBU ya kushindwa na watoto wadogo...!!
     
  4. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmh wengine walifungua kesi kwa ajili ya kuondoa AIBU ya kushindwa na watoto wadogo...!!
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,618
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Hee, na huko kulikuwa na kesi??
     
  6. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu umeanzisha nyuzi mbili vichwa tofauti, futa moja basi!!

    Shukrani kwa taarifa!
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Badilisha heading yako.
     
  8. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,173
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haya bana tunashukuru kwa taarifa, ila kichwa cha habari tofauti na maelezo! Naona unajifunza uhandishi wa habari wa gazeti la Uhuru!
     
  9. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kesi zenye utata zilikuwa ni nne Kigoma mjini, Segerea, Arusha na Shinyanga mjini
     
  10. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,860
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Unakiherehere mno cha kuandika mpaka umechanganya heading. Nway asante kwa updates.
     
  11. M

    Mambuchi Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Badilisha heading bwana.Nadhani siyo dhidi ya Mahanga. It must be someone else. Hebu tujulishe aliyeshinda ni wa chama kipi. Hizio kesi zilikuwa hazisikiki kabisa. Wengine ndio tunasia sasa kuwa kumbe kulikuwa na kesi hizi na zile...
     
  12. T

    Tanzania 4 Life Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaah leo ndo ilkuwa hukumu yake bt macho na masikio ya wengi yalielekezwa huko Dar kwenye Jimbo la Segerea.
     
  13. T

    Tanzania 4 Life Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua leo mawazo yalkuwa kwenye kesi ya Mahanga vs Mpendazoe na ndo maana heading ikawa hivyo bt namshukuru admins wameshafanya marekebisho.
    Mhe.Davidi Silinde(chadema) ambaye ndiye Mbunge wa sasa huko Mbozi Magharibi ameshinda kesi yake aliyofunguliwa na Mbunge wa zamani wa jimbo hilo 2005-2010 Dr.Lukas Siame
     
  14. T

    Tanzania 4 Life Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kigoma Mjini aliyekuwa Mgombea wa Jimbo hilo toka Chadema alijitoa kuendelea na kesi hiyo baada ya kuona kama Mahakama aimtendei haki....hivyo kesi ilifutwa.
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mbozi magharibi David Silinde wa kwa tiketi ya CHADEMA ashinda kesi ya uchaguzi dhidi ya Dr Lukasi Siame wa ccm

    Source; Mbeya Yetu



    [​IMG]

     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Asante kaka. Angalau umeturejeshea furaha yetu!
     
  17. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,778
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Na nguruwe, kwa sababu yeye anazo kwato, ni mwenye miguu iliyopasuka kati, lakini hacheui, yeye ni najisi kwenu.
    Msiile nyama yao, wala msiiguse mizoga yao; hao ni najisi kwenu. (Mambo ya Walawi 11:07-08)
     
  18. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umetoka wapi huku. tunaomba comments nyingine zisiruhusiwe kwahi kula ua kuto kula ni imani ya mtu. sasa imani na siasa , hasa za tanzinia wapi na wapi?
     
  19. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3,818
    Likes Received: 1,054
    Trophy Points: 280
    Duh, hii imetokea wapi tena? Hata hivyo hujatenda haki
    kwani umeanzia kati. Ungeanzia pale wanapotajwa
    Sungura na Ngamia ningekuelewa zaidi...
     
  20. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,950
    Likes Received: 4,028
    Trophy Points: 280
    Mpaka sasa matokeo ni 5-2
     
Loading...