• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

David Mwakyusa na maswali ya rejareja

KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
11,086
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
11,086 2,000
Nemshanga tena huyu ni Profesa David Mwakyusa kusema eti vyama visivyo shinda chaguzi zozote nibora vifutwe!
Namimi nauliza kuna haja gani ya kuwepo bungeni mtu ambaye alishakuwa Waziri Kamili anaongoza Wizara na akashindwa kuendesha Wizara sinibora akavuliwa hata uanachama ili naubunge aukose! Mtu kama huyu ni mzigo kwa ccm.
 
Tky

Tky

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2012
Messages
439
Points
170
Tky

Tky

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2012
439 170
Huyu mzee bwn kuna vijana wanatoka jimboni kwake, wanasoma UDOM walimuomba msaada aliwatolea nje.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
11,086
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
11,086 2,000
Huyu mzee bwn kuna vijana wanatoka jimboni kwake, wanasoma UDOM walimuomba msaada aliwatolea nje.
Huyu ni mzigo kwa wana-CCM kwani hana msaada wowote wamembeba habebeki!
 

Forum statistics

Threads 1,406,599
Members 532,389
Posts 34,520,688
Top